ผู้เขียน หัวข้อ: แจกบอลล้มเทพแบบไม่ผิดสักตัวรอดู แม่นจริงล็อคบ้านทำไมครับ  (อ่าน 832 ครั้ง)

ปืน100%

• Sr. Member
  • คุณขาย ผมแฉ
ขอแจกแค่4คู่ ของคืนนี้กล้าลองเหรอป่าวใครจะหลอกก็หลอกไป ที่นี้ไม่หลอกแน่นอนขอให้ไว้ใจ
แล้วรับตังค์ไปคืนนี้ได้มา4ตัว2สาย ทำตังค์ให้แน่นอนไม่ต้องกลัวมันมาทุกตัวแน่นอนใครไม่กล้าก็
ถือว่าพลาดไปแล้วกัน

ปืน100%

จากคุณ สังคมมันแย่

ปืน100%

ครูไซโร ต่อ ครึ่งควบ
นีเวลส์ โอลด์ บอยส์ เสมอ
ออล บอยส์   ต่อ ครึ่ง
กัวเตมาลา รอง สองลูกครึ่ง
ใช้หัวคิดเอาดูเวลาบอลทั้งหมดเตะจบลง

ปืน100%

ไม่มีไรทำ มากรีดยางแถวบ้านผมมั๊ยครับ

Buffalo

• Member
  • *

UP TO YOU

• Hero Member
ไม่มีไรทำ มากรีดยางแถวบ้านผมมั๊ยครับ
เหมือนกันเลยท่าน แถวบ้านสวนยางเพ

conair

• Hero Member
เหมือนกันเลยท่าน แถวบ้านสวนยางเพ

ช่วงนี้แถุวบ้านผมฝนเริ่มตก กบเยอะครับ มาๆๆๆๆ...หากบด้วยกัน. :D :D :D :D :D :D

Ballball2

• Super Hero Member (E)
ช่วยกันเตือน อย่าพึ่งไปซื้อ อย่าพึ่งไปรองขอรับมาเล่ น เราต้องมีมาตราฐาน ไอห่า มาวันเดียวให้เข้าไม่กี่ตัว แม้งขาย ใช้ไม่ได้มันวัดผลระยะยาวไม่ได้ ดูอย่างบ้านผม เข้าทุกตัวเมื่อคืน ของแบบนี้มันฟลุ๊คกันได้ ช่วยกัน อย่าพึ่งไปคุยกับมัน ไม่งั้นเราจะโดนหลอกอยู่แบบนี้ เราต้องมีมาตราฐานสิ อจกไปเลย1เดือน ก็ว่าไป ของดีจริง จะกลัวอะไร วัดผลระยะยาวให้ดูกันไปเลย ทำได้เมื่อไหร่ ยังไงก็มีคนซื้อแน่นอน ผมรับประกัน  :D
ผิดทบ2เท่า✔️✔️✔️
อย่าหัวร้อน ☝️☝️☝️
ขอให้โชคอยู่ข้างคุณ !!
Winnn ทุกเดือน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12