ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้งดเล่นบอล จะขอตั้งกระทู้ถามเพื่อนๆและแอตมินเกี่ยวกับการขายทีเด็ดกันหน่อย..  (อ่าน 1067 ครั้ง)

tony111

• Hero Member (E)
เอาแบบว่าใครอยากจะพูดอะไร กับเจ้าบ้านคนใหนที่มาขาย พี่ๆน้องๆมาใส่ความรู้สึกของท่านกันในนี้เลย

และรบกวนแอตมินอ่านด้วยนะครับ

ถ้ากระทู้ผมหายหรือผมโดนบล็อคจากแอตมิน แสดงว่าแอตมินขายเอง 555+ :D

UP TO YOU

• Hero Member
เป็นผม หากมีข้อมูลดีๆทีเด็ดแม่น ไม่เคยคิดขายจิ้มเองก็เหลือกินแม้แค่ตัวละ1-2 เทา ที่เหลือแบ่งกันกินมิตรภาพไม่ซื้อขาย บอกแค่เนี้ย

ninemai

ผมคนแทง ดีจริงก็ซื้อได้ ราคาพอดีๆ ก็โอเค แต่ขอให้ชัวร์นะ ถึงจะยอมจ่าย หากเปิดโอกาศให้ขาย หรืออะไรก็แล้วแต่ ให้โฆษณา ซัก 15 วัน แม่น ไม่แม่น ก็ลบไปเลย ที่เหลือเค้าตามไปเองแหละ เวบก็ต้องอยู่ได้ด้วย มีไรก็บอก  8)

UP TO YOU

• Hero Member
ผมคน ดีจริงก็ซื้อได้ ราคาพอดีๆ ก็โอเค แต่ขอให้ชัวร์นะ ถึงจะยอมจ่าย หากเปิดโอกาศให้ขาย หรืออะไรก็แล้วแต่ ให้โฆษณา ซัก 15 วัน แม่น ไม่แม่น ก็ลบไปเลย ที่เหลือเค้าตามไปเองแหละ เวบก็ต้องอยู่ได้ด้วย มีไรก็บอก  8)
ใช่เลย ผมลองมาละ2-3เจ้า ของปลอมทั้งนั้นบางเจ้าถูก2-3ตัวแรก โอนให้ล่วงหน้าด้วยเพราะโอนลำบากไกล หลังๆผิดตลอดแล้วปิดหนีเลย เราเสียทั้งขึ้นทั้งล่อง มันเดามาถูกขายผิดก็ไม่เสียไร สรุปบางเจ้าเหมือนไม่ลงทุนอะไรเลย ใครๆก็ให้ทีเด็ดได้แบบนั้น

tony111

ผมคน ดีจริงก็ซื้อได้ ราคาพอดีๆ ก็โอเค แต่ขอให้ชัวร์นะ ถึงจะยอมจ่าย หากเปิดโอกาศให้ขาย หรืออะไรก็แล้วแต่ ให้โฆษณา ซัก 15 วัน แม่น ไม่แม่น ก็ลบไปเลย ที่เหลือเค้าตามไปเองแหละ เวบก็ต้องอยู่ได้ด้วย มีไรก็บอก  8)
ใช่เลย ผมลองมาละ2-3เจ้า ของปลอมทั้งนั้นบางเจ้าถูก2-3ตัวแรก โอนให้ล่วงหน้าด้วยเพราะโอนลำบากไกล หลังๆผิดตลอดแล้วปิดหนีเลย เราเสียทั้งขึ้นทั้งล่อง มันเดามาถูกขายผิดก็ไม่เสียไร สรุปบางเจ้าเหมือนไม่ลงทุนอะไรเลย ใครๆก็ให้ทีเด็ดได้แบบนั้น
คิดง่ายๆครับ การขายคือการหาผลกำไร ผมรู้ดีเพราะผมเป็นพ่อค้า และการขายแบบนี้เป็นการขายที่ไม่ต้องลงทุนอะไรนอกจากนั่งคิดและพิมพ์ว่าจะพิมพ์ยังไงให้นักเล่นเชื่อ ซึ่งมีวิธียั่วใจ108-1009 วิธี ที่จะพิมพ์ พร้อมด้วยกลอุบายต่างๆนาๆเพื่อมาล่อตาล่อใจนักเล่นทั้งหลาย  (ใช้จิตวิทยาง่ายๆ คนเล่นคือคนโลภซ่ะส่วนใหญ่เสียอยากได้คืน ได้แล้วอยากได้อีก จริงหรือไม่..?)

สำหรับท่านที่คิดวิเคราะห์เล่นและมาแบ่งปันจริงก็มี แต่คนเล่นต้องเฟ้นหาเอาเองนะ สำหรับพวกที่ขายบอกได้เลยว่าถ้าเล่นด้วยพวกนี้ส่วนใหญ่จะดูยอดเงินจากคนซื้อแล้วแบ่งไปเล่นเองในส่วนน้อยอันนี้ผมเดาเอานะ

anon719

• Full Member

tony111

ตังค์อ่ะใครๆๆก็หิว !!!!
เข้าทางเลย บอลล็อกVIP. สายตรงจากมาเลย์ สายบอกมาจากอินโด และๆๆๆๆ .....5555+

tony111

ตังค์อ่ะใครๆๆก็หิว !!!!
เข้าทางเลย VIP. สายตรงจากมาเลย์ สายบอกมาจากอินโด และๆๆๆๆ .....5555+
คนเชียร์หิว คนขายรอเก็บค่าสายสบายไม่ต้องลงทุน แต่บอลที่สายให้มาจากใหนใครจะรู้ มีหลักฐานอะไรมั๊ยว่าซื้อมาจากที่โน่น ที่นั่น ที่นี้ แต่คนที่จะจ่ายแน่ๆคือคนซื้อ เพราะหิวตังค์ จิงป่าวววครับ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/07/2015, 00:14:54 โดย tony111 »

klai84

• Full Member
ถ้าให้ผิดควรคืนเงินแบบไม่มีเงื่อนไข ถ้าทำได้ เฮงแน่ คนขาย

opp

ถ้าให้ผิดควรคืนแบบไม่มีเงื่อนไข ถ้าทำได้ เฮงแน่ คนขาย

ที่รู้มาทั้งทีเด็ด 100% ที่เด็ด 150 % ทีเด็ด1000000% ก็เหมือนกันหมดอ้อยเข้าปากช้างแล้วคายยาก 
รอผมขายก่อนแล้วกัน ถ้าผิด จะคืน ทั้งค่าสายทั้งเงินลงทุน 555

tony111

ถ้าให้ผิดควรคืนแบบไม่มีเงื่อนไข ถ้าทำได้ เฮงแน่ คนขาย

ที่รู้มาทั้งทีเด็ด 100% ที่เด็ด 150 % ทีเด็ด1000000% ก็เหมือนกันหมดอ้อยเข้าปากช้างแล้วคายยาก 
รอผมขายก่อนแล้วกัน ถ้าผิด จะคืน ทั้งค่าสายทั้งลงทุน 555
5555  :D :D

Mr.por

ผมยังไม่รู้ ข้อมูล เท่าไหร่ เค้าขาย เค้าซื้อ ตัวเท่าไหร่ท่าน อยากรู้จัง ประมาณให้หน่อยครับท่าน  8) 8)

tony111

ขออนุญาตินำชื่อผู้ทีมีน้ำใจที่ไม่หวังผลกำไรโดยการขายทีเด็ดมาลงไว้นะครับ
นักเชียร์ทั้งหลายลองติดตามดูใครชอบท่านใหน ส่วนใหญ่ที่ผมติดตามมีดังนี้ครับ

Over กันสักตั้ง    ท่าน  ppjj2210 
เปิดบ้านรับทรัพย์   ท่าน  jkku
ซื้ออยู่แล้ว บอลสูง สงสารคนโดนหลอก เอามาให้ฟรี ตามกันเอาละกัน มีวันละ ตัวสองตัว  ท่าน fixodd
สวนฝั่งซ้าย ใจต้องนิ่ง (คลินิคบอลรองวัดใจ)  ท่าน  pep2499r
บวกตลอดคืน ลุยอย่างเดียว ท่าน s san
บอกพวกเราเลยว่าแจ่ม  บ้านท่าน Mr.por

หลักๆที่ผมตามจะมีแค่นี้ ส่วนของท่านอื่นก็มีบ้างแล้วแต่โอกาส
ลองไปใล่ดูข้อมูลการโพสให้ทีเด็ดย้อนหลังกันดูนะครับ ได้มากกว่าเสียแต่ก็มีบ้างวันที่ดวงไม่ดีเราก็มาเอาคืนทีหลัง
ให้ไว้เพื่อเป็นแนวทาง ไม่ต้องไปสนใจไอ้พวกขายบอลหรอกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/07/2015, 09:57:40 โดย tony111 »

tony111

เห็นท่าน  Mr.por  มานึกได้ว่ามีอีกบ้านที่ผมตามบ่อยอยู่เหมือนกัน

บอกพวกเราเลยว่าแจ่ม  บ้านท่าน Mr.por

tony111

ที่เหลือก็คือการ.... ค ว ย .
ค = คิด
ว = วิเคราะห์
ย = แยกแยะ

:D :D :D :D :D

tony111

ผมยังไม่รู้ ข้อมูล เท่าไหร่ เค้าขาย เค้าซื้อ ตัวเท่าไหร่ท่าน อยากรู้จัง ประมาณให้หน่อยครับท่าน  8) 8)
ผมก็ไม่เคยซื้อแม้แต่สลึงเดียวครับ กดลุ้นให้มาก็เสียวแล้วครับท่าน por :D

Mr.por

ผมก็ไม่เคยซื้อแม้แต่สลึงเดียวครับ กดลุ้นให้มาก็เสียวแล้วครับท่าน por :D

ขอบคุณครับท่าน เยี่ยมมาก  8) 8)

ซุ้มยาดอง

บ้านที่ผมตามก็เช่นกันครับ
1.ไม่สูตรโกงโต๊ ะบอล แต่Win100% โดยBallball2
2.บอกพวกเราเลยว่าแจ่ม
3.ซื้ออยู่แล้ว บอลสูง สงสารคนโดนหลอก เอามาให้ฟรี ตามกันเอาละกัน มีวันละ ตัวสองตัว
4.★★★★★★★★★★ Target $50000 ★★★★★★★★★★
5.บวกตลอดคืน ลุยอย่างเดียว
6.Over กันสักตั้ง
7.over ทันตา อุอิ
โดยอาศัยข้อมูลสถิติจาก  scoresway.com  ผ่านกระบวนการ ค.ว.ย.  จึงเริ่มการเดิมพันครับ
   :D :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/07/2015, 10:22:43 โดย ซุ้มยาดอง »

tony111

1.ไม่สูตรโกงโต๊ ะบอล แต่Win100% โดยBallball2
3.ซื้ออยู่แล้ว บอลสูง สงสารคนโดนหลอก เอามาให้ฟรี ตามกันเอาละกัน มีวันละ ตัวสองตัว
4.★★★★★★★★★★ Target $50000 ★★★★★★★★★★
โดยอาศัยข้อมูลสถิติจาก  scoresway.com  ถ้าตรงกับที่ ค.ว.ย. ไว้  ก็เริ่มการเดิมพันเลยครับ

:o :o :o

ซุ้มยาดอง

โดยอาศัยข้อมูลสถิติจาก  scoresway.com  ถ้าตรงกับที่ ค.ว.ย. ไว้  ก็เริ่มการเดิมพันเลยครับ

ถ้าวิเคราะห์เองส่วนใหญ่จะหนักไปทางเจ็บๆ  ทั้งนั้นเลยครับ   :'(  :'(

tony111

ถ้าวิเคราะห์เองส่วนใหญ่จะหนักไปทางเจ็บๆ  ทั้งนั้นเลยครับ   :'(  :'(
เช่นกัน 5555

ซุ้มยาดอง

เช่นกัน 5555

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12