ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนไอ้พวกบอลสายทั้งหลายในบ้านของเรามีไม่กี่ตัวหรอก ใครเป็นบอลสายเข้ามาอ่านด้วยไม่งั้นคุกแน่นอน  (อ่าน 3408 ครั้ง)

Admin

• Administrator
  • Sr. Member
เตือนครั้งสุดท้ายกับไอ้พวกหลอกลวง

เกริ่นนำ : หลังจากปล่อยมานานมากแล้ว กะไอ้พวกขายสายกะโหลกกะลา (กลับมีบางคนบอกว่าทางเว็บเป็นคนทำโดยการดิสเครดิต ตอนนี้เว็บเก็บหลักฐานไว้หมดแล้ว จะอยากลองดูก็ได้นะ เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน)

เว็บบอกมาตลอดว่าไอ้พวกขายสายมันมีจริงที่ไหนกันเล่า ถ้ายังไม่เชื่อยังหน้าด้านขายกันต่อไปก็จะเจอแอดมินสายมืดแล้วนะเพราะใจเย็นมานานแล้ว (ในเมื่อพูดเพราะแล้วคุยกันไม่รู้เรื่อง แล้วเตือนกันโดยการแบนก็ยังไม่รู้เรื่อง ต่อไปจัดเต็ม)

ทำไมแอดมินไม่จัดการเสียที : เพราะกำลังรวบรวมหลักฐานไงหล่ะ ถ้าเปิดมาเลยเดี๋ยวพวกขายสายจะปอดแหกกันหมดเพราะเขาก็เป็นเด็กๆ เยาวชน เดี๋ยวก็เปิดการ์ดรู้เท่าไม่ถึงการณ์อีกมันน่าเบื่อ แต่ถ้ายังไม่หยุดและใช้หลอกแดกสมาชิกบ้านเรา ผมเอาคุณแน่ (เบื่อมากที่จะมานั่งแบนกับคนเดิมๆ ที่สมัครตัวใหม่มาโพสท์หลอกคนอื่นในแต่ละวันกับคำเดิมๆ)

ถามจริงๆ สมองนอกจากคิดหลอกคนอื่นเคยคิดบ้างไหมว่าทำอย่างไรให้สังคมดีขึ้น แค่สังคมเล็กๆ คุณยังไม่มีปัญญาทำให้มันดีขึ้นเลย มีแต่หาผลประโยชน์เข้าหาแต่ตัวเอง : ที่แอดมินทั้งแบนคำ (ก็หลีกหนีการแบนคำตลอด หน้าด้านมาก)  ทั้งแบนตัว (คิดว่าจะสำนึกแล้วปรับปรุงตัวขึ้นมาบ้าง) แต่ก็ยังไม่หยุดเสียที ยังจะสร้างตัวใหม่มาตลอดในความหลอกลวงเดิมๆ โคตรเบื่อหว่ะ

ต่อไปนี้จัดเต็มแล้วนะ ใครจะขายสายขายไปเลย เดี๋ยวรู้กัน

ว่างๆ ก็ไปอ่านกันบ้างนะเรื่องกฏหมายตรงนี้ "ความผิดฐานฉ้อโกง" ตามลิ๊งค์ด้านล่าง

http://www.decha.com/article/section/relieve_lawyer/1352

ถามพ่อแม่ด้วยนะมีเงินเท่าไหร่พอประกันตัวไหม มันใช้เงินมากนะแค่หลอกแดกขายทรรศนะ มัน....ไม่เยอะนักหรอกเชื่อสิ ถ้าแน่จริง คิดว่าสายชัวร์ ผมขายบ้านแทงแล้ว ได้ทีหลายล้าน (หรือว่าคุณยังเช่าบ้านอยู่ หลอกเอาเงินคนอื่นมาแทงอยู่ หรือว่า บราๆๆๆๆ ไม่อยากพูดมาก ผมอยู่ใมานาน จนรู้สันดานพวกคนพวกนี้หมดแล้วนะ ตรรกกะโคตรควาย) จะมาหลอกคนตกทุกข์ได้ยากทำไมกะไอ้คู่ละ 5000 บาท ไร้สมองสิ้นดี คนเชื่อคุณก็โง่และหล่ะ มันหมดยุคไปตั้งแต่ 10 ปีที่แล้วมั๊ง ตั้งแต่บ้านเรามีแต่ของฟรีอย่างเดียว เพราะเราคิดตลอดสังคมคือการแบ่งปัน

อ่านจบแล้วบอกว่าถ้ายังโพสท์อีกเดี๋ยวเจอกัน
ถ้ายังไม่สำนึกรอบหน้าเจอ Admin สายมืด (Dark side บ้างจะรู้สึก)

Admin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/05/2017, 20:12:54 โดย Admin »

Ballball2

• Super Hero Member (E)
ผิดทบ2เท่า✔️✔️✔️
อย่าหัวร้อน ☝️☝️☝️
ขอให้โชคอยู่ข้างคุณ !!
Winnn ทุกเดือน

FISSIK

• Member
  • *
จัดการมันเลยครับแอดมิน เด็กก็เด็กเถอะทำแบบนี้ไม่ถูกต้อง แล้วอีกอย่างแอดมินดูได้ไงว่ามันเด็ก มันอาจจะ 30+ แล้วก็ได้

l2ufflan

• Hero Member (E)
ชอบตาม ไม่ชอบสวน เชิญติชมเต็มที่ครับ ยินดีรับคำชี้แนะ

natpolis

• ได้แล้วหยุด ปิดเวปไปเลย
คิดการใหญ่ ใจต้องนิ่ง ได้แล้วหยุด ถ้าไม่คิดจะเล่นต่อ ปิดเวปไปเลย

The Give ๛

• !!! ผบ. หน่วยซุ่มยิง !!!๛

zcoolmax

• Member
  • *
+1 ให้แอดมิน อีกเสียง สู้ๆคับเพื่อบ้านที่น่าอยู่  ;D ;D  ;D

Admin

• Administrator
https://www.baanpolballs.com/forum/index.php?topic=6.0

บ้านมีกฏบ้าน เมืองมีกฏเมือง ถ้าเข้าบ้านนี้มาเพื่อหลอกลวงคนบ้านเดียวกันขอเชิญออกไปเถอะครับ

s san

Ballball2

เมื่อไหร่จะห้ามเปลี่ยนชื่อ หรือ3เดือนเปลี่ยนชื่อได้ทีนึง เพราะบางทียูสเซอร์เปลี่ยนชื่อ เราห็ไม่รู้และว่าเขาคือใคร เคยทำอะไรบ้างในบ้านนี้ แนะนำเฉยๆนะครับ :D
ผิดทบ2เท่า✔️✔️✔️
อย่าหัวร้อน ☝️☝️☝️
ขอให้โชคอยู่ข้างคุณ !!
Winnn ทุกเดือน

ณธีร์

maninlove10

+ไม่จำกัดคับ
ต่อให้เปนเด็กก็สั่งสอนให้หลาบจำ จะได้รู้ไหนควรทำไม่ควรทำ

Xxo InwOhm oxX

เอามันให้หนักๆเลย แอด ผมก้เคยโดนมันหลอก จากเวปนี้แหละแอด ตัวเลขก้6หลัก ผมแค้นมันมาก ผมอยากรู้ว่ามันเป็นใคร ถ้าแอดรู้รายละเอียดอะไร ช่วยส่งเมลมาให้ผมทีเอาให้หนัก

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12