ผู้เขียน หัวข้อ: MITY วิจารณ์และพยากรณ์ผลบอลพร้อมเหตุผลทุกๆแง่มุม  (อ่าน 4416 ครั้ง)

mity

• Hero Member
ผีแดงยังแรง แกะไม่มีน้ำยา สิงห์มีดีกว่าแน่นอน งูใหญ่เด็ดขาดและแน่อน ปาแลร์โม่ก็ยังสด อูดิมีดีกว่า

mity

ผีแดงอย่างไรก็ยังกระหายกับการเป็นที่หนึงมากและสมบรูณ์ทีมทุกประการณ์

SPORTMAN

• Member
  • *
  • ไอ้ปืนโต
ผีต่อแพงไปไหมครับ
The Gunner
เดี๋ยวจะยิงให้ไส้แตกไปเลย ปืนมีไว้ยิง

mity

อย่างไรเสียดาร์บี่ก็ยังเป็นทีมที่พร้อมที่จะแพ้ได้ทุกทีมไม่ว่าทีมไหนถูกยิงมากกว่า 2เม็ดต่อ เกมไม่ว่าทีมใดก็ยิงดาร์บี่ได้แล้วทำไมทั้ง มาร์ติน สมิธ จะยิงไม่ได้ละครับ

mity

ผมก็รู้ว่าผีต่อแพงแต่อย่างไรผลต่าง2เม็ดก็เกิดขึ้นได้ด้วยหน้าที่คุมเกมและใช้โอกาศไม่เปรืองและถ้าขึ้นนำได้เกมจะง่ายเพราะทีมเยือนต้องเปิดเกมทันทีเช่นเดียวกับ คู่หงส์ครับพี่น้อง

mity

บอลสเปนคงต้องรอบ่ายสามเพือตรวจสอบจากต่างประเทศก่อนะครับ

mity

อย่างไอ้งูใหญ่ก็มีความสมบรูณ์นักเตะได้พักผ่อนไม่บอบช้ำกับเกมเท่ากับ มิลาน และจุดนี้เมื่อมาพบกับงูใหญ่ในบ้านจึงแทบจะขาดใจ
งูต่อ ปป ไม่แพงเลยครับพี่น้อง

mity

สิงห์บลู รู้ว่าถ้ายังต้องการที่1จะต้องทำเช่นไรหลังจากแพ้ปืนมาแล้วทำให้ไม่มีทางให้สิงห์เดินนอกจากต้องเอาชัยชนะให้ได้เหนือกุหลาบทีรูปบอลไม่มีทางสู้กับสิงห์บลูได้เลยครับพี่น้อง

mity

บาร์เซ ในบ้านนี้ก็คือโอกาศอันดีที่จะตัดแต้จากจ่าฝูงให้ได้และรองจ่าฝูงก็มีมือปืนเพิ่มเติมจึงเรียกได้เลยว่าเป็นซุ้มมือปืนไปแล้ว

mity

ทำไมวันนี้ไม่มีใครคุยกับผมนี่เมื่อวานบอล พรีเมียร์ ไม่ผิดเลยนะครับพี่น้อง

แชมูรง

• Member
  • *
ช่วยจัดชุดให้ 4 ตัว ครับ

mity

ไม่เป็นไรยังไม่ตื่นกันไช่ไหมครับพี่น้อง

samkok

• Member
  • *
เฮงๆๆครับท่าน....  ช่วยเน้นให้ 2 ตัว ด้วยครับ ...ขอบคุณครับ    ;D ;D ;D

mity

งูใหญ่  สิงห์บลู  ผีแดง  ตราหมี ครับพี่น้อง ผีศาลแดง-ดำที่นับถือ

mity

งูใหญ่ใจเกินร้อย  สิงห์บลูสู้ขาดใจซิ ครับพี่น้อง

mity

ผม THE GUNNER อยู่ในสายเลือดแต่วันนี้ ทั้ง ผี ทั้ง สิงห์ จะต้องทำเงินให้เราไช่ไหมครับพี่น้อง

samkok

• Member
  • *
ขอบคุณครับ     :D :D :D

แชมูรง

• Member
  • *
งั้นก็จัดตามนี้เลยแล้วกันนะครับ ขอบคุณครับที่ช่วยแนะนำทีมทำตังค์  ;D

mity

ไม่เป็น รับขนมจีบซาลาเบาเพิ่มไหมครับ

samkok

• Member
  • *
ไม่เป็น รับขนมจีบซาลาเบาเพิ่มไหมครับ...อ้ออย่างนั้นขอนำจิ้มเพิ่มพร้อมนำชาด้วย ;D ;D ;D

mity

เอซี ในทีมมีผู้สูงประสบการณ์ และอายุมาก ดังนั้นการไปเล่นในเอเชียแล้วกลับมาเล่นในยุโรปแล้วพักอีก3วันเพื่อสู้ศึกใหญ่กับงูใหญ่นั้นผมคิดว่าน่าจะเล่นดีได้ไม่คบ90นาทีแน่นอนครับพี่น้อง

mity

แล้วคุณsamkok มีทีเด็ดใดบ้างละครับพี่น้อง

mity

ไม่มีใครคุยด้วยอีกแล้วครับพี่น้อง

mity

เงียบจริงนะครับ

Aa_Jod_Thekop

• Jr. Member
  • **
  • The Kop
สู้ต่อไปครับ
You"ll Never Walk Alone !!! :-* ;D     
                            adidas

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12