ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่คิดจะหาราคาเรทบอลไทยมาเลยหรอครับ ?  (อ่าน 3039 ครั้ง)

freeshoot

• Member
  • *
ไม่คิดจะหาราคาเรทบอลไทยมาเลยหรอครับ ?

แล้วบอลไทยจะไปต่อได้ไง ขนาดวงการนี้ ยังไม่สนับสนุน

I-Hia-pai

• Jr. Member
  • **
  • BORO 'TILL I DIE
ไม่คิดจะหาราคาเรทบอลไทยมาเลยหรอครับ ?

แล้วบอลไทยจะไปต่อได้ไง ขนาดวงการนี้ ยังไม่สนับสนุน

ผมว่าเรตมันเกิดจากการรวบรวมสถิติที่ผ่านมาบวกกับศาสตร์หลายๆอย่าง
บางครั้งลีกเล็กๆเปิดราคามาก็อาจทำให้งงๆกับการต่อแปลกๆ
ผมเคยเห็นบอลต่อ 4.5 ลูก แล้วพอเตะไป กลับไปเหลือต่อ ปป ก็มี เพราะเตะไปเตะมากลายเป็นสูสี
แสดงว่ามันดูยากประกอบกับการไม่มีสถิติที่เพียงพอ เวบเขาจึงไม่อยากให้เรตล่ะมั้งครับ

ปล แค่ความเห็นของผมคนเดียวนะครับ อยากแสดงเฉยๆครับ

Shinsoulki

• Hero Member (E)
  • ช่างมัน
มีอยู่นะ
บอลLive 24 ชม.  เบาๆ เน้นๆ จัดหนักได้ทุกราคา

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12