ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ เว็บเล่นบอลออนไลน์ทีครับ....ขอบคุณล๊าย...หลาย  (อ่าน 670 ครั้ง)

BOSSSORN

• Member
  • *
อยากเล่นบอลออนไลน์ครับ

เพราะว่าบางวันกลับมาเช็คข้อมูลหน้าเว็บไม่ทัน เลยชวดไปเลย

ก็เลยอยากจะเล่นบอลแบบออนไลน์บ้างครับ ช่วยแนะนำทีนะครับ

เอาแบบเว็บชัวร์ๆ นะครับ น่าเชื่อถือ ไม่หลอกลวง จ่ายจริง น่ะครับ

เพื่อนๆ กับเว็บไหนอยู่แนะนำกันหน่อยครับ

ขอบคุณมากครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01/04/2009, 23:28:38 โดย BOSSSORN »

Princenocence.

• Hero Member (E)
อยากเล่นบอลออนไลน์ครับ

เพราะว่าบางวันกลับมาเช็คข้อมูลหน้าเว็บไม่ทัน เลยชวดไปเลย

ก็เลยอยากจะเล่นบอลแบบออนไลน์บ้างครับ ช่วยแนะนำทีนะครับ

เอาแบบเว็บชัวร์ๆ นะครับ น่าเชื่อถือ ไม่หลอกลวง จ่ายจริง น่ะครับ

เพื่อนๆ กับเว็บไหนอยู่แนะนำกันหน่อยครับ

ขอบคุณมากครับผม

การเชียร์เป็นสิ่งไม่ดีน๊า แต่ผมก้อเล��นอยู่
แต่ไม่อยากโพสต์ไว้ เด๋วผิดน่ะกั๊ฟฟ์ :'(
ทุกสิ่งดีพอเสมอ ถ้าเรารู้จัก'พอดี'
เรียนรู้ความผิดพลาด+มองอนาคต+ศึกษาต้นแบบ+ตั้งเป้าหมาย+ยอมรับปัญหาและหาทางออกสู่ความสำเร็จ

Zebaros

• Hero Member (E)
3. ห้ามโพสท์ลิ๊งค์ โพสท์อีเมล์ เบอร์โทรศัพท์ หรืออะไรก็ตามที่จะนำมาซึ่งการติดต่อส่วนตัวหรือสื่อถึงการโฆษณาในเวปบอร์ด ชื่อ รูปแสดงตัว หรือ ลายเซ็น ไม่ว่าจะลิ๊งค์หรือไม่ลิงค์ไปไหนก็ตามยกเว้นลิ๊งค์ที่เป็นผลประโยชน์ต่อ สมาชิกโดยไม่หวังผลประโยชน์ ขึ้นอยู่การพิจารณาจากผู้ดูแล (รวมถึงการร้องขอให้ผู้อื่นโพสอีเมล์หรืออื่นใดเพื่อการติดต่อส่วนตัว)

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12