maxbet
sbobet

ผู้เขียน หัวข้อ: ashi>ทีเด็ดวันที่ 9 เม.ย52 วางไปที่ทีม! มั่นใจ100%ครับ!ล่าสุดให้วางทริปเปิลครับ!  (อ่าน 4084 ครั้ง)

ashi

• Hero Member (E)

ให้เล่นรองไปที่ Asteras Tripolis (กรีซคัพ)เตะเวลา 22.00น ทีเด็ดสุดๆเลยครับ คู่นี้ชัวร์มากจริงๆครับ!สู้ด้วยข้อมูลwin100%ครับ!

offsign

• Full Member

vorachai01

• Member
  • *
ท่านashi ครับ ผมติดตามผลงานท่านมาหลายวัน แล้ว ครับ สุดยอดเรยครับ  100% ขอคุณครับ

คุณเฮง ทีมเต็ง

TERSEEDS

• ��ระทู้: 240
  • จงแทงวันนี้ให้แม่นที่สุด
ท่านashiผลงานสุดยอดจิง  ขอถามหน่อยครับ  ท่านอยู่วงการนี้มานานแล้วเหรอครับ....ข้อมูลปึ๊กมากเลย

shotgunnn

• Member
  • *
ซัคเตอร์โดเนสก์ มาร์กเซย 0.5-10 ท่าน ashi ว่าต่อ ซัคเตอร์โดเนสก์ ไหวไหม ท่าน

ปล.ตามมาตลอดชอบท่านวิเคราะห์ อิอิ

ashi

ผมเป็นผู้เชี่ยวชาญ(นักวิเคราะห์)ให้กับบริษัทในต่างประเทศในวงการเกมส์ลูกหนัง แต่ผมชอบใช้ชีวิตอยู่ในเมืองไทยได้ใกล้ชิดกับลูกและภรรยามากกว่าการใช้ชีวิตในต่างแดนที่เงียบๆ

ผมแค่มีความรู้สึกอยากแบ่งปันความรู้และประสบการณ์ที่ได้เรียนรู้และผ่านงานเหล่านี้ในต่างแดนเท่านั้น ไม่อยากให้ทุกๆคนเสียเปรียบบริษัทเชียร์เหล่านั้นมากเกินไปก็แค่นั้นครับ

danklai

• Sr. Member
  ผมเป็นผู้เชี่ยวชาญ(นักวิเคราะห์)ให้กับบริษัทในต่างประเทศในวงการเกมส์ลูกหนัง แต่ผมชอบใช้ชีวิตอยู่ในเมืองไทยได้ใกล้ชิดกับลูกและภรรยามากกว่าการใช้ชีวิตในต่างแดนที่เงียบๆ

ผมแค่มีความรู้สึกอยากแบ่งปันความรู้และประสบการณ์ที่ได้เรียนรู้และผ่านงานเหล่านี้ในต่างแดนเท่านั้น ไม่อยากให้ทุกๆคนเสียเปรียบบริษัทเชียร์เหล่านั้นมากเกินไปก็แค่นั้นครับ
สุดยอดครับ ;D ;D ;D

GixGox

• Member
  • *
ต้องขอบคุณ คุณashi มากๆเลยคับ

คุณเฮง ทีมเต็ง

คู่22.00น.ชัวส์มากเลยใช่มั๊ย จะได้ใส่ให้....กระจาย

GOLF_MECHA

• Member
  • *
  • Mechatronics#04_MUT
ชื่อ กอล์ฟ ตับ
ติดตาม พี่มานานแล้วเหมือนกัน สุดยอดคับ
แต่บอลเล็กๆๆ โต้ะผมไม่ค่อนเปิด ก็เลยไม่ตามเลย  เช่นวันเนี้....เปิดแต่ ยูฟ่า กับบุลเดส2
วันนี้วันแรก ของบอลใหญ่ เตงๆๆ ให้ผมสักคู่ คับ ของคุณล่วงหน้าคับ
จะติดตามต่อไปเป็นกำลังใจให้คับ

**-DJ-**

• -คน.กลาง.คืน-
สวัสดีครับแวะมาทักทาย..จร้า
ทักทายกันได้นะ.-.คับ..By..**-DJ-**https://www.baanpolballs.com/forum/index.php?topic=11220.msg387908;topicseen#new

TERSEEDS

ผมแค่มีความรู้สึ��อยากแบ่งปันความรู้และประสบการณ์ที่ได้เรียนรู้และผ่านงานเหล่านี้ในต่างแดนเท่านั้น ไม่อยากให้ทุกๆคนเสียเปรียบบริษัทเชียร์เหล่านั้นมากเกินไปก็แค่นั้นครับ
สุดยอดครับ ;D ;D ;D
แล้วส่วนตัวพี่  นอกจากวิเคราะห์แล้ว  เล่นเองด้วยมั้ยครับ  ถ้าเล่นหนักมั้ย  ผมก็เล่นมานาน ประมาณ 12 ปีแล้วละครับ เล่นๆหยุดๆ ส่วนมากก็ได้มั่งเสียมั่ง  ไม่ค่อยเป็นชิ้นเป็นอันเท่าไหร่
แต่ถ้าได้ข้อมูลดีๆมา เช่นจากพี่  ashi  ผมก็อุ่นใจ  อย่างน้อง....ก็ไม่เป็นไร แต่เราไม่ได้มั่ว นอกจากบอลจะพลิกจิงๆ  อันนั่นต้องยอมรับ ถ้าได้รับข้อมูลดีดีจากพี่เรื่อยๆไปหวังว่าจะช่วยให้
ชาวผลบอลมีความสุขเพิ่มมากขึ้น (ได้มากกว่าเสีย)  ผมชื่ออาท  ยินดีได้รู้จักครับพี่

TERSEEDS

พี่ดูคู่ลูเซินอันดับ10  วาดุช อันดับ9 แต่ไหงบอลไกล้เคียงกัน ราคาต่อ 1-5  มันแปลกๆ หรือพี่ ashi ว่าไงช่วยวิเคราะห์ให้หน่อยครับ

prawit4984

• Member
  • *
วานดูคู่ ฮัมบูกร์ กับ แมน ซิตี้ ให้ทีคับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12