maxbet
sbobet

ผู้เขียน หัวข้อ: ashi>ทีเด็ดวันที่ 9 เม.ย52 วางไปที่ทีม! มั่นใจ100%ครับ!ล่าสุด!  (อ่าน 3118 ครั้ง)

ashi

• Hero Member (E)

ต่อมาตาลิสต์ คาร์คิฟ 1ลูกทีมเยือนได้เลยครับ เตะเวลา 22.00น   อีกตัววางไปที่โบคาร์จูเนียร์ต่อ2ลูกเจ้าบ้านได้เลยครับเตะเวลา 07.30น วางได้เลยครับ!

คุณเฮง ทีมเต็ง

โอลิมเปียกอสแถวบ้านต่อ1/1.5ขาวว่างัยพอเล่นมั๊ย

หมายความว่าน่ารองอยู่มั๊ย

ashi

แอตเดราสแข็งมากครับเอาชนะได้ยากมากถึงแม้เขาจะเอาราคาลงมาก็ต้องรองแอตเดราสเหมือนเดิมครับ

แต๊งส์มาก งั๊นจัดไปตามนั้นนะ

TERSEEDS

• Full Member
  • จงแทงวันนี้ให้แม่นที่สุด
เรียบร้อยครับพี่ashi กอสชนะ 2-1 ท่านรองเฮสุดๆ55555
แต่ก็เสียวเหม��อนกัน  อยู่หน้าเว็บ...สุดยอดครับพี่

danklai

• Sr. Member

ต่อมาตาลิสต์ คาร์คิฟ 1ลูกทีมเยือนได้เลยครับ เตะเวลา 22.00น   อีกตัววางไปที่โบคาร์จูเนียร์ต่อ2ลูกเจ้าบ้านได้เลยครับเตะเวลา 07.30น วางได้เลยครับ!
ขอบคุณมากครับ สุดยอดจริง ๆ ครับ ขอให้เฮง ๆ ครับ จะติดตามผลงานพี่ต่อไปครับ

ashi

หลักในการวิเคราะห์ที่จะให้ผมแนะนำในแต่ละคู่ ต้องมีอย่างนี้น่ะครับ

1.ทีมทั้งสองต้องมีความสามารถที่แตกต่างกันพอสมควรผลวิเคราะห์จะแม่นยำมากในกรณีเลือกเล่นต่อน่ะครับ ยกตัวอย่างเช่น ทุกคู่ที่เข้ามาในรอบลึกของยูฟ่าคัพหรือยูฟ่าแชมเปี้ยนลีกควรหลีกเลี่ยงให้มากที่สุด เพราะความสามารถล้วนใกล้เคียงกันมาก การวิเคราะห์มีค่าความผันแปรสูง (ฝรั่งเขาจะเรียกว่าคู่ทุบกระเป๋าเงินตัวเอง) คู่ที่มีความใกล้เคียงกันจึงไม่เหมาะที่เราจะนำมาวิเคราะห์น่ะครับ นอกเสียจากเราจะเล่นรองเหมือนคู่โอลิมเป๊ยกอสกับแอตเตราสซึ่งมีคะแนนความสามารถใกล้เคียงกันสูงสำหรับผู้ที่มีข้อมูลจึงจะรู้ บริษัทเชียร์หลายแห่งจะใช้ชื่อเสียงสโมสรเดิมมาเป็นตัวล่อหลอกให้ผู้แทงหลงกลโดยออกเรตราคาสูงตามชื่อชั้นสโมสรโดยที่ผู้แทงไม่ชะล่าใจคือเดินไปติดกับดับนั่นเองครับ
2.ควรเลือกคู่ที่อยู่ในลีกเดียวกันจะวิเคราะห์ได้ดีที่สุดน่ะครับ
3.ให้เราสังเกตอัตราจ่ายของบริษัทรับแทงที่มีการจ่ายน้อยกว่าปกติมีโอกาสเข้าวินสูงเพราะเขามีผู้เชียวชาญในแต่ลีกี่แต่ละคนถนัดเป็นทีมใครทีมมันอยู่แล��วเขาจะประเมินผลล่วงหน้าได้แม่นยำ100%ครับ

ผมเอาเเค่นิดๆหน่อยๆแค่ก็พอน่ะครับ ขอให้ทุกคนโชคดีครับ

คิดว่าคู่บาเซิลเป็นงัยบ้างครับ

GixGox

• Member
  • *
บาเซิลจบแล้วคับ 3-0 ใสปิ๊งเลยคับ ขอบคุณคุณashi มากๆเลยนะคับ จุ๊บๆ

niyomdetdong

บาเซิลจบแล้วคับ 3-0 ใสปิ๊งเลยคับ ขอบคุณคุณashi มากๆเลยนะคับ จุ๊บๆ

เท่าที่ดูในเวปPolball.com  ผมสรูปให้สุดยอดเซียน3ท่านดังนี้ครับ*****กรุณาอ่านให้จบครับ
อันดับที่1   ท่าน  Ashi
อันดับที่ 2-
อันดับที่ 3    https://www.baanpolballs.com/forum/index.php?topic=10244.225  <>"[[[BaNaNa]]]~  *****แทงเต็ปตามเค้า
อันดับที่ 4  https://www.baanpolballs.com/forum/index.php?topic=10936.825   เซียนเซียนแต่นับตัวสถิติเอาไปแทงได้*****
อันดับ5ครับ  https://www.baanpolballs.com/forum/index.php?topic=6153.11640     Mr.Donut *****แทงเต็ปตามเค้า
คือเหตุผลที่ให้มีดังนี้ครับ
ท่านAshi ผมจะสรุปว่าของท่านAshiในใบocean twelveผมจะให้ท่านเป็นทีมที่ชนะตลอดเลยกาทุกใบ  แล้วก็นำ  สถิติในอันดับ 3 4 5 มานับว่าใครให้ทีมใหนมากที่สุดก็กาทีมนั้นเพิ่มครับ แล้วแต่ใครเซ้นใครเซ้นมันครับอย่างวันนี้นะครับ  ผมก็กา         

วันนี้เต็ปผมแตกเพราะ.............ดูเองครับ
บาเซิ่ล    - เอามาจากท่าน Ashi
แอสเตราส  - เอามาจากท่าน Ashi
ฮัมบุกร์    - ทีมนี้ผมให้เพราะผมเอามาจากหน้าสุดท้ายของหนังสือโพลบอลครับทัศนะเค้าให้เข้าเกือบจะ  98.99เปอร์เซ็น

ผมเน้นเฉพาะ3ocean twelveครับไม่ให้เกินนี้ถ้าไม่มั่นใจจะไม่เกิน3ocean twelveส่วนถ้าเกินเต็ป 3 ผมจะดูจากอันดับ 3 4 5 ประกอบครับว่าเค้าเล่นทีมใหนแล้วนับสถิติว่าทีมใหนเค้าให้มากสุด
ต้องบอกว่าท่านต้องมีทุนอย่างน้อยไม่ต่ำกว่า 1000-2000แล้วแต่งบ เพราะผมจะแทงแบบนี้อะ  เต็ป1ใบ3ทีม  500
ที่เหลือก็เต็งเผื่อเต็ปไม่แตกก็ได้ทุนคืนจากเต็ง  แทงใบละ  500 สามทีม

ผมชอบห้องพี่Ashiมากครับดูทุกวันบางทีไม่ถูกก็ไม่เป็นไรเพราะผมก็ยังมีทุนเก่าเก็บไว้แทงวันอื่นอยู่ครับแล้วท่านจะได้คติว่า  การเชียร์ไม่ทำให้ใครเฮงเป็น
การเชียร์ถ้าเล่นดีท่านก็เฮงได้ครับถ้ามีสติ(สถิติ)..............

TERSEEDS

• Full Member
  • จงแทงวันนี้ให้แม่นที่สุด
ขอบคุณพี่ ashi  นะครับที่ทำให้พวกเรามีความสุข  เมื่อคืนตาม แอสตินาส กับ บาเซิ้ล  ตามไปชุดใหญ่เลยครับ
วันนี้มีทุนเยอะ  ขอบคุณอีกครั้งครับ ที่แบ่งประสบการดีๆมาให้พวกเรา

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12