maxbet
sbobet

ผู้เขียน หัวข้อ: ashi>ทีเด็ดวันท่12เม.ย52 ใส่ไปแบบเต็มถังได้เลย 100%ครับ!  (อ่าน 8854 ครั้ง)

ashi

• Hero Member (E)

วาง อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัมต่อที่ราคา 2ลูกทีเด็ดสุดๆครับ วิลเล่ม ทเว มาเยือนอาแจกซ์  6ครั้งที่บ้านอาแจกซ์ เละเทะไม่เป็นท่าเลย ฉะนั้นวันนี้ต่อ อาแจกซ์ไปเต็มถังได้เลยครับ!100%ครับ

อาแจกซ์ชนะ 4-1,6-0,1-0,2-0,6-0,3-0  ประตูได้เสียอาแจกซ์ ได้ 63 เสีย 30   วิลเล่มทเวได้31 เสีย 45 กองหน้าอาแจกซ์คมมากครับ!

niyomdetdong

วาง อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัมต่อที่ราคา 2ลูกทีเด็ดสุดๆครับ วิลเล่ม ทเว มาเยือนอาแจกซ์  6ครั้งที่บ้านอาแจกซ์ เละเทะไม่เป็นท่าเลย ฉะนั้นวันนี้ต่อ อาแจกซ์ไปเต็มถังได้เลยครับ!100%ครับ

อาแจกซ์ชนะ 4-1,6-0,1-0,2-0,6-0,3-0  ประตูได้เสียอาแจกซ์ ได้ 63 เสีย 30   วิลเล่มทเวได้31 เสีย 45 กองหน้าอาแจกซ์คมมากครับ!

ถ้าคู่นี้พี่มั่นใจสุดๆๆผมก็ไม่รีรอรีบตามไปหนักๆๆครับ  1000 ocean twelve4พี่ช่วยดูให้หน่อยครับว่าควรปะ
-------
เซบีญ่า
เรอัล  มาดริด
บาเลนเซีย
อาแจ๊ซ์   

------

champbuai

• Member
  • *
จากที่ดู ผมห่วงอยุ่ 2 คู่
มาดริค กับ อาเเจ๊ก
บาเลนเซีย น่าจะ กินนิ่ม
เซบีย่า ลุ้นหน่อย แต่ไม่น่าห่วง
ผมว่านะ By champbuai

Ψ.•°*M.L Devils ‎°7‎`•´-业

• -`•'+ เฮง เฮง เฮง •'-★★★★★
วันนี้ ไม่ไปเที่ยวไหนกันหรอ ค๊าบ

TatarMai

• Member
  • *
มาร์กเซย    ดีไหมครับ

ขอคำแนะนำ อิอิ    ;D

วันนี้จัดไปที่ทีมนี้ดีกว่าocean twelveตามนี้นะครับเพื่อนๆๆ
----   จัดเต็มถังไปเลยครับพี่น้องทุกท่าน------
1ใบ5เต็ป  100พอวัดใจ
เซบีญ่า
บาเลนเซีย
เรอัลมาดริด
อาแจ๊กซ์
มากร์เชย
------
!!

ashi

มาร์กเซยเป็นทีมบุกอันดับที่1ในการออกไปเยือน และติดอันดับ2ของการรับรักษาประตูรองจากลิยงในเกมเยือน(เกมเยือนเป็นเกมที่เล่นยากกว่าในบ้านเขาสามารถทำได้แปลว่าประสิทธิภาพในทีมแข็งแกร่งและมีความรู้ใจกันสูง) มาบวกกับเกรอน็อบล์เป็นทีมที่มีเกมบุกยอดแย่ที่สุดของลีกเอิงมิหนำซ้ำเป็นเกมออกไปเยือนอีกด้วย และประสิทธิภาพกองหน้ามาร์กเซยมีสูงมาก สังเกตจากประตูได้เสียที่ได้48เสีย 26 ส่วนเกรอน็อบล์ได้ 20 เสีย29 สถิติมันต่างกันมากครับจึงไม่มีปัญหาที่มาร์กเซยจะรีเทิร์นแมตซ์นั่นอีกทีหนึ่งครับ

คุณเฮง ทีมเต็ง

ชัวส์กี่%100% หรือ 1000%

ขอ % ทั้ง3ทีม

จะได้ใส่ถูก ว่าควรมากหรือน้อยแค่ไหน

Mr.ง๊อกแง๊ก

• Member
  • *
พี่คับ  รบกวนช่วยดู  เอฟเวอร์ตัน  ฟูแล่ม   ให้หน่อยนะคับ

สมควรเอามาใส่ดีไหมคับ พี่ Ashi

ashi

ผมให้100%ครับแต่ถ้ามีแบบชัวร์ๆจะให้อีกครั้ง

Mr.ง๊อกแง๊ก

• Member
  • *
แอสตันวิลล่า   กะ แมนซิตี้  สองทีมนี้เล่นในบ้านเป็นไงบ้างคับ

จะโดนทีมเยือนบุกกินนิ่มป่าวคับ

chocolatechip

พี่ช่วยดูให้ผมหน่อยครับว่าไหวไหม เซบีญ่า มาดริด มาร์กเซย บาเลนเซีย
อีกอันก็ เซบีญ่า ลีลล์ ลียง เอลเช่ บาเลนเซีย อะครับ

แนะนำหน่อยนะครับวันนี้ เต็มถังเลย 55

ใส่การอ้างถึงคำพูด
ผมให้100%ครับแต่ถ้ามีแบบชัวร์ๆจะให้อีกครั้ง

โอเคแต๊งส์ งั๊นจัดแบบพอดีๆ

โอเคแต๊งส์ งั๊นจัดแบบพอดีๆ 100%

chocolatechip

3เตเนริเฟ่* 1.82  - 0.5 8เลบานเต้1.94

ไอ 1.82 กับ 1.94  คืออะไรหรอครับ ดูยังไงครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/04/2009, 15:17:24 โดย chocolatechip »

danklai

• Sr. Member
ติดตามตอนต่อไปครับ

ashi

คู่วิลล่ากับเอฟเวอร์ตันน่ะครับ คู่นี้ถือว่าเบียดกันมากน่ะครับแต่จะวิเคราะห์ให้ดูน่ะครับ

วิลล่าเป็นทีมที่เก่งเล่นทีมเยือนครับ แต่กลับไม่เก่งในบ้านแปลกดีครับ ชนะในบ้านแค่25%เท่านั้นครับจะหนักไปทางเสมอถึง50%ครึ่งหนึ่งเลยครับ ส่วนเอฟเวอร์ตันเป็นทีมที่แข็งแกร่งมากเมื่อเล่นในบ้านเปอร์เซนต์ชนะสูงถึง 72.73%ซึ่งสูงมากครับ แต่เมื่อไปเล่นเป็นทีมเยือนชอบที่จะเสมอเป็นหลักที่ 44.44% หัวใจสำคัญอยู่ตรงนี้ครับ เอฟเวอร์ตันเขามีสถิติการแพ้ทีมเยือนแค่ 22.22% สรุปว่าแพ้ยากหนังเหนียวครับเมื่อเอาสองอย่างมารวมกันทีมวิลล่าชอบเสมอในบ้านเอฟเวอร์ตันหนังเหนียวแพ้ยาก ก็ไม่มีอะไรจะชัวร์เท่ากับ เอฟเวอร์ตันอีกแล้วครับ(แต่คู่นี้เบียดกันมากน่ะครับฝีมือใกล้เคียงกันครับ)วางเอฟเวอร์ตันครับ

คู่แมนซิตี้กับฟูแล่ม คู่นี้เป็นการสู้กันที่คุณสมบัติพิเศษครับ

แมนซิตี้เป็นทีมที่สถิติในบ้านขั้นเทพเลยครับชนะถึง 88.89%สูงมากครับ แพ้แค่11.11%ไม่มีเสมอด้วยยอดเยี่ยมมากครับ แต่พอออกจากบ้านปั๊บเละเลยครับออกไปแพ้มากถึง72.73%สรุปว่ามีคุณสมบัติพิเศษเฉพาะด้านคือเก่งในบ้านเป็นอาชีพหลัก   ส่วนฟูแล่มก็มีคุณสมบัติพิเศษเหมือนกันไม่ให้น้อยหน้ากัน ฟูแล่มเป็นทีมที่มีเกมบุกในการไปเยือนยอดแย่ที่สุดของพรีเมียร์ลีกเลยครับ สถิติเกมไปเยือนฟูแล่มชนะ30%เสมอ40%แพ้30% ก็เป็นสถิติกลางไม่มีอะไรหวือหวาแต่..แต่..ด้วยคุณสมบัติบุกยอดแย่ที่สุดเมื่อเจอคุณสมบัติพิเศษของแมนซิตี้ที่เก่งในบ้านขั้นเทพอย่างนี้ก็แจ่มน่ะซิครับ วางแมนซิตี้ไปได้เลยครับชัวร์...ชัวร์ครับ

Timo

• Member
  • *
เอ่อ พี่ ครับ

แล้วอูดิเนเซ่ ล่ะครับ

ashi

คู่เรจจิน่ากับอูดิเนเซ่  เรจจิน่าเป็นทีมที่มีเกมบุกที่แย่ที่สุดของซีรี่อาร์มีสถิติในบ้านหนักทางเสมอกับแพ้ เสมอ 50%แพ้40% ชนะแค��10%แค่นั้นเอง กองหน้าปืนฝืดครับ และเกมเยือนก็สถิติคล้ายกัน   ส่วนอูดิเนเซ่ก็เป็นทีมที่เล่นเกมส์เยือนได้ไม่ดีเหมือนกันครับออกไปแพ้ถึง63.64%เสมอ 36.36%ชนะ0% ซึ่งสถิติเป็นไปในทิคทางเดียวกันกับเรจจิน่า โดยสรุปคู่นี้มีโอกาสออกเสมอสูง แต่เมื่อต้องเลือก ก็ต้องเลือกประสบการณ์นักเตะและตัวผู้เล่นเข้ามาช่วยซึ่งตรงอูดิเนเซ่มีภาษีดีกว่าเพราะมีการผ่านเกมนานาชาติมากกว่า กระดูกบอลน่าจะดีกว่า ให้ผมเลือกผมเลือกไปที่อูดินเซ่ครับ ถึงแม้จะมีเกมยูฟ่ารออยู่แต่เรจจิน่าไม่ใช่บาร์เซโลน่าจึงไม่น่ากลัวอะไรมากครับ ราคาต่อก็แค่+10เอง วาง อูดิเนเซ่ได้เลยครับ มีชนะกับเสมอเท่านั้นครับ

สรุปว่าตอนนี้มี อาแจ็กซ์/รีลมาดริด/โอลิมปิก มาร์กเซย 100% ใช่มั๊ย

ผมต้องการคำว่า  "ขอย้ำว่า1000%" มันน่าจะมีทีมไหน

ผมต้องการคำว่า  "ขอย้ำว่า1000%" มันน่าจะมีทีมไหน

วันนี้จัดไปที่ทีมนี้ดีกว่าocean twelveตามนี้นะครับเพื่อนๆๆ
----   จัดเต็มถังไปเลยครับพี่น้องทุกท่าน------
เต็งคู่ละ 300 พอวัดใจ
เซบีญ่า
บาเลนเซีย
เรอัลมาดริด
อาแจ๊กซ์
มากร์เชย
แมนซิตี้
เอฟเวอร์ตั้น
เอฟเวอร์ตั้น
อูดิเนเซ่
ฮุเอสก้า
ซาลามานก้า
ฮีเรนวี
กาลาตาซาราย
สตุ๊ดการด์
------
!!

[/quote]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12