ผู้เขียน หัวข้อ: บอลเต็ง+สูง-ต่ำ ตามราคา จากมาเก๊า โอกาสเข้า 80%+  (อ่าน 59495 ครั้ง)

kicker

• Sr. Member
เปิดตัวด้วย ซัมซุงบลูวิง ลีก Korea ที่ราคา 0.5/1 สำหรับท่านที่ เล่นผ่านเว็ปได้ครับ ตัวนี้ 90% จัดได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/04/2009, 13:57:53 โดย kicker »

kicker

29'1st Suwon Samsung Bluewings 1 - 0 Busan I'Park   นำแล้วครับ  ;D

kicker

Nagoya Grampus Eight - Urawa Red Diamonds คู่นี้ ให้จัด >>ต่ำ<< ที่ 2.5 ไปได้เลยครับ

Omiya Ardija - Gamba Osaka   คู่นี้ ให้จัด >>สูง<< ที่ 2.5 ไปได้เลยครับ

Ht  Suwon Samsung Bluewings 1-0 Busan I'Park ยังนำอยู่ครับ

danklai

Nagoya Grampus Eight - Urawa Red Diamonds คู่นี้ ให้จัด >>ต่ำ<< ที่ 2.5 ไปได้เลยครับ

Omiya Ardija - Gamba Osaka   คู่นี้ ให้จัด >>สูง<< ที่ 2.5 ไปได้เลยครับ

Ht  Suwon Samsung Bluewings 1-0 Busan I'Park ยังนำอยู่ครับ
มาช้าไปหน่อยจัดไม่ทันครับ สูงต่ำมั่นใจแค่ไหนครับ จะได้เน้นหน่อยครับ

kicker

FT Suwon Samsung Bluewings 2-0 Busan I'Park เฮสุดๆ ยิงนาที 89 แจ่มจิงๆ ;D

ถ้ามีคู่ไหนน่าจัด จะเข้ามาโพสครับ

kicker

update คู่ กัมบะ โอซาก้า 2-1 ออกสูงเรียบร้อยแล้วครับ  ;D

danklai

update คู่ กัมบะ โอซาก้า 2-1 ออกสูงเรียบร้อยแล้วครับ  ;D
ขอบคุณครับ ติดตามตอนต่อไปครับ

kicker

Update คู่ FT Nagoya Grampus Eight 0-1 Urawa Red Diamonds ออกต่ำครับ เฮสุดๆ 3 คู่ รวด   :o

danklai

Update คู่ FT Nagoya Grampus Eight 0-1 Urawa Red Diamonds ออกต่ำครับ เฮสุดๆ 3 คู่ รวด   :o

เยี่ยมจริง ๆ ครับ สุดยอด บวกยาว ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไปเลยครับ  ;D

luz1979

• Member
  • *
 ;D สุดยอดจริงๆ เสียดายมาไม่ทันมีอีกมั้ยท่านบวกยาวๆไปเลย

บันทึกของคนโง่

• Full Member
-=ฮิตเลอร์ Adolf Hitler =-

ให้ทรรศนะ 9

กิน 11 ยก  0  เสีย 2.5
https://www.baanpolballs.com/forum/index.php?topic=11385.0
เด็ด เด็ด เด็ด เด็ด เด็ด เด็ด เด็ด เด็ด เด็ด เด็ด เด็ด เด็ด เด็ด เด็ด
[/color]
บันทึกของคนโง่:  เซาะกราวขนาดหนัก ***นี่มันโง่แท้ โง่แท้เหลา 

kicker

CSKA Moscow - Lokomotiv Moscow จัด>>>ต่ำ<<< ที่ 2.5  ครับ

ป.ล.ระวังนิดนึงครับ อย่าหนักนะครับ เพราะอิ่มไป3แล้ว  ;D

kicker

เต็ง ซักนิด Tenerife -0.75 ครับ

danklai

เต็ง ซักนิด Tenerife -0.75 ครับ
ตามยาวไปเลย บวกๆๆๆๆๆๆๆต่อไปครับ

aoddythekop

• Jr. Member
  • **
  • ทีเด็ดวันละสามตัวมาแล้วครับ
มีทีเด็ดอะไรอีกบอกมาได้เรื่อยๆนะครับผมตามไปแล้วครับ..cskaต่ำ2.0..ตอนนี้เล่นไลฟ์อยู่ครับ...

kicker

โทดทีครับ คู่ CSKA  ดาร์บี้แมตแท้ๆ ปล่อยเขายิงไปได้ 3 ลูก  :'( :'( หวังว่าคงไม่ใส่หนักกันนะครับ

ลุ้นบอลเตง เตเนริเฟ่ นำ 2-1 อยู่ครับ  ;D ;D

danklai

ไม่เป็นไรครับสู้ ๆ ต่อไปครับ

vespa day

• Member
  • *
สุดยอดคับ เตเน่ริเฟ่ หมดครึ่ง3-1

มีอีกไหม ขอเเลม่ๆเลยนะ
ขอบคุณมากเลยคร้าบ

kicker

Tenerife 4 - 1 Levante  อิ่มละครับ ถ้าไม่แบบเชลซี โดน3ลูกรวด  ;D  ;D

kicker

19.30 ฮีเรนวีน ต่อ 1.5 ของแพงคือของดีครับ   :o

vespa day

• Member
  • *
แจมเลย
ขอบคุณมากถ้ามีอีก ช่วยบอกมาเลยนะคร้าบจะตามไปเลื่อยๆเลยคืนนี้

offsign

• Full Member
ท่านชัวมากไหมค่ะกี่%ง่ะ

kicker

ท่านชัวมากไหมค่ะกี่%ง่ะ

ฮีเรนวีน บอลบ้าพาวครับ ยิงเยอะ แต่หลังมานรั่ว แต่.... ทีมเยือนมันก็ยิงน้อยครับ

1เม็ดมาแน่ครับ ลุ้นเม็ด 2 เอาครับ

vespa day

• Member
  • *
เพ่ ขอเด็ดอีกได้ปะจะได้ตามเน้นๆ

kicker

CSKA Moscow 4 - 1 Lokomotiv Moscow ออกสูง โลโคโมทีฟ โดนไปได้ 4 ตุง :'( จุกเลย

Tenerife 4-1 Levante แก้ตัวทันควัน   ;D ;D ;D อิ่มๆ 

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12