maxbet
sbobet

ผู้เขียน หัวข้อ: ashi>ทีเด็ดวันท่13เม.ย52 ใส่ไปแบบเต็มถังได้เลย 100%ครับ!  (อ่าน 3703 ครั้ง)

ashi

• Hero Member (E)

ต่อ Blokhus ที่ 1ลูกทีมเยือน ลีกเดนมาร์ก ดิวิชั่น2 เตะเวลา 18.00น

ต่อ Turbine Potsdam ที่ 31/2+4 เจ้าบ้าน (German Womam Cup)เตะเวลา 19.00น

dekchombeung

• Full Member
วันอาทิตย์เมื่อวานที่ผ่านมา ประเทศเราตอนนี้ไม่เเตกต่างจากสงครามกลางเมืองเเล้ว จากสงกรานต์ตอนนี้กลายเป็นสงครามไปเเล้ว เเต่ยังไงก็มาพักผ่อนคลายเคลียดจากการเมือง มาสู่ลูกกลมๆ กันดีกว่า ผมเชื่อได้เลยว่าเมื่อวานนี้ ส่วนมากยิ้มกันถ้วนหน้าเเน่นอน เพราะท่านต่อ (โดยเฉพาะทีมใหญ่) เข้าวินอิ่มเต็มๆ กันทั้งนั้นเเต่ก็อาจจะมีบ้างเป็นส่วนน้อย ที่เศร้ากันไปบ้าง โดยเฉพาะท่านเเมนซิ้ ทำได้ไงก็ไม่รู้ เละคาเชตเตอร์ ออฟเเมนซิ้ คาถิ่นตัวเองให้กับ เจ้าสัวน้อย ไม่พร่ำทำเพลงเเล้วไปดูกันเลย 2 คู่ที่ผมให้เมื่อวานนี้เป็นท่านต่อ 1 ท่านรอง 1 เข้าวินกันเต็มๆ เลย
คู่ที่ให้เมื่อวานนี้
1 โอลิมปิค มาร์กเซย  ให้ทีเด็ดไปจะชนะ  3 - 1 สกอร์สูง 
    ��ลจริง  โอลิมปิค มาร์กเซย ชนะ เกรอน๊อบล์   4 - 1
2 โมนาโก  ให้ทีเด็ดไป บอลรอง  ลุกควบลูกครึ่ง สกอร์สูง
ผลจริง โอลิมปิค ลียง  เสมอ  โมนาโก  2 - 2

ที่ให้ไปเมื่อวานนี้หวังว่าคงถูกใจผู้อ่านไม่มากก็น้อย เเต่จะขอเเค่คำขอบคุณเท่านี้ก็เพียงพอเเล้ว เเละวันนี้มีลีกเดอะเเชมป์เปี้ยนชิพ เเละลีกรองต่างๆ มาฟาดเเข้งกันเราไปดูทีเด็ดที่คัดมาให้ผู้อ่านได้มาวิเคราะห์กันเลย

ทีเด็ดที่ให้
คู่ที่ 1
คู่ระหว่าง มิลทิลเเลนด์ ปะทะ อาร์ฮุส 
อัตราต่อรอง มิลทิลเเนด์เป็นต่อ ครึ่งควบลูก
วิเคราะห์ เอฟซี มิดทิลแลนด์ ปะทะ อาร์ฮูส กิมนาสติก วันนี้ได้เสียหละ ดูจากฟอร์มเจ้าถิ่นเเล้วการที่ได้ มาคลูฟ บายาโรห์ กองหน้าสีผิวตัวเก่งพ้นโทษเเบนกลับมาถือว่าเเนวรุกกลับมาคมเลยทีเดียว เเต่ทีมเยือนถือว่าปีนี้ฟอร์มการเยือนใช้ได้เลยทีเดียว เเต่จะให้เลือกเอฟซี มิดทิลแลนด์ ดูเเล้วจัดจริงๆ เเน่นอนเลยเจ้าบ้านคว้าชัยได้เเน่ เเต่จะระเบิดกี่ประตูเท่านั้น

ทีเด็ด  ต่อมิดทิลเเลนด์ เเสนสบาย
สกอร์ที่คาด  สกอร์สูง  เจ้าบ้าน win 2 - 1

คู่ที่ 2
คู่ระหว่าง โคเวนทรี พบกับ ชาร์ลตัน เเอตเลนติก
อัตราต่อรอง โคเวนทรี เป็นต่อ ครึ่งลูก
วิเคราะห์ สนุกกันเเน่ครับ ช้างกระทืบโรงวันนี้เปิดรัง ริโก้ อารีน่า ใส่กันเต็มร้อยเเน่โดยเฉพาะการได้ กองหน้าอย่าง คลิสตัน มอร์ริสันดาวซัลโวของทีมกลับมาถือว่าได้เปรียบเลยทีเดียว ส่วนทางด้านชาร์ลตันทีมเยือนตอนนี้มีเเต่ทรุดอย่างเดียว เเละจากการที่ชาร์ลตันต้องตกอยู่ในสถานการณ์ที่มีลุ้นตกชั้นหรือเรียกได้ว่าอาจจะตกชั้นเกือบร้อยเปอร์เซ็นต์เเน่นอน ถ้าไม่มีสามเเต้มในนัดนี้เเละทางทีมงานเราเชื่อว่าไม่ง่ายเเน่นอนที่เจ้าถิ่นที่ลอยตัวไม่มีอะไรที่จะลุ้นเเล้วเพราะอยู่ในกลางตาราง จะมาชนะง่ายๆ  เพราะชาร์ลตันพวกเขารู้เเล้วเพราะตกลำบากเเล้ว ยังไงทีมงานเรามั่นใจเลยว่า ชาร์ลตัน เเอตเลติก มีเเต้มเเน่นอนในนัดนี้

ทีเด็ด   รอง ชาร์ลตัน หมาจนตอก
สกอร์ที่คาด จะยันเสมอ สกอร์ต่ำ 1 - 1
          หรือพลิกสถานการณ์ชนะ 1 - 0

ทางทีมงานเซียนฝั่งธนได้ให้ข้อมูลวิเคาะห์เเละเป็นประโยชน์ต่อผู้อ่าน โปรดใช้หลักการเเละวิจารณยานในการศึกษาข้อมูล เเละหวังว่าจะได้รับคำติชม เเละคำขอบคุณจากผู้อ่านด้วยความยินดี

ทีมงานเซียนฝั่งธน
       13/04/09       17.57 pm

yo_o)

• Member
  • *
เร้ดดิ้ง
เบอร์มิงแฮม
คริสตัล พาเลซ
สวอนซี
 ;D

TERSEEDS

• จงแทงวันนี้ให้แม่นที่สุด
พี่บุคฮัส  สกอร  น่าจะสูงใช่มั้ย

TERSEEDS

พี่ ashi นำแย้วย  ราคาเหลือ 0.5-1ผมใส่ไปเรื่อย ทีละพันๆ ตอนนี้ก็เล่นไปจะหมื่นแล้ว นำ1-0นาทีที่ 44

TERSEEDS

บอกฮุส  2-0 แล้วครับ  พี่น้อง  ช่วยเชียด้วย

GixGox

• Member
  • *
นำ3-0แล้วคับพี่น้อง ใสปิ๊งเลยคับ

niyomdetdong

บอกฮุส  2-0 แล้วครับ  พี่น้อง  ช่วยเชียด้วย

วันนี้ผมใส่ตามนี้ครับมีท่านอื่นจัดแบบผมมั้ยครับเสนอแนะหน่อยนะครับผมอยากรู้ว่าท่านจัดเต็ปเทพทีมไรมั่งมาแบ่งปันกัน
เต็ปละ 100  ทุนน้อย
1เซฟยู       คาร์ดิฟ      Fc โคโบฮาเก้น

2เซฟยู      Fc โคโบฮาเก้น      เซ้าแธมตัน

3วูล์ฟแฮมป์ตัน  2.เชฟ ยู  3.คาร์ดีฟฟ์

เต็ง สลาเวียปราก  500  พอใช้ได้ปะคับแนะนำทีงบหมดแล้วล่ะ

TERSEEDS

วันนี้ผมใส่ตามนี้ครับมีท่านอื่นจัดแบบผมมั้ยครับเสนอแนะหน่อยนะครับผมอยากรู้ว่าท่านจัดเต็ปเทพทีมไรมั่งมาแบ่งปันกัน
เต็ปละ 100  ทุนน้อย
1เซฟยู       คาร์ดิฟ      Fc โคโบฮาเก้น

2เซฟยู      Fc โคโบฮาเก้น      เซ้าแธมตัน

3วูล์ฟแฮมป์ตัน  2.เชฟ ยู  3.คาร์ดีฟฟ์

เต็ง สลาเวียปราก  500  พอใช้ได้ปะคับแนะนำทีงบหมดแล้วล่ะ

ผมไม่ได้กาocean twelve  เต็งอย่างเดียวตรับพี่น้อง  แต่เมื่อกี้ได้ บอกฮุส มาหลายบาท.....

sarodsin

• Member
  • *
พี่ ashi ขอแชม์ปเปี้ยนชิบแน้นๆสักตัวครับ :o :oขอบคุณครับ

niyomdetdong

รบกวนจิ้มเบอร์มาหาผมหน่อยซิครับ      สูน  แพด  นึ่ง  สี่  หก  เก้า  สามมม   สูน  แปดดดด  เจ็ดดดๆ   คับอยากคุยด้วยคับขอคำแนะนำจากพี่หน่อย

TERSEEDS

เมื่อกี้ ตามพี่ ashi ได้ทูนไบมาหลายบาทเช่นเดิม ผมรอเล่นราคาเหลือแค่ 2 ลูกเอง  จิงๆแล้วไม่กล้าอะตอนแรกต่อ 3.5-4 เลยมะกล้า

TERSEEDS

เมื่อกี้ ตามพี่ ashi ได้ทูนไบมาหลายบาทเช่นเดิม ผมรอเล่นราคาเหลือแค่ 2 ลูกเอง  จิงๆแล้วไม่กล้าอะตอนแรกต่อ 3.5-4 เลยมะกล้า

เล่นเอ็มมั้ยน้องชาย พอดีโทรศัพ พี่ใช้ต่อเนท [email protected]ผิดกฏบอร์ด.com

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12