maxbet
sbobet

ผู้เขียน หัวข้อ: ashi>แนะนำ24เม.ย52  (อ่าน 2681 ครั้ง)

ashi

• Hero Member (E)
ashi>แนะนำ24เม.ย52
« เมื่อ: 24/04/2009, 05:20:21 »
ให้ท่านลงทุนแบบที่ashiใช้ประจำอยู่เสมอน่ะครับ ถ้าถูกตัวแรกแล้วให้ดับเบิ้ลตัวที่สองครับถ้าถูกตัวดับเบิ้ลอีกให้กลับไปเริ่มลงทุนที่หนึ่งเท่าเหมือนเดิมเพราะเรากำไรสามเท่าแล้วเราก็กลับไปเริ่มลงทุนที่หนึ่งเท่าเพื่อลดความเสี่ยงครับเก็บกำไรสองเท่าแรกไว้ก่อนถ้าเราถูกตัวตัวหนึ่งเท่าตัวใหม่ของเราอีกเราจะกำไรเป็นสี่เท่าเราก็วางดับเบิ้ลตัวถัดไปท่านเข้าใจไหมครับ ถ้าเราถูกอีกเราจะได้เป็นหกเท่าครับแล้วเราก็ลงมาลงทุนที่หนึ่งเท่าเหมือนเดิมที่เราเคยทำมา แต่ถ้าตัวดับเบิ้ลเราไม่ถูกก็ให้กลับมาลงทุนเริ่มต้นลงทุนที่หนึ่งเท่าเหมือนเดิมเราก็แค่ขาดทุนกำไรตัวเดิมไปแค่หนึ่งเท่ากับขาดทุนกำไรที่เราพึ่งได้ก่อนการการดับเบิ้ลอีกหนึ่งเท่าแค่นั้นเองกยังเหลือกำไรส่วนที่เหลืออยู่อีกตั้งสี่เท่าครับ กฎข้อห้ามเลยถ้าไม่ถูกหนึ่งเท่าห้ามดับเบิ้ลเด็ดขาดถ้าถูกหนึ่งเท่าแล้วค่อยมาดับเบิ้ลสองเท่าตัวถัดไปถ้าถูกแล้วให้กลับมาลงทุนที่หนึ่งเท่าเหมือนเดิมครับ ถ้าไม่ถูกหนึ่งเท่าไม่สิทธิ์ลงทุนดับเบิ้ลในตัวถัดไปให้ลงทุนที่หนึ่งเท่าต่อไปเรื่อยๆจนกว่าจะถูกแล้วค่อยมาดับเบิ้ลใหม่ ทำอย่างนี้ไปเรื่อยครับ ผมashกำไรแทบจะทุกวันครับด้วยการบริหารการลงทุนเช่นนี้จริงๆครับเพราะนี่เป็นการลงทุนแบบลดความเสี่ยงแต่เพิ่มอัตราเร่งทวีคูณครับ ท่านฟังวิธีลงทุนผมแล้วให้ท่านใช้วิจารณญาณท่านพิจารณาดูน่ะครับเพราะนี่คือประสบการณ์ที่ได้เรียนรู้มาในต่างแดน ท่านไม่จำเป็นต้องทายถูกทุกคู่หรอกครับขอแค่เปอร์เซ็นการถูกต้องมากกว่าผิดแค่นั้นเองท่านก็มีสิทธิ์กำไรได้ทุกวัน นี่คือการลงทุนที่ใช้สมองบวกข้อมูลสู้เขาได้สบายครับ โชคดีครับ

original92

• Jr. Member
  • **
Re: ashi>แนะนำ24เม.ย52
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24/04/2009, 05:45:00 »
ขอบคุณคับ

จะเอาไปใช้ แน่นอนคับ

dekdonmuang

• Member
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24/04/2009, 06:30:45 »
ขอบคุณมากคร๊าบบบบ ผมจะทำตามที่พี่บอกคร๊าบบบบ ;D ;D ;D ;D

mutjurat1234

• Member
  • *
ทีมไหนจะชนะแน่น3ทีม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24/04/2009, 15:16:43 »
บอลวันนี้ทีมที่จะชนะแน่นๆ3ทีม มีทีมอะไรบ้างคับ  ช่วยตอบด้วยคับ

Eric ♪ก็องโต้♪

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24/04/2009, 15:28:26 »
งง นิดหน่อยอ่าค่ะ  ???
ocean twelveเด็กๆครับ
http://forum.baanpolballs.com/index.php?topic=12928.0
แนะนำกันได้ครับ

Kka170

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24/04/2009, 15:33:00 »
ส่วนใหญ่ลงครั้งละกี่ปื้นละทั่นหรือว่าแล้วแต่ทุน
วันนี้ทั่นให้ ชวลล์กะล็องส์ใช่ป่ะ ทั่นเห็นเปนไงกะocean twelveหละ

ashi

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24/04/2009, 17:55:12 »
ocean twelveเป็นการลงทุนที่มีความเสี่ยงสูงกว่าปกติ เจ้ามือจะไม่ยอมให้เราวางocean twelveสองตัวซึ่งมีความเสี่ยงสูงสำหรับเจ้ามือ จึงตั้งกฏให้เราเล่นที่ocean twelveสามตัวเพื่อเพิ่มความเสี่ยงเข้าไปอีกเท่าหนึ่งดังนั้นโอกาสที่เจ้ามือจะชนะผู้เล่นจึงมีสูงขึ้น โดยส่วนตัวผมไม่แนะนำให้เล่นocean twelve แต่ถ้าต้องการเล่นต้องเล่นไปที่จุดอ่อนของเจ้ามือนั่นคือเน้นocean twelveสองตัวโดยการสลับตัวที่สามเพื่อเพิ่มโอกาสผู้เล่นเข้าไปอีกถึงแม้จะเสียค่าน้ำเพิ่มก็ต้องยอมครับ โดยการวางสลับทั้งหมดสามคู่หรือหกบิลนั่นเอง แล้วท่านค่อยมาเล่นocean twelveสามตัวซักสองบิลก็พอในจำนวนเงินลงทุนไม่สูงนัก หลักการสำคัญคือการลดความเสี่ยงนั่นเองครับ

rung cpf

• ตามเซียนมีแต่เฮง ตามใจตัวเองหมดตัวมาแล้ว
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24/04/2009, 19:40:53 »
ขอบคุณครับ ที่ให้ความรู้เกี่ยวกับการลงทุน ยอมรับว่ามีประโยช์นมากครับ ;) ;) ;)
เล่นอย่างมีสติ เพื่อสุขภาพที่ดีของตังค์ในกระเป๋า

รัชคุณ

• ทุกอย่างขึ้นอยู่กับเรา
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24/04/2009, 20:14:59 »
อ้างถึง
ocean twelveเป็นการลงทุนที่มีความเสี่ยงสูงกว่าปกติ เจ้ามือจะไม่ยอมให้เราวางocean twelveสองตัวซึ่งมีความเสี่ยงสูงสำหรับเจ้ามือ จึงตั้งกฏให้เราเล่นที่ocean twelveสามตัวเพื่อเพิ่มความเสี่ยงเข้าไปอีกเท่าหนึ่งดังนั้นโอกาสที่เจ้ามือจะชนะผู้เล่นจึงมีสูงขึ้น โดยส่วนตัวผมไม่แนะนำให้เล่นocean twelve แต่ถ้าต้องการเล่นต้องเล่นไปที่จุดอ่อนของเจ้ามือนั่นคือเน้นocean twelveสองตัวโดยการสลับตัวที่สามเพื่อเพิ่มโอกาสผู้เล่นเข้าไปอีกถึงแม้จะเสียค่าน้ำเพิ่มก็ต้องยอมครับ โดยการวางสลับทั้งหมดสามคู่หรือหกบิลนั่นเอง แล้วท่านค่อยมาเล่นocean twelveสามตัวซักสองบิลก็พอในจำนวนเงินลงทุนไม่สูงนัก หลักการสำคัญคือการลดความเสี่ยงนั่นเองครับ

ยกตัวอย่างได้ไหมขอรับ ผมอยากเข้าใจให้กระจ่างกว่านี้ครับ
อย่าให้ความกลัว มาบั่นทอนความกล้า

dewmylove

• Full Member
  • เฮงๆๆ
Re: ashi>แนะน��24เม.ย52
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24/04/2009, 20:29:01 »
ทีเด็ดประจำวันนี้ครับจัดให้ตัวนืงเลยบอลไอแลน  โมโนกันต่อ1.5ใส่เต็มถังเต็มแม็คไปเลยครับ
dew

dewmylove

• Full Member
  • เฮงๆๆ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25/04/2009, 11:45:35 »
กินนิ่มๆครับ5เม็ด
dew

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12