ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมแสดงความคิดเห็น คู่ เฟนโล่ VS ฮาร์เลม  (อ่าน 1271 ครั้ง)

Lion

• Sr. Member
แตกกระทู้มาเช่นเคยนะครับ ความคิดเห็นของเพื่อน ๆสำคัญมากไม่อยากพลาดซักนิดเดียวครับ
ที่ผมยกมาแค่ความคิดของผมคนเดียว มันไม่ได้เรื่องแน่ หลายหัวดีกว่าหัวเดียวเสมอครับ ฝากเพื่อนๆ
พิจารณา และวิจารณ์ด้วยครับ ขออภัยที่ขึ้นช้าเพราะการแปลงไฟล์ เรียบเรียงข้อมูลเวลาพิมพ์มันช้า
มากอะครับ แต่ก็มีความสุขที่ได้ทำครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ  :) ;) :D ;D ไม่ว่าผลจะออก
มายังไงขอให้พี่น้องผลบอลทุกท่าน เฮงครับ

สวัสดีท่าน  IiIiI_LucifeR_IiIiI และท่าน ฟิล์ม นะครับ ขออภัยที่ไม่ได้ทักท่าน LucifeR พอดีเห็นท่านเงียบ ๆนึกว่าไม่อยู่ แต่ยังก็คิดถึงนะครับวันนี้ฝากท่านร่วมวิจารณ์ด้วยครับ

ห้องวิเคราะห์ ห้องนี้อะครับท่าน ฟิล์ม พอขึ้นเสร็จเรียบร้อย จะแตกห้องออกมาเพื่อให้เพื่อนๆ ทุกท่านได้ร่วมวิจารณ์ครับ

ก่อนอื่นขอเรียนพี่น้องทุกท่านก่อนเลยนะครับ คู่ที่ผมจะวิเคราะห์นี้เพราะมันตื่นเต้น ทำให้ผมไม่กล้าทุ่มกับมันหนักนัก ผมไปอัด คู่ ยูซีดีดับบลิน ไว้เยอะครับ
แต่คู่นี้ ผมอัดในอีกรูปแบบ ครับในลักษณะของ Live หากเพื่อน ชอบหรือมีความเห็นเพิ่มเติมก็มาร่วมวิจารณ์กันครับ เพื่อเป็นความรู้ใหม่ ๆ ของผมเองและ
เป็นการแบ่งปันสู่เพื่อน ๆ ที่คอเดียวกันครับ

ข้อมูลผมจะมาอัปขี้นที่กระทู้นี้เรื่อย ๆ จนเสร็จนะครับ จะไม่โพสกระทู้ใหม่เพราะเป็นการรบกวนทรรศนะดี ๆ ของท่านอื่น ๆหากพี่น้องติดตามอยู่ก็กด F5 เอานะครับ

ตารางคะแนน ฮอล์แลนด์ 2
แข่งกัน 38 นัด นัดนี้เป็นนัดที่ 36

แรงจูงใจ
1. เลื่อนชั้นทีมเดียว

2. ตกชั้นทีมเดียว

3. เตะเพื่อลุ้นเลื่อนชั้นอีก 8 ทีมนับจากอันดับ 1 ลงมา (อาจคลาดเคลื่อนได้ เพราะต้องไปเตะกับทีมที่ลุ้นตกชั้นกับพรีเมียร์ดัชต์อีก

ขออภัยช้าไปหน่อยเรื่องนักเตะเนี่ยะแหละครับ ไฟล์มันรับไม่เกิน 500 อีกทั้งต้องนั่งแปลงแต่ไหน ๆจะทำแล้วเลยต้องขอโทษครับ

(กรรมเวร ภาพที่ตัดต่อมาดันไม่ติดจุดโทษ กับทำเข้าประตูตัวเอง ซึ่งทำเข้าประตูตัวเองนี่ไม่มีนะครับ จุดโทษมีบ้างขออภัยละกันครับไม่ไหนมันนานเกินไปเมาแล้ว)

การเป็นเจ้าบ้านของ เฟนโล่

เหลืออีก 3 นัดคือ

เฟนโล่ - ฮาร์เลม
อเพลดอร์น - เฟนโล่
เฟนโล่ - ออมนิเวิร์ล

การเป็นทีมเยือนของ ฮาร์เลม

เหลืออีก 3 นัดคือ

เฟนโล่ - ฮาร์เลม
ฮาร์เลม - เอ็มเม่น
ชวอลล์ - ฮาร์เลม

ความเห็นส่วนตัว

เหนื่อย ชิหายเลย 555 เอาเป็นว่าฮาๆ  กันก็แล้วกันนะครับ
คือด้วยเฟนโล่ที่ต้องการชัยเพราะการชนะนัดนี้เป็นสิ่งที่ยืนยันได้ทันทีว่าได้เลื่อนชั้นแน่นอน
ก็ตรงนี้แหละครับทำให้คิดมากมายเหลือแสนจริง ๆ ดูแล้วอะไร ๆ มันก็เป็นใจไปเสียหมด
แต่ปัญหามันอยู่ที่เรื่อง เจ้ามืออะซิครับ ชนะกี่เม็ดก็เหมือนกัน ไหนจะค่าเข้าชมอีกนัดนี้คนเข้ามาเชียร์ทีมรัก
ตัวเองเต็มไปหมดแน่ ซึ่งมองได้ 2 แง่คือ กำลังใจ กับ ขอเงินนัดต่อไปที่เหลือ เพราะลำพังคะแนนของเฟน
โล่เองก็ไม่ได้เสี่ยงจนเกินไปนัก และหากดูให้ดี นัดสุดท้าย เจอกับ ออมนิเวิร์ลอีกต่างหาก โห.... อะไร
จะบังเอิญขนาดนั้น ที่สำคัญนัดที่เหลือดู ๆ แล้วก็น่าเก็บแต้มได้ซึ่งสุดท้ายก็เลื่อนชั้นอยู่ดี

หนักใจเลยผม ตอนแรกก็กระโดดใส่เลยแต่เช็คไปเช็คมาชักแหยง ๆ กลัวมันมีงาน ประมาณตั๋วค่าเข้าชมก็ยังอยากได้
ผู้สนับสนุนลับ ๆ ก็ยิ้มแย้ม เลยเล่นเอาสะใจไปอย่างเดียวไม่ทุ่มเทมาก เดี๋ยวช่วงท้ายจะว่าเล่าสู่กันฟัง

ว่ากันที่อัตราต่อรอง ... ช่วงแรก มาจ่ายให้เฟนโล่ 1.5 ได้ 0.73 ตามที่ได้โพสไปช่วงเย็น ค่ำ ๆ ซึ่งมันเปิดไม่ได้ มันต้องเป็น 1.5/2 นู่น
แต่มันก็ไม่มีการเปลี่ยนแปลง จนมาหัวค่ำ หนักเข้าไปอีก 1.5 ได้ 0.67 มั๊งถ้าจำไม่ผิด โอ้ อะไรจะขนาดนั้น เพราะอัตราจ่ายขนาดนี้มัน 1.5/2 -10
เลยทีเดียวเอาฟะ แย่แล้วตูอัดไปพอดูเลยด้วย มาดูอัตราปัจจุบันตะกี้ตอนกำลังโพส แม่มมมม อัตรา 1.5 ได้ 0.94 แหะ ๆ นี่มัน 1.5 -10 ชัด ๆเอาแล้วไง

วันนี้บอลเยอะ แม้เป็นคู่น่าสนใจพอควรแต่เจ้า หรือ คนคงปล่อยวางบอลเล็ก ๆ นี่ไปบ้าง

สรุป ผมเลยไม่มีทางเลือก ต้องออกตัวสถานเดียว

1. ใจยังคิดว่าน่าชนะเพราะ 2 นัดสุดท้ายก่อนเจอฮาร์เลม เฟนโล่แกยิงไป 9 เม็ด
2. ขาดไม่ขาดช่างมัน ออกตัวไปแล้วช่วงเย็นที่ชนะได้ 1.28 เอาฟะได้มากว่าปล่อยเงิน***้ 0.08 (จัดอันนี้หนักพอดูซึ่งหลอนมากตอนนี้)
3. อัตราสูงต่ำครึ่งแรกอัตราเปิดมา 1/1.5 -5 เลยอัดย้ำไป 1 ลูกน่ามี(แม้ฮาร์เลมบอลเหนียวมากลองดูตารางที่ขึ้นไว้ให้)ขอเปิดใจวัดไปเลย อย่างมากเศร้านิดหน่อย
4. สุดท้าย ครึ่งแรก เฟนโล่ต่อ 0.5/1 นี่เลยที่ต้องการยังไงนายก็ต่อเยอะอยู่แล้ว ครึ่งแรกชนะซักลูกก็ยังดีฟะ
5. ตูขอให้นายชนะ

ตะปบเหยื่อแบบแหยง ๆ และชี้แจงเพื่อนๆ ไปแล้ว .... เฟนโล่ ที่ชนะได้ 1.28 และก็อัตราต่อครึ่งแรก สกอร์สูงต่ำครึ่งแรก

สำคัญมาก ไม่งั้นวันนี้หลายอื่นแน่  ออกตัวไปมาชักเยอะ ขอให้เฟนโล่ชนะ ได้โปรด 5555

ที่เหลือขอให้เพื่อน ๆให้กำลังใจหรือแนะนำกันหน่อยนะครับ

ต้องการกำลังใจหรือการออกตัวอย่างมาก เรื่องสูงต่ำยังไม่ได้จิ้มรอฟังความเห็นจากเพื่อน ๆครับ
(ป.ล. หากไม่เห็นภาพที่ผมโพส เข้าไปดูที่ถ้ำผมได้นะครับ คลิ๊กที่รูป Lion ด้านล่างอะครับ )

วิเคราะห์จากทุกๆอย่างมันออกมาแค่ 2-1 แต่ก็ไม่กลัวแล้ว เมื่อวานยังได้สกอร์สูงเลย 2-0 ให้ฮาร์เลมยิงไม่ได้ก็ยังดี ไม่อยากตื่นเต้น  555

ผมไม่เก่ง ไม่ค่อยได้เข้ามาตอบ แต่เข้ามาดูเกือบทุกวัน
ขออภัยหากเงียบหายไปอีกเช่นเคย

Lion

บอลใกล้เตะแล้ว ชวนเพื่อนๆที่ยังไม่นอนมาหม่ำเหล้าเบียร์กันครับ

เอ้าชนแก้ววววววววววววววววววววว

เฮง สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วย ทุกท่านครับ
ผมไม่เก่ง ไม่ค่อยได้เข้ามาตอบ แต่เข้ามาดูเกือบทุกวัน

€LëCŦriC™FiLMz

• Hero Member (E)
  • CHIANGMAI FC
ตอนนี้กำลังกินเหล้าคร้าบ  เมาๆๆมากมาย

Lion

ตอนนี้กำลังกินเหล้าคร้าบ  เมาๆๆมากมาย

มาเลย ๆ ผมอัดเบียร์ ไปจะโหลแล้วดีใจจังได้อยู่กับท่านคืนนี้  ;D ;D

pravit

• ทุกอย่างเกิดจากคุณเลือกไม่ใช่ฟ้าลิขิต
สวัสดีครับ  ท่านไลออน

สรุป  วีวีเวนโลชนะแน่    แต่  สกอร์ ต่ำ   90 นาที  ยิงไม่เกิน 2 ลูก  ฟันธง

เมื่อคืน นอตแจลแลนด์ เข้า สกอร์  เศร้านิดหน่อย ในเกม  วันนี้.....
Joy To The World

Lion

สวัสดีครับ  ท่านไลออน

สรุป  วีวีเวนโลชนะแน่    แต่  สกอร์ ต่ำ   90 นาที  ยิงไม่เกิน 2 ลูก  ฟันธง

เมื่อคืน นอตแจลแลนด์ เข้า สกอร์  เศร้านิดหน่อย ในเกม  วันนี้.....

ขอบคุณครับท่าน ชอบคำว่าชนะแน่ นี่แหละครับ เล่นแต่ชนะไปยังไม่กล้าเล่นสูงต่ำ ขอบคุณท่านมากครับ

Lion

วันนี้มาทางเดียวกันแทบทุกท่านเลย ตื่นเต้นชะมัด ขอให้ทุกท่านเข้าวิน ชนะ เฮและเฮงครับ

มาเลย ๆ ผมอัดเบียร์ ไปจะโหลแล้วดีใจจังได้อยู่กับท่านคืนนี้  ;D ;D
คร้าบท่านผมเพิ่งไปส่งเพื่อนผมมามันเมาแล้ว ;D ;D ;D

Lion

คร้าบท่านผมเพิ่งไปส่งเพื่อนผมมามันเมาแล้ว ;D ;D ;D

รอส่งผมด้วยจิครับ เมียสั่งให้นอน ตะคอกกลับไปเบา ๆ เอาแหนมมา 5555

รอส่งผมด้วยจิครับ เมียสั่งให้นอน ตะคอกกลับไปเบา ๆ เอาแหนมมา 5555
ไม่ส่งหรอกคร้าบรอฃุ้นบอลด้วยกันคร้าบ  ตึงๆๆ

Lion

ไม่ส่งหรอกคร้าบรอฃุ้นบอลด้วยกันคร้าบ  ตึงๆๆ

ตอนนี้ผมงานเข้าแล้วครับ แกมานั่งมองหน้า เทเบียร์พยายามให้หมด สุดท้ายผมทำสายตาอ้อนวอนพร้อมพูดเบา ๆ ถอนผมหงอกให้หน่อย 555
ได้ผล ๆ หลายเส้นแล้ว 5555 ลุ้นต่อไปสู้ ๆ ครับผม :) ;) :D ;D

สักกะริน

• Full Member
มันแปลกๆละครับ บอลฮอลแลนด์ ที่มีสกอร์ บอลรอง นำหมดเลย  >:(

ตอนนี้ผมงานเข้าแล้วครับ แกมานั่งมองหน้า เทเบียร์พยายามให้หมด สุดท้ายผมทำสายตาอ้อนวอนพร้อมพูดเบา ๆ ถอนผมหงอกให้หน่อย 555
ได้ผล ๆ หลายเส้นแล้ว 5555 ลุ้นต่อไปสู้ ๆ ครับผม :) ;) :D ;D
ตอนนี้ผมเริ่มไม่ไหวเเล้วคร้าบง่วงมากๆ

Lion

มันแปลกๆละครับ บอลฮอลแลนด์ ที่มีสกอร์ บอลรอง นำหมดเลย  >:(

เอา ๆ ท่าน นโปเลียน อย่าไปกลัวอย่างมากตายหมู่ ๆ555 นั่งตื่นเต้น ปนเมายับอยู่เหมือนกันครับ สงครามยังไม่จบอย่าเพิ่งนับศพทหาร
แต่ถ้าโดนนำหลาย ๆ ลูก พรุ่งนี้เราก็ไปเกณฑ์ทหารมาสู้ใหม่ เป็นกำลังใจให้ท่านครับ

Lion

ตอนนี้ผมเริ่มไม่ไหวเเล้วคร้าบง่วงมากๆ

นอนเลยครับท่าน ขอบคุณท่านมาก ๆ ที่เป็นเพื่อนที่ดีเสมอมา มีความสุขมากครับ พักผ่อนนะครับ บอลยังมีอีกหลายวันหลับฝันดีครับ :) ;) :D ;D

สักกะริน

• Full Member
อเพลดอร์น มาแล้ว  ;D ขอตัวไปนอนก่อนครับ

ทั้ง2ท่านก็อย่าเมามากนะครับ โชคดีครับ

Lion

อเพลดอร์น มาแล้ว  ;D ขอตัวไปนอนก่อนครับ

ทั้ง2ท่านก็อย่าเมามากนะครับ โชคดีครับ

มีความสุข พักผ่อนเยอะ ๆนะครับ เบียร์ยังเหลืออีก 2 ขวดไฟต์บังคับอะครับ
ส่วนเรื่องเมาเห็นว่า บอกช้าเกินไปครับ 555

มีความสุขในทุก ๆ เรื่องนะครับท่าน หลับฝันดีครับ

Lion

ครึ่งแรกยับ... ครับทั้ง 0.5/1 และน่ายิงที่ 1/1.5 เหลือที่จัดก็ชนะ 1.28 ดูแล้วถึงจบที่ชนะก็ยังบาดเจ็บเล็กน้อยครับ
ถึงยังไงก็ขอให้ชนะนะครับพี่เฟนโล่ หลังจบเกมส์ ครึ่งแรกผมยับเยินไปพอควรแล้วววว

ย้อนไปฝากความหวังที่ตัวเด่นวันนี้ ยูซีดับบลิน  ;D

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12