ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ ๆ คะ นู๋เสียไปเยอะเลยวันนี้  (อ่าน 430 ครั้ง)

Pakde

• Member
  • *
นู่เพิ่งหัดเล่น ยังไม่เข้าใจอะไรมากนักพี่ ๆ ช่วยสอนนู๋หน่อยนะคะวันนี้นู๋เสียไปเยอะเลยคะเพิ่งหัดเล่นฝากพี่ๆช่วยแนะนำด้วยนะคะ

<<คิดถึงเธอนะ ... ถึงทิ้งกันไปก็ไม่เป็นไรเราเข้าใจ ... ยังรอเธออยู่ >>

พ่อครัวตัวดี

• Hero Member (E)
  • อย่าคิดว่าจะได้อะไร แต่คิดว่าควรให้อะไรกับผู้อื่น
Re: พี่ ๆ คะ นู๋เสียไปเยอะเลยวันนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25/04/2009, 03:32:20 »
นู่เพิ่งหัดเล่น ยังไม่เข้าใจอะไรมากนักพี่ ๆ ช่วยสอนนู๋หน่อยนะคะวันนี้นู๋เสียไปเยอะเลยคะเพิ่งหัดเล่นฝากพี่ๆช่วยแนะนำด้วยนะคะ
ไม่โลภ รู้จักพอเพียงและพอดี  แล้วจะไม่เดือดร้อนจ๊ะ
อย่าคาดหวังสูง  เน้นแบบพอเพียง  ถูกมากกว่าผิดคือกำไร

Pakde

• Member
  • *
Re: พี่ ๆ คะ นู๋เสียไปเยอะเลยวันนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25/04/2009, 03:38:06 »
นู๋เล่นไม่มากเพราะนู๋ไม่มีเงินเยอะหรอกคะ แต่มันก็เสียดายเวลาเสียอยากได้พวกพี่ ๆคอยให้คำแนะนำค่ะ ถ้าพี่ๆคนไหนพอแนะนำหรือสอนนู๋ได้จะขอบคุณมาก ๆเลยคะ นู๋ยังไม่เข้าใจเรื่องราคาอะไรเท่าไหร่นักแต่นู๋ก็ชอบฟุตบอลนะคะ แฟนเก่าที่เลิกกันไปเค้าเคยชอบฟุตบอลนู๋เลยพอรู้เรื่องบ้างแต่ก็ไม่มากอะไรนะคะ
<<คิดถึงเธอนะ ... ถึงทิ้งกันไปก็ไม่เป็นไรเราเข้าใจ ... ยังรอเธออยู่ >>

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12