ผู้เขียน หัวข้อ: ทัศนะสกอร์สูง-ต่ำ(เต็มเวลา-ครึ่งเวลา)...บอลเต็ง-บอลรอง...แต่ละคู่คัด1-2ชั่วโมง  (อ่าน 139073 ครั้ง)

คงจะสุดทางแล้ว

• Hero Member (E)
  • อยู่ที่เรียนรู้ อยู่ที่ยอมรับมัน
แวะมาทักทายครับ วันนี้ เล่นอะไรก็ขอให้เฮงๆน่ะครับ

[บอลเดี่ยว][ocean twelve]ทีเด็ดฟุตบอลประจำวันที่ 16/5/52 Mr.ป.เป๋

เริ่มกันเลยครับ ลีค แรก
พรีเมียร์ชิพ 22.00 นัดสุดท้าย
1.ฟูแล่มvs เอฟเวอร์ตัน ราคา :ป-10 [ทรรศนะ Mr.ป.เป๋]ต่อเจ้าบ้าน***ฟูแล่ม***จะไปหรือเปล่าว ยูฟ่า ได้ตังเยอะน่ะ สู้ๆๆ ฟูแล่ม
2.อาร์เซนอลราคา 11/2-5 : [ทรรศนะ Mr.ป.เป๋]อยู่เจ้าบ้านครับ***อาร์เซนอล***นัดสุดท้าย ในบ้าน ขอเต็มที่ก่อนจากลา เล่นเพื่อเวนเกอร์ นัดนี้ สู้ๆปืนโต

กัลโซ่ ซีเรียอา
3.ซามพ์โดเรีย vsอูดิเนเซ่  ราคา : ป-5 [ทรรศนะ Mr.ป.เป๋]ต่อทีมเยือน***อูดิเนเซ่***มีลุ้นไปยูฟ่า ขอฟาด 3 คะแนน น่ะจ่ะ อันโตนิโอ ดินาตาเล่ ยิงๆ
4.คาตาเนียvs นาโปลี ราคา : ป-10 [ทรรศนะ Mr.ป.เป๋]ต่อเจ้าบ้าน***คาตาเนีย***ในบ้าน ขอทิ้งทวน แม้ไม่มีลุ้นก็ตาม

ตุรกี 00.00
5.อันคารา***คูvs เดนิซลิสปอร์  ราคา : 1/2-10 [ทรรศนะ Mr.ป.เป๋]ต่อเจ้าบ้าน ***อันคารา***คู***ทีเด็ดบอลตุรกี เค้าไปไปสวนรองเด็ดขาด ต้องต่ออย่างเดียว

ลาลีกา 2 สเปน 23.00
6.อิบาร์vs เซบีญ่าAt ราคา : 1/2+1 [ทรรศนะ Mr.ป.เป๋]ต้องต่อเจ้าบ้าน***อิบาร์***ไม่เชื่อก้ลองต่อ ดูสิ จะได้ตัง

สรุป ทีเด็ดแล้วมี  6 ตัวครับรองเลือกดูกัน ฟูแล่ม/สเปอร์/อูดิเนเซ่/คาตาเนีย/อันคารา***คู/อิบาร์   
บอลแถมครับ>>ไมนซ์/เฮอคูเลส/เซลติก

:) ;) :D https://www.baanpolballs.com/forum/index.php?topic=11997.0  ;D 8)

RECORE: (สถิติใหม่) กิน.... = 20 ;D แค่ขำๆ = 10  :P เสมอตัว = 9 :o เศร้านิดหน่อย = 2 :P ....รับประทาน = 8 :'( 

เลือกเชียร์ ตาม สบายครับ ขอให้เฮงๆ
เป็นทรรศนะของผู้โพส โปรดใช้วิจารณญาณในการคิดวิเคราะห์และเลือกสรรค์

DUSIT

• บุคคลทั่วไป
ขอยกเลิกทีเด็ดออนไลน์ครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/05/2009, 17:57:33 โดย !!! DUSIT !!! »

DUSIT

ขอยกเลิกทีเด็ดออนไลน์ครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/05/2009, 17:57:30 โดย !!! DUSIT !!! »

DUSIT

เมื่อกี้เข้าใจผิด.....ผมนึกว่าบอลกำลังจะจบเกมส์....แต่มันแค่จะจบครึ่งแรกเลยขอยกเลิก.....สกอร์ตอนยกเลิกยังเท่าเดิม....กับตอนนี้ครับ.....แต่ถ้าจะเล่นนั้นเสี่ยงมากๆ....ขอผ่าน.....ตอนนี้กำลังรอสโบเบ็ทคอนเฟิร์มยอดเงิน......เพิ่งโอนไปวันนี้จะเทกระจาด.....เต็มเหนี่ยว......ยกกำลัง10......ตามได้นะครับ......แต่รอผมเล่นก่อนแล้วจะมาบอกว่าเล่นทีมอะไร

Dekce

• Jr. Member
  • **
ขอทีเดดเน้นๆสักตัวคับ

DUSIT

โคตรทีเด็ด...เทกระจาดยกกำลัง10

1.รองเจนัว1+1.5ลูก.......5ดาว
2.รองแมนยูที่0+0.5ลูก.......4ดาว

ชัดๆ....เน้นๆ.....หนักๆ.....ยาวๆ......เทกระจาด.....18x,xxxbath

ละอ่อนเจียงใหม่

• Member
  • *
ที่ เด็ด สุ โค่ย มาก พี่ DUSIT

ไม่ ตาม ก้อ ไม่ รู้ ว่า ไง แหละ

วัน นี้ มัน เป็น วัน ที่ พวก เรา รอ คอย

มา ถล่ม .... กัน

55555555+

^______________^

santhant

• Member
  • *
รองเจนัวคือเล่น โตริโน่ ไชมั้ยครับท่านพี่ DUSIT

santhant

• Member
  • *
ท่านครับ ช่วยตอบหน่อยครับก่อน20.00น acเป็นไงบ้างครับ

santhant

• Member
  • *
ไม่รู้ทำไมเวปผมอยู่ดีๆ

ไม่รับคู่เจนัวขึ้นมากระทันหัน

ตอนแรกยังรับอยู่เลย

งงมาก

อยากตามมากแต่ทำไงอ่า

ใครรู้บอกทีครับว่าเกิดจากสาเหตุอะไร

-“•”-SHIN HYE-“•”-

• -‘•’- SHIN HYE -‘•’-
รองเจนัวคือเล่น โตริโน่ ไชมั้ยครับท่านพี่ DUSIT

รอง เจนัว

ก็คือ รองเจนัว นั้นแหละคับ

โตริโน ต่อ  1 ลูก

ใส่ รอง เจนัว - -

คือ เล่นเจนัวนะครับ

santhant

• Member
  • *
ของผมรองที่1ลูกได้6เองครับ

• Member
  • *
สุ โค่ย มาก ๆ พี่ DUSIT

เจนัว แมร่ง ได้ จาย จิง ๆ ๆ

5555555+

เหลือ แมนยู อีก 1

แต่ ผม ว่า ไม่ ต้อง ดู ก้อ ได้ น้า ยาง งาย ก้อ ชนะ เห็น ๆ

เอิ๊ก ๆๆๆๆๆๆ

^_____________^

• Member
  • *
มา แว้วววววววววววววววว 1 ลูก

55555+

McSniiPer

• Member
  • *
สุดยอดดดดดดดดดดดดจิงๆท่าน

^^"

ตามไป 2 ตัวเลย

ขอบคุนคับบบ

maxermobil

• Member
  • *
  • กินนิ่ม กินง่าย เคี้ยวกระดูก อิอิ
รบกวนถามหน่อย ค๊าบบบ

เล่น สเต๊ป

คู่อุดิเน่เช่ มันเสมอ

แต่เล่นข้างอุดิ ยังได้อยู่รึป่าว รึเสียเลย ทั้งใบ
impossible is nothing

pannapong

• Member
  • *
มันขึ้นอยู่กับราคา ว่าใครต่อเท่าไหร่  แต่ถ้าราคาตาม เว็บผลบอล  อูติเนเซ่ ต่อ ป-5  ก็ยังได้อยู่บ้าง แต่จะต่างกันมากเลย เพราะจะเอาคู่อูติเนเซ่ไปหาร 2 ครับ แต่ก็ยังดีที่ยังพอผ่านไปได้นะ ยินดีด้วยก๊าบบบบบ

• Member
  • *
ส่ง สัย พี่ DUSIT จะ เฮง เละ เลย

แต่ ผม แมร่ง ไม่ ได้ แดรก ดัน ไป ติด ตัว อื่น

ยาง งาย เฮง แล้ว ผม ขอ ตัง ปาย กิน ขนม หน่อย จา ได้ อ่า ป่าว คัฟ

^____________^

nainonny

• Member
  • *
สุดยอดครับ
ตรงๆสองตัวเลย
เด็ดจิงๆ[size=15pt][/size]

danklai

• Sr. Member
โคตรทีเด็ด...เทกระจาดยกกำลัง10

1.รองเจนัว1+1.5ลูก.......5ดาว
2.รองแมนยูที่0+0.5ลูก.......4ดาว

ชัดๆ....เน้นๆ.....หนักๆ.....ยาวๆ......เทกระจาด.....18x,xxxbath

เสียดายมาก ๆ ครับ เมื่อวานไม่ได้อยู่ วันนี้มาอีกนะครับ สุดยอดจริง ๆ  ;D

DUSIT

ของผมรองที่1ลูกได้6เองครับ

เมื่อวานผมรองเจนัวที่1+1.5(ลูกควบลูกครึ่ง)ได้58เปอร์เซนต์.....ถ้าท่านรองที่1ลูกได้แค่60เปอร์เซนต์นั้นถือว่าได้น้อยมากๆ-ถ้าเล่นตอนที่ผมเล่นน่าจะได้ประมาณ80กว่าเปอร์เซนต์.....อาจเป็นเพราะตอนที่ท่านเล่นมีคนเล่นเจนัวไปเยอะแล้ว

พูดถึงบอลเมื่อวานบอลเตะเยอะหลายคู่มากๆ.....เสียดายว่าน่าจะแบ่งเอามาเตะวันอื่นบ้าง....อย่างคู่เชลซีนั้นผมก็ชอบ....กะเล่นเหมือนกันเพราะเชลเซีเจอซันเดอร์แลนด์เมื่อไหร่ชนะตลอด.....แล้วคู่พานากับยังบอยส์ก็ดูดีทั้งคู่.....ส่วนบอลเยอรมันลีก2นั้นก็น่าแบ่งเอามาเตะวันนี้.....ขอกล่าวชมเว็บมาสเตอร์ที่ทำนายผลบอลสวีเดนได้แม่นเหมือนเดิม

DUSIT

ทีเด็ด...ตามคำเรียกร้อง...ประจำวันจันทร์ที่25/05/2009

สกอร์สูงครึ่งแรกOVER0.5+1 คู่เบิร์นลี่ ปะทะ เชฟฟิวด์ ยูไนเต็ด

เกล็ดเล็ก-เกร็ดน้อย : คือให้เล่นตอนบอลแข่งไปแล้ว รอให้ราคาเหลือ0.5ลูกแล้วค่อยใส่สกอร์สูงOVER0.5จะได้ราคาดีกว่าเล่นแบบครึ่งควบลูกเพราะว่าถ้ายิงกันแค่1ลูกจะได้แค่ครึ่งเดียว...แต่ถ้าเล่น0.5ลูกถ้ายิง1ลูกเฮสุดๆราคา.....คู่นี้คิดว่าครึ่งแรกยิงกันประมาณ1ลูก

ทีเด็ดวันนี้ผมมั่นใจประมาณ60-65เปอร์เซนต์นะครับ แต่ก็จะนำมานับเป็นสถิติด้วย เดี๋ยวจะหาว่าไม่ตั้งใจจัดให้

jamedean

จัดไปตามนั้น แต่กันเสี่ยงหน่อยก็จะดีนะ ถ้าเกิดมีการยิงก่อนต่อไปเดายากแน่ กว่าราคาลดลง 0.5 คงผ่านไปนานเกือบท้ายครึ่งแรกมันเสียว ถ้ามั่นใจจองก่อนดีกว่าว่าไหมครับเรตลงค่อยใส่ตามอีกรอบก็ยังได้ ;) 

keng-14

สวัสดีครับ... :D
เยี่ยมจริงๆ ครับทีเด็ดท่าน ไงคืนนี้สมหวังอีกนะครับ :-*

• Member
  • *
พี่ DUSIT เล่น ผ่าน เวป อา ไร กัน เหยอ คัฟ

ช่วย แนะ นำ ผม หน่อย จะ ได้ ป่ะ คัฟ

คือ ผม ขี้ เกียจ ไป เล่น ที่ .... แล้ว อ่า คัฟ

^____________________^

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12