maxbet
sbobet

ผู้เขียน หัวข้อ: ashi>วิเคราะห์ราปิดเวียนนาVSแมตเตอร์บวร์ก,คาลม่าร์VSออร์ไกร์ท,ลินซ์VSออสเตรีย  (อ่าน 2691 ครั้ง)

ashi

• Hero Member (E)
ashi>ราปิดเวียนนา,คาลม่าร์,ออสเตรียเวียนนา..รัวยิงสุดๆด้วยกระสุนที่มีอยู่ได้เลย!

วิเคราะห์ ราปิดเวียนนา VS แมตเตอร์บวร์ก  คู่นี้ต้องว่าราปิดเหนือกว่าจริงๆจากสถิติเดิมที่เจอกันมา 11ครั้ง ราปิดชนะไปถึง9ครั้งเลยทีเดียวนั่นคือ1-0,3-1,1-0,2-2,4-1,2-0,1-2(แพ้แมตเตอร์บวร์ก),2-1,3-0,2-0,3-1 มีเสมอ 1ครั้ง จากสถิติที่เราเห็นแมตเตอร์บวร์กสู้ไม่ได้เลยครับเมื่อมาเล่นที่บ้านราปิดเวียนนา เกมในบ้านราปิดก็ต้องบอกว่าฟอร์มเทพชัดๆสุดยอดจริงๆนั่นคือ83.33% ที่สามารถชนะได้ถึง 10 เกมทีเดียวในบ้านต้องตบมือให้เลยครับแข็งแกร่งมากจริงๆ และราปิดเวียนนาก็เป็นถึงรองจ่าฝูง(อันดับ2)ของลีกใหญ่ออสเตรียเลยทีเดียว เขาชนะได้20เกมเสมอ7แพ้7 ประตูได้83เสีย40ลูก ต้องบอกว่ากองหน้ามหากาฬจริงๆครับคมมากครับถือว่าเป็นกองหน้าคุณภาพสูง ส่วนแมตเตอร์บวร์กทีมอันดับ9 แข่งชนะ6เสมอ9แพ้ถึง19เกมเลยทีเดียว ประตูได้36เสีย68ลูกเสียเยอะจริงๆกองหลังไม่แกร่งเลย  และสถิติเกมเยือนก็ไม่ดีเลยแพ้ไปถึง 55.56% นั่นคือการแพ้ถึง 5ครั้ง เสมอ3ครั้ง ชนะแค่1ครั้ง วันนี้ต้องบอกว่าสู้กันไม่ได้เลยครับ แมตเตอร์บวร์กโดนต้อนเละกลับออกมาครับ 3-0เป็นอย่างน้อยวางราปิดเวียนนาไปยาวๆได้เลยครับ

คาลม่าร์ VS ออร์ไกร์ท  คู่นี้ต้องบอกว่าสกอร์ขาดลอยเป็นการไล่ต้อนกันฝ่ายเดียวครับ เพราะประสิทธิภาพนักเตะต่างกันมากครับรวมถึงผลงานก็ต่างกันด้วย มาดูคาลม่าร์กันก่อนครับ คาลม่าร์จัดว่าเป็นทีมที่แข็งแกร่งมากเมื่อเล่นในบ้านจะสังเกตได้จากการล้มทีมใหญ่ของลีกใหญ่สวีเดนนั่นคือ ชนะฮัคเค่น2-1,ชนะเทร��เลบอร์ก 2-0,ชนะIFKโกเตนเบิร์ก1-0,ชนะฮาร์มสตัด1-0 เป็นต้น เป็นทีมอันดับ11 ในความเป็นจริงเขาอยู่ในระดับทีมท็อปไฟฟ์ของลีกเลย สถิติในบ้านชนะ55.56% ก็ถือว่าใช้ได้คาลม่าร์ถูกจัดว่าเป็นทีมใหญ่ที่เล่นในบ้านได้แข็งแกร่งในระดับต้นๆหัวแถวของลีกสวีเดนทีเดียว มาดูออร์ไกร์ททีมอันดับที่16กันบ้างต้องบอกว่าจุดอ่อนเยอะจริงๆไม่ว่าทั้งเกมรุกและเกมรับห่วยแตกที่สุดของลีกก็ว่าได้ แข่งไปแล้ว9นัดโดนไปแล้ว19ลูกกองหลังรั่วสุดๆจริงๆยิงได้แค่ 4ลูกเท่านั้น ชนะไม่เป็น เสมอ1ครั้ง แพ้ไปถึง 8ครั้ง เกมเยือนออกไปแพ้มา100%นั่นคือการแพ้7เกมรวดหรือแม้แต่ในบ้านก็ยำแย่พอๆกันแพ้ถึง55.56% หรือ5เกมรวดเลย คู่นี้ต้องบอกว่าสกอร์ขาดลอยแน่นอนครับ4-0เป็นอย่างน้อยวางคาลม่าร์ไปยาวๆได้เลยครับออร์ไกร์ทสู้ไม่ได้จริงๆ

LASKลินซ์ VS ออสเตรียเวียนนา คู่นี้ออสเตรียเวียนนาเหนือกว่ามากโดยสังเกตจาก2เกมล่าสุดนบ้านออสเตรียเวียนนาอัดลินซ์ไนบ้านเละเทะทั้ง2เกมนั่นคือ4-0,5-0สกอร์ขาดลอย  ออสเตรียเวียนนาเป็นทีมอันดับ3 แข่ง34นัดชนะ16 เสมอ11แพ้7 ประตูได้55เสีย41 ส่วนลินซ์เป็นทีมอันดับ8แต่ในลีกมีทั้งหมดแค่10ทีมเท่านั้นนั่นคือเขาเป็นทีมโซนท้ายตารางนั่นเองแข่ง34นัด ชนะ10เสมอ4 แพ้20เลยทีเดียวประตูได้30เสีย64ลูกเสียเยอะจริงๆกองหลังรั่วมากจริงๆ คู่นี้วิเคราะห์แล้วออสเตรียเวียนนาชนะขาด3-0เป็นอย่างน้อยครับ วางออสเตรียเวียนนาไปยาวๆได้เลยครับชัวร์

Kka170

ตัวไหนเต็มสูบได้จะถอนทุนอ่ะทั่น
ขอบคุณมากมัก

e-rin

• Member
  • *
เมื่อคืนขอบคุณมากคับท่าน

รัชคุณ

• ทุกอย่างขึ้นอยู่กับเรา
คู่ คาลม่าร์ VS ออร์ไกร์ท ต่อแพงไปไหมครับท่าน เพราะจากสถตถที่เจอกันมักแพ้ชนะไม่ค่อยเกินลูกเลยครับ
อย่าให้ความกลัว มาบั่นทอนความกล้า

ashi

คาลม่าร์11/2หรือ11/2+2ไม่แพงครับเพราะสภาพความเป็นจริงปัจจุบันของออร์ไกร์ทอ่อนมากๆครับต่อคาลม่าร์ได้เลยแม้สถิติเดิมไม่ขาดให้สังเกตออร์ไกร์ทพักหลังที่เจอกับทีมใหญ่จะลงเอยด้วยสกอร์ขาดลอยตลอดนั่นแสดงว่าออร์ไกร์ททีมปัจจุบันขาดความแข็งแกร่งกว่าแต่ก่อนนี้มากตัวอย่างเช่นเยือนมัลโม่แพ้3-0,เยือนIFKโกเตนเบิร์กแพ้3-0,เยือนกัลนิสเซไอเอสแพ้2-0,หรือแม้แต่เจอทีมท้ายตารางด้วยกันอย่างจีเอไอเอสโกเตนเบิร์กถึงกับแพ้คาบ้าน1-5เลยทีเดียวนี่คือความอ่อนที่เห็นได้ชัดเจนของออร์ไกร์ทในพักหลังๆมานี้ ไม่มีปัญหาครับคาลม่าร์ยำเละสกอร์ขาดลอยแน่นอนครับวางคาลม่าร์ไปยาวๆด้เลยครับ

ashi

ตอบคุณFINOทีมที่ชัวร์สุดๆให้คุณวางไปที่ราปิดเวียนนาได้เลยครับชัวร์แน่นอนครับ!

Kka170

ขอบคุณมากจัดไปเต็มเหนี่ยว
เฮงๆๆๆๆ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12