ผู้เขียน หัวข้อ: ashi>ลืมทุกทีมไปได้เลย!!!ท่องไว้อย่างเดียวครับ "อังกฤษ" ผู้พิชิตไร้เทียมทาน!!  (อ่าน 2524 ครั้ง)

ashi

• Hero Member (E)
ashi>ลืมทุกทีมไปได้เลย!!!ท่องไว้อย่างเดียวครับ  "อังกฤษ" ผู้พิชิตไร้เทียมทาน!!ยกทัพมาถล่มคาซัคสถานคาบ้านเละเทะ0-4เป็นอย่างน้อยครับชัวร์ๆครับ

hellish

• Full Member
  • จอมยุทธไร้นาม
    • Webside Hellish kevin:
ashi>ลืมทุกทีมไปได้เลย!!!ท่องไว้อย่างเดียวครับ  "อังกฤษ" ผู้พิชิตไร้เทียมทาน!!ยกทัพมาถล่มคาซัคสถานคาบ้านเละเทะ0-4เป็นอย่างน้อยครับชัวร์ๆครับ

ถ้า ....บอล ตั้ง อังกฤษ ต่อ  1.5 คาซัคสถาน  แบบนี้น่าเล่นมั้ยครับ
จะมีสิ่งอันใดเล่า ที่จะยืนหยัดได้คงกระพัน.. ซึ่งหาแววไม่

ashi

วางอังกฤษไปแบบหมดใจไปเลยครับไม่ต้องลังเลเพราะขุนศึกมีแต่ระดับพระกาฬทั้งนั้น เจอราร์ด รูนี่ย์ แลมพาร์ด ฝีเท้าระดับเทพครับวางไปให้สุดปลายฝันของท่านได้เลยครับ นี่คือทีเด็ดที่ashiมองครับสำหรับวันนี้ เจอกันมาในบ้านอังกฤษอัดกระจาย 5-1 จริงๆเขาต่อที่อัตรา2ลูก หรือ 2+21/2ครับ อย่าไปกลัวครับจงมั่นใจ100%ครับ ยืดอกสูงๆว่าท่านมีASHIเป็นเพื่อนร่วมทางไปกับอังกฤษแบบมโหฬารไปแล้วครับ  นี่มันบอลคนละชั้นกันมาต่อเท่านี้ยิงผ่านได้สบายครับ ชัวร์ๆๆๆๆ มั่นใจๆๆๆๆๆอัดให้สุดเลยครับท่าน เป้าหมายเราอยู่ข้างหน้าคืออังกฤษไม่มองซ้ายมองขวาทีมอื่นพุ่งตรงไปข้างหน้ายังเป้าหมายของเราอังกฤษสิงโตคำรามได้เลยให้เลือดมันฉีดซ่านไปทั่วร่างไปเลยครับ สุดๆ..ไปเลยสำหรับค่ำคืนนี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/06/2009, 11:39:10 โดย ashi »

hellish

จะมีสิ่งอันใดเล่า ที่จะยืนหยัดได้คงกระพัน.. ซึ่งหาแววไม่

maengjai..

ขอตามด้วยคน ใส่ไปหมดเป๋าครับผม

#@[email protected]#

• เราเชื่อมั่น....ว่าเราทำได้...FINOสุดยอด!!!
เอ้าถึงเวลาเอาคืนแล้วนะashiตามไปสุดตัวเลยนะอ้าว
เฮงๆๆๆๆๆๆสู้ๆๆๆๆๆๆ

hellish

อย่างนี้ต้องทุ่มสุดตัวซะแล้ว มีเท่าไร ใส่ให้หมดไม่ต้องยั้ง.....มี 50 แทง 50 มี100 แทง 100 มี500 แทง500 มี1000 แทง1000 มี หมื่น ก็แทง ให้หมดทุกบาท คุ้มแน่ ฮ่ะๆๆๆๆ

maengjai..

แข่ง 4 ทุ่ม ก่อนเที่ยงคืนมาเฮด้วยกัน เป๋าตุงกันครับคืนนี้ 555555+++++++

S U P E R - W I N * *

• มาร่วมย้อนรอยด้วยกัน
ถูกต้องแล้วครับท่าน  ทีเด็ดผมเหมือนกัน  ตัวเดียวเกนพอ  อังกฤษ เท่านั้น
https://www.baanpolballs.com/forum/index.php?topic=11284msg390765;topicseen#

"คนแปดริ้ว" มาปฏิบัติภารกิจใน 3 จังหวัดชายแดนใต้เพื่อให้สงบ และจะปกป้องผืนแผ่นดินทั่วประเทศไทย

ashi

ขอให้คนที่ชอบอังกฤษช่วยกันเชียร์ตอน4ทุ่มน่ะครับแล้วเรามาเจอกับashiเวลานั้นน่ะครับ

• เราเชื่อมั่น....ว่าเราทำได้...FINOสุดยอด!!!
เชียร์ด้วยคนรู้สึกตื่นเต้นไงไม่รุ๊5555

ureshii

ashi

ตอนนี้นำ2-0แล้วทุกท่านยังโอเคอยู่ใช่ไหมครับ....ขอเสียงคนเชียร์อังกฤษเหมือนผมหน่อยครับ!!!!

ต่อไป2.5ช่วยเชียร์อีกลูกนะสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ashi

3-0แล้วครับท่านเวย์ รูนี่ย์ซัลโวไปแล้วท่าน....เชียร์ต่อน่ะครับท่านทั้งหลาย!!!

ashi

4-0แล้วท่านทั้งหลายครับ แลมพาร์ดซัลโวจุดโทษเข้าไปแล้วครับผม!!!!

5555พรุ่่งนี้เอาอีกนะอิอิวันนี้นอนหลับสบาย

magood

• Member
  • *
งานนี้ ทะลุ ไปเลยครับพี่น้อง สุดยอด

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12