ผู้เขียน หัวข้อ: ashi>หนึ่งเดียวคือ " สเปน " ลืมทุกทีมไปได้เลย!!  (อ่าน 851 ครั้ง)

ashi

• Hero Member (E)
วันนี้วางไปแบบเต็มถังเหมือนวันที่เชียร์อังกฤษนั่นหล่ะครับ ไม่ต้องกลัวไปแบบหมดใจกับสเปนได้เลยครับท่านมีashiเป็นเพื่อนร่วมทางแบบมโหฬารสุดสุดไปแล้วตั้งแต่หัววันเลยครับ วันนี้กระทิงเปลี่ยวขวิดไม่เลือกหน้าไม่เหลือซากครับ เชียร์สุดมันกับสเปนได้ครับสำหรับค่ำคืนนี้ครับ ให้เลือดมันสูบฉีดซ่าน!!!!ไปทั่วร่างกับการเชียร์ สเปน ได้แล้วครับ นี่คือรสชาติของชีวิตครับ สเปน..สู้!สู้! ถลุง!ถลุง! สเปน..มั่นใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ชัวร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ วางให้สุดๆเท่าปลายฝันของท่านได้เลยครับ สเปนคือหนึ่งเดียวในใจของashiเลยครับของค่ำคืนนี้ครับผม เชียร์สุดฤทธิ์สุดเดชกับสเปนได้เลยครับท่าน ฟันธงเด็ดขาด5-0 100%ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/06/2009, 12:14:02 โดย ashi »

ashi

• Hero Member (E)
พลาดนัดสาวๆไม่เป็นไรวันหลังนัดใหม่ได้ครับ...แต่อย่าพลาด สเปน วันนี้เด็ดขาดน่ะท่านน่ะ!!!ของดีทีเด็ด100%ไม่ได้มาบ่อยน่ะท่าน!!!

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12