ผู้เขียน หัวข้อ: ashi>อังกฤษฟูลทีมครับสตีเว่น เจอราร์ด รูนี่ย์ แลมพาร์ด เฮสกี้ ฌอนไรท์ฟิลลิปส์...  (อ่าน 2145 ครั้ง)

ashi

• Hero Member (E)
ashi>อังกฤษฟูลทีมครับ เวย์น รูนี่ย์  สตีเว่น เจอราร์ด เอมิล เฮสกี้ แฟร้งค์ แลมพาร์ด ฌอน ไรท์ ฟิลลิปส์ แอชลี่ย์ ยัง แอชลี่ย์ โคล จอห์น เทอร์รี่ แม็ทธิว อัพสัน เกล็น จอห์นสัน โรเบิร์ต กรีน (ผู้รักษาประตู) เห็นนักเตะอังกฤษชุดนี้แล้วต้องบอกว่า กองหน้า กองกลางประสิทธิภาพสูงมากครับประกอบกับการเล่นต่อหน้าแฟนบอล ลูกเมีย กิ๊ก ญาติพี่น้องตัวเองเขาปฏิเสธการเล่นเต็มร้อยเปอร์เซนต์ไม่ลงหรอกครับ วิ่งสู้ฟัดตลอดทั้งเกมครับ สถิติเก่าก็เตือนสติอันดอร่าแล้วว่า 5-0 วันนี้เห็นกองหน้ากองกลางแล้วต้องบอกว่า8-0เป็นอย่างน้อยครับวางให้สุดปลายฝันของท่านได้เลยครับ ให้เลือดมันสูบฉีดไปทั่วร่างกับการเชียร์อังกฤษ ชัวร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมั่นใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เต็มสูบกับอังกฤษได้เลยครับท่านแล้วมาเจอashiได้เวล02.15นได้ครับอังกฤษถล่มอันดอร่าเละเทะ ฟันธงเด็ดขาด8-0 100%ชัวร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Tree007

• Member
  • *
คุณอาชิ ครับ เล่น MSN หรือเปล่าครับ ขอรบกวนแอดหน่อยได้ไหมครับผม [email protected]ผิดกฏบอร์ด.com

+++>ป๋า เฟอร์กี้<+++

• Full Member
ขอเปนแนวร่วมด้วยคนนะครับ มีตัวอื่นอีกไหมครับจะใส่สเตบ

ashi

ตัวอื่นก็จัดไปเซอร์เบียกับยูเครนไปเลยสุดๆครับแต่ทีเด็ดหนึ่งเดียวคือ อังกฤษเท่านั้นครับ พลาดนัดสาวๆไม่เป็นไรนัดใหม่ได้แต่อย่าพลาดอังกฤษคืนนี้ครับของดีทีเด็ด100%ไม่มีมาบ่อยน่ะครับอังกฤษไล่ถลุง!ถลุง!8-0ชัวร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมั่นใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Yamasei

ตัวอื่นก็จัดไปเซอร์เบียกับยูเครนไปเลยสุดๆครับแต่ทีเด็ดหนึ่งเดียวคือ อังกฤษเท่านั้นครับ พลาดนัดสาวๆไม่เป็นไรนัดใหม่ได้แต่อย่าพลาดอังกฤษคืนนี้ครับของดีทีเด็ด100%ไม่มีมาบ่อยน่ะครับอังกฤษไล่ถลุง!ถลุง!8-0ชัวร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมั่นใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อังกฤษ 8-0เช่นกันคับคุ้นๆนะเหมือนเราให้อยู่หน้าเวปตรงเครื่องหมาย+อิอิงั้นลุ้นด้วยกันคับ

Spyclub

• Sr. Member
  • ถ้าเชื่อว่าเราไม่แพ้ เราก็จะไม่แพ้
จะยิง ขาด หรอ

ผมเดา ว่า 9-0 พอ มั้ง ไม่ขาดมาก หรอก ครับ พอดีๆ

อิอิ

ashi

ashi

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12