ผู้เขียน หัวข้อ: ashi>ลืมทุกทีมไปได้เลย ท่องไว้อย่างเดียว" ปัคร์ตากอร์" ตัวเดียวเท่านั้นครับ!!  (อ่าน 1077 ครั้ง)

ashi

• Hero Member (E)
ashi>ลืมทุกทีมไปได้เลย ท่องไว้อย่างเดียว" ปัคร์ตากอร์" ตัวเดียวเท่านั้นครับ!!อุสเบกิสถานลีกครับ เตะเวลา 17.00น อัดไปแบบสุดๆเต็มถังเหมือนอังกฤษกับสเปนได้เลยครับ ชัวร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมั่นใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆวางไปสุดปลายฝันของท่านได้เลยครับ ให้เลือดมันฉีดซ่านไปทั่วร่างกับการเชียร์ปัคร์ตากอร์ได้เลยครับ ห้ามพลาดเด็ดขาดครับท่าน ฟันธงเด็ดขาด3-0 100%ชัวร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

#@[email protected]#

• เราเชื่อมั่น....ว่าเราทำได้...FINOสุดยอด!!!
เสียดาย....ม่ายเปิดไร้วาสนาอีกแย้วเรา555
เฮงๆๆๆๆๆๆนะทั่น

ashi

• เราเชื่อมั่น....ว่าเราทำได้...FINOสุดยอด!!!

ashi

RINJUNG

• Jr. Member
  • **
นำ 1-0 แล้วครับท่าน ashi เป็นกำลังใจให้นะครับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12