maxbet
sbobet

ผู้เขียน หัวข้อ: ashi>สเปนมาชุดใหญ่แบบฟูลทีมสุดๆครับวันนี้ตอเรส บิย่า ชาบีเอร์นันเดซ ชาบีอลอนโซ่  (อ่าน 3302 ครั้ง)

ashi

• Hero Member (E)
สเปนวันนี้จัดชุดใหญ่แข็งแกร่งสุดๆลงศึกคอนเฟดเดอเรชั่นคัพ 2009 กองหน้า เฟร์นานโด ตอร์เรส ,ดาบิด บีย่า ซานเชซ /กองกลาง  ชาบี เอร์นานเดซ  ชาบี อลอนโซ่   ซานติอาโก้ กาซอร์ล่า  อัลเบิร์ต ริเอร่า /กองหลัง เซร์คิโอ รามอส  ราอูล อัลบิโอล  คาร์ลอส มาร์เชน่า  โจน กัปเดบิล่า  / ผู้รักษาประตู อีเกร์ กาซียาส  เห็นนักเตะสเปนชุดนี้แล้วต้องบอกว่าแข็งแกร่งสุดๆจริงๆครับ  ส่วนนิวซีแลนด์ ริคกี้ เฮอร์เบิร์ต ไม่มีกองหลังคนสำคัญอย่าง ไรอัน เนลเซ่น เซนเตอร์ฮาร์ฟจากแบล็คเบิร์นโรเวอร์สที่ถอนตัวจากอาการบาดเจ็บ ไม่สมบูรณ์ โอกาสจึงตกเป็นของแอนดี้ โบเยนส์ ซึ่งจะลงคุมแนวรับคู่กับ สตีเว่น โอลด์ ขณะที่เดฟ มัลลิแกน น่าจะยึดตำแหน่งแบ็กขวาตัวจริงมาจาก เฌเรมี่ คริสตี้ นักเตะนิวซีแลนด์ประกอบด้วย มาร์ค พาสตัน ลงเฝ้าเสา  กองหลังประกอบด้วย เดฟ มัลลิแกน ,สตีเว่น โอลด์ ,แอนดี้ โบเยนส์ ,โทนี่ ลอชเฮด /กองกลาง  ทีม บราวน์ลงทำเกมร่วมกับ ไซม่อน เอลเลียตต์ ,ดันแคน ออตันและ ลีโอ เบอร์ตอส ส่วน เชน สเมลท์ซ จะเล่นเป็นกองหน้าคู่กับ คริส คิลเล่น  เห็นนักเตะสเปนชุดนี้แล้วต้องบอกว่า กองหน้า กองกลาง กองหลัง ประสิทธิภาพสูงมากครับ กองหน้าคมสุดๆครับ กองกลางวางบอลแม่นมาก ความสามารถเฉพาะตัวสูงมาก กองหลังแข็งแกร่งสุดๆโดยเฉพาะการได้เซร์คิโอ รามอสมาเสริมตำแหน่งยิ่งแข็งแกร่งเข้าไปใหญ่ รวมทีมแล้วแข็งแกร่งระดับ 5 ดาวเลยทีเดียว นิวซีแลนด์รอดยากจริงๆครับแพ้เละเทะไม่เป็นท่าเลยครับ อัตราต่อ3ลูกเอาไม่อยู่100%แน่นอนครับเมื่อ��ห็นตัวนักเตะแต่ละตำแหน่งของสเปนทั้งหมดที่จัดลงสนามเอาไม่อยู่จริงๆครับฟันธงเด็ดขาด7-0 100% ชัวร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมั่นใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆห้ามพลาดสเปนคืนนี้เด็ดขาดครับของดีทีเด็ด100%ไม่มีมาบ่อยครับอัดไปให้สุดๆได้เลยครับเต็มสูบเต็มสูบไปเลยครับ แล้วพบashiได้ที่บอร์ดนี้เวลา 01.30นครับ เชียร์สเปนให้สุดๆให้เลือดมันสูบฉีดไปทั่วร่างกายได้แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/06/2009, 15:44:25 โดย ashi »

Kka170

ashi

AYUMI

• Full Member
  • AYUMI
++++วันนี้ขอเอาด้วยคนหมดหน้าตัก+++++เต็มถัง++++

++++++++++++สเปน++++++++++  สกอร์ที่คาด  7-0 (ไม่น้อยหน้าอังกฤษ) 

Tree007

• Member
  • *
อยากเล่นบนแวปมั้งอะครับ คุณ อาชิ แนะนำแวปที่คุณเล่นหน่อยสิครับ มือใหม่ครับ

Dreamii

• Member
  • *
  • เฮงๆ มีเงินใช้555+
ขอเอาไปติด ocean twelve ดีกว่า

เฮงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เงินทอง
Dreamii

Spyclub

• Sr. Member
  • ถ้าเชื่อว่าเราไม่แพ้ เราก็จะไม่แพ้
วันนี้ สเปน เด็ด สุดๆๆๆๆ มากๆๆๆๆๆๆๆๆ
 คิดดูนะครับ สเปนนำสตาร์ มาเต็มทีม
ส่วนนิวซีแลนด์หรอครับ คิดว่าไง ล่ะ ขนาด ไทย ยัง  แพ้!!! แล้วเสปนจะเหลือ หรอ?
ยังไง ใส่ตาม ท่าน ashi ได้เลย สุดๆๆ ครับ วันนี้ รอคอยมานาน ไม่มีมา บ่อยๆนะครับ
จัดไปเลยครับ

maengjai..

ashi

ดูการเล่นและความสามารถเฉพาะตัวแล้วห่างชั้นกันมากครับสกอร์ถึง 7-0สูงมากครับ

ashi

kobbykung

• Member
  • *
เด็ดจิงๆคับเฮงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ

maengjai..

เหมือนเช่นเคย ขอบคุณท่านอชิครับ ++++++++++++++  ;D ;D ;D ;D ;D

Kka170

เชียร์กับอาชิ สนุกสุดยอด
เลือดสูบฉีดดี55555
เฮงๆๆๆๆๆๆวันนี้เอาอีกนะให้....ถล่มปายเล้ย
จัดมาเด๋วตามปายยยย55

hellish

• จอมยุทธไร้นาม
    • Webside Hellish kevin:
ต้องใส่ให้เต็มที่ ไม่ยั้งกระเป๋า ทุ่มสุดตัวไปเลย งานนี้ 5555 เอาแบบ หมดกระเป๋าไปเลย
จะมีสิ่งอันใดเล่า ที่จะยืนหยัดได้คงกระพัน.. ซึ่งหาแววไม่

AYUMI

• AYUMI
++++วันนี้ขอเอาด้วยคน+++++เต็มถัง++++

++++++++++++สเปน++++++++++  สกอร์ที่คาด  7-0 (ไม่น้อยหน้าอังกฤษ) 

วันนี้ท่าน ashi ไม่เข้ามาชี้ทางรึ

ไอ้ตัวกระผมชอบ    +++++++++++บราซิล++++++++++ต่อไปที่ 1.5 เลย ยิงแน่  2-0 หรือ  3-0 (ทีมเต็งหนึ่งซะอย่าง)

Parinya_

• Sr. Member
มะวานตั้งใจจะเต็งสเปน...มีคนมารองไป1**** ใจไม่ดีไม่กล้าเต็งเลยเอามาจับocean twelve...แตกค่ะ...ขอบคุณมากมายค่ะ :-* :-*

hellish

• จอมยุทธไร้นาม
    • Webside Hellish kevin:
จะมีสิ่งอันใดเล่า ที่จะยืนหยัดได้คงกระพัน.. ซึ่งหาแววไม่

ออยคุงo_O

สงสันลุ้นบอลดึก ยังไม่มาไชโยให้สเปนเลยครับ วันนี้จัดทีมไหนดีเอ่ย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12