maxbet
sbobet

ผู้เขียน หัวข้อ: ashi>สเปนมาชุดใหญ่แบบฟูลทีมสุดๆครับวันนี้ตอเรส บิย่า ชาบีเอร์นันเดซ ชาบีอลอนโซ่  (อ่าน 1077 ครั้ง)

ashi

• Hero Member (E)
สเปนมาชุดใหญ่แบบฟูลทีมสุดๆครับวันนี้ซึ่งประกอบด้วยกองหน้าอย่าง  เฟร์นานโด ตอร์เรส ,ดาบิด บีย่า ซานเชซ /กองกลาง  ชาบีเอร์นันเดซ ,ชาบีอลอนโซ่ ,ดาบิด ฆิเมเนซ ซิลบา,ซานติอาโก กาซอร์ล่า / กองหลัง เซร์คิโอ รามอส ,เคราร์ด ปีเก้,การ์ลอส มาร์เชน่า,โจน กัปเดบีล่า /ผู้รักษาประตู อีเกร์ กาซียาส วันนี้สเปนมาแบบฟูลทีมสุดๆครับ กองหน้าคมมากๆครับทั้งดาบิดบีย่า กับตอร์เรสจังหวะเข้าทำประตูรวดเร็วและแม่นยำมากครับมีสันชาตญาณกองหน้าที่มีปฏิกิริยาเร็วสุดๆครับในการทำประตูดูแล้วกองหลังอิรักเอาไม่อยู่ครับวันนี้ ส่วนกองกลางทักษะฟุตบอลสูงมาก วางบอลได้แม่นยำ ประสบการณ์สูงมากครับ โดยเฉพาะ  ชาบีเอร์นันเดซ  ชาบีอลอนโซ่ ดาบิด ฆิเมเนซ ซิลบา 3ตัวนี้ สามารถลากเลื้อยเจาะแนวรับทำเกมทะลุกองหลังคู่ต่อสู้ได้เก่งมาก เคาะจังหวะเร็วหนึ่งสองจ่ายให้กองหน้าเผด็จศึกได้ดีเหลือเกินครับ เพราะมีความสามารถเฉพาะตัวสูง วันนี้กองหลังและกองกลางอิรักลำบากเหลือเกินครับที่จะรับมือกับกองหน้ากองกลางของสเปนเกมจังหวะสองเข้าจู่โจมต่อเนื่องจะตกเป็นของสเปนหมดครับ สรุปคือกองกลางสเปนจะคุมเกมแดนกลางไว้ได้หมดครับ ทิศทางเกมจะเป็นลักษณะถูกจู่โจมแบบวันเวย์ตลอดทั้งเกมเป็นส่วนใหญ่ครับ กองหลังสเปนก็แข็งแกร่งครับ  เซร์คิโอ รามอส เคราร์ด ปีเก้  โจน กัปเดบีล่า  3ตัวนี้แข็งแกร่งมากครับ ประสบการณ์สูงจังหวะตัดเกมแน่นอนมากครับ สเปนชุดที่จัดลงสนามวันนี้แข็งแกร่งจริงๆครับ  มาดูอิรักกันบ้างครับ วันนี้ โบร่า มิลูติโนวิช อาจปรับเปลี่ยนขุมกำลังบางตำแหน่งครับจากเกมเสมอแอฟริกาใต้ 0-0 จะใช้ ฮาวาร์ โมฮัมเหม็ดลงเล่นแทน คาร์ราร์ จาซิม ขณะท่ ซาลีห์ ซาดีร์ กับ อัลบา อับดุล ซาห์ร่า ยังน่าจะเป็นแค่เพียงตัวสำรองของยูนิส มาห์มูด กับ เอมาด โมฮัมเหม็ด เช่นเดียวกับนัดแรก อิรักเล่นด้วยระบบ 5-3-2 โมฮัมเหม็ด คาสซิด ลงเฝ้าเสา กองหลังประกอบด้วยไล่จากขวาไปซ้าย โมฮัมเหม็ด อาลี คาริม ,ฟาริด มาจี๊ด,ซาลาม ชาเคอร์,อาลี ฮุสเซน เรเฮมา ,บาซิม อับบาส กองกลางมี นาชาต อัคราม ลงทำเกมร่วมกับ ฮาวาร์ โมฮัมเหม็ด และ มาห์ดี้ คาริม  โดยมีคาร์ราร์ จาซิม เป็นตัวสอดแทรก ส่วน เอมาด โมฮัมเหม็ด ลงเล่นกองหน้าคู่กัปตันทีม ยูนิส มาห์มูด  เห็นนักเตะสเปนที่ส่งลงสนามแล้วต้องบอกว่าอิรักยังห่างชั้นอยู่มากครับ เสียเปรียบด้านความสามารถของนักเตะทั้งกองหน้ากองกลางอย่างมาก วันนี้มาเน้นรับแบ่งแต้มยากมากจริงๆครับ อิรักแพ้เละเทะไม่เป็นท่าเลยครับสกอร์ขาดลอย ฟันธงเด็ดขาด 6-0 100%ครับชัวร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมั่นใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆวางสเปนเต็มถังไปได้เลยครับเต็มสูบเต็มสูบไปเลยครับ พลาดนัดสาวไม่เป็นไรนัดใหม่ได้วันหลัง ห้ามพลาดสเปนค่ำคืนนี้เด็ดขาดครับของดีทีเด็ด100%ไม่มีมาบ่อยอัดให้สุดๆครับ วันนี้สเปนกระทิงดุขวิดไม่เลือกหน้าไม่เหลือซากครับ ชัวร์สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเชียร์สเปนให้เลือดในกายมันสูบฉีดไปทั่วร่างกายได้เลยครับ แล้วพบกับashiได้ที่บอร์ดนี้เวลา 21.00นครับ

Kka170

• Hero Member (E)
อ้าวเชียร์แบบเลือดสูบฉีดมาแล้วววว
ตามปายเล้ย เชียร์กันให้มัสส์ปายยยย
สู้ๆๆๆๆๆ

hellish

• Full Member
  • จอมยุทธไร้นาม
    • Webside Hellish kevin:
จะมีสิ่งอันใดเล่า ที่จะยืนหยัดได้คงกระพัน.. ซึ่งหาแววไม่

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12