ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ ขอลองแจม เก็งวันนี้ ขอให้ช่วยแนะนำกันหน่อย  (อ่าน 580 ครั้ง)

[T]ZeeD[P]

• Member
  • *
วันนี้นะครับ จากที่ผมได้ลองศึกษาและเริ่มจะเก็ง ฟุตบอลพอเป็นบ้าง วันนี้ผมขอให้ทุกคนช่วยลองดูคู่ที่ผม เก็งนะครับ

เริ่มจาก
1)จัดไปเต็มๆกับ ลีค วัน คู่นี้ผมมั่นใจให้ มิลดันคีนส์ ซึ่ง ต่อเพียง 0.5 ลองดูคับ

2)นี้เป็นอีกคู่ที่ผมมั่นใจ กับสกอตดิช   ผมให้ อเบอร์ดีน ต่อเพียง 0-0.5 ครับ ลองดูนะจ๊ะ คู่นี้มั่นใจ

3)กัลโซ่ คู่นี้ให้ 95% กับ เอ็มโปลี   ไม่ต่อ ซึ่งมั่นใจมากครับกับ ฟอร์มดีจิงๆ มั่นใจครับ

4)กัลโซ่เหมือนกัน แต่คนล่ะสาย  คู่นี้ผมเก็ง ให้ เล่น อาเรซโซ่ครับ มั่นใจ แต่ไม่มากครับ ต่อ 0.5

5)ลีกเดอซ์ คู่นี้ 85% ครับ มั่นใจ ต่อ น็องต์ แน่นอนครับ ลุยลูกเดียว ต่อ 0.5 ครับ

6)ลีกา 2 เยอรมันครับ คู่นี้ก็มั่นใจอีกแล้วครับ จัดไปกับ ค็อตบุส ซึ่งมั่นใจกับการเล่นครับเจอทีมไม่แข็งเท่าไหร่ ต่อ 0.5 ครับ

7)เรกิโอนาล  โอ้ อันนี้น่าเล่นสุดๆครับ กับฟอร์มกานเล่นของ ไมนซ์(สมัครเล่น) ที่เหนือชั้นกว่า ไกเซอร์ (สมัครเล่นเหมือนกัน) จัดไปเลยครับเต็มๆ แน่นอน ต่อ .0.5

8)ทิปเปลิเก้น  คู่นี้ 60-40 น้า ลองใส่ บรานซ์   ดูครับ มั่นใจเล็กน้อย อิอิ

9)ออลสเวนส์คาน  คู่นี้ เสี่ยง รอง เอไอเค จ้า มันไม่ง่ายหรอกครับ ถึงจะเป็นเจ้าบ้านก็ตามแต่ครับ ฮัคเค่น ต่อ 0-0.5

10) อีกคู่ครับสำหรับ ออลสเวนส์คาน ซึ่ง คู่นี้จัดไปครับ มัลโม่ ซึ่งเพื่อน ผมบอกให้ว่า แน่นอน ซึ่งผมก็ยัง 50-50 อยู่ แต่ลองดูครับ มัลโม่ ต่อ 0-0.5

11)Super เรตเทน  คู่แรกนี้ผมให้ แองเกิลโฮล์มส์ครับ ซึ่ง อันดับดีกว่า ฟอร์มใช้ได้ครับ ถึงไปเยือนแต่ผมว่า ซิว 3 แต้มแน่นอน

12)คู่ที่ 2 นี้ผมขอให้จัด นอร์โคปิง ครับซึ่ง แจ๋วกว่ากันเยอะเลยทีเดียว ต่อแค่ 0-0.5เอง

13)กัมบรินุส  คู่นี้ผมขอแย้งกับกระทู้ของคนหลายๆคนนะครับ ผมขอ รอง ซิกม่า โอโลมุช ครับ ซึ่งผมเห็นว่า ซิกม่า ยังแจ๋ว และ อัตราต่อรอง น่าสนครับ ใส่ ซิกม่าเลยครับ ต่อ 0.5-1

14)ซุปเปอร์ ลีก คู่นี้ผมเน้นให้เต็ม 100% ซึ่งแน่นอนครับ อัลบอร์ก แน่นอน ชัวร์ๆกินหนิมๆ ต่อ 0-0.5

15) คู่สุ��ท้ายนะครับ ลีกาวัน คู่นี้สวนกระแส รึเปล่า หว่า คู่นี้ผมจัดให้ ไครโอว่า ครับ ซึ่งอันดับมันต่างกันถึงจะเล่น นอกบ้านก็เถอะครับ มั่นใจ นิดนึง

เอาล่ะครับ ยังไงผมก็แค่ น้องใหม่คน นึง ซึ่งทดสอบเก็งดู และผมอยากให้ทุกคนให้คำปรึกษาด้วยนะครับ ซึ่งอาจเข้าบ้างไม่เข้าบ้าง ก็ เล่นเก็งซะทุกคู่ แฮะๆ แต่ที่ผมมั่นใจ มี 5 คู่ครับ มี ข้อ 1 2 3 6 14 ครับ ซึ่งก็อยากลองดูบ้าง ยังไง ก็อย่า ด่ากันนะครับ แบ่งปันๆ

ถ้าผมเก็งเข้า ก็จะเก็งต่อไปเรื่อยๆ

[T]ZeeD[P]

• Member
  • *
วันนี้ผมขอ เน้นๆครับ

ผมลงไปแล้ว แต่ ช้าไปหน่อย ลง ocean twelve 5  300

1)มิลตันคีนส์
2)อเบอร์ดีน
3)เอ็มโปลี
4)ค็อตบุส
5)อัลบอร์ก

ครับผม   เอาไว้ตื่นมา ....หักครับ 

[T]ZeeD[P]

• Member
  • *
ช่วยแนะนำ ด้วยน้าคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

[T]ZeeD[P]

• Member
  • *
จัดบอร์ดได้ไม่ดีหรอคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ

แนะนำทีครับ

[T]ZeeD[P]

• Member
  • *
อัลบอก เชือดนิ่มๆ จิงๆครับ 3-0 ไปแล้ว

;D ;D ;D ;D ;D

[T]ZeeD[P]

• Member
  • *
ผลงานครับ ocean twelve
1)มิลดัน อร่อย
2)อเบอดีน เน่า
3)เอ็มโปลี ตายสนิท
4)ค็อตบุส  ตายสนิท แน่นอน
5)อั��บร์อก  กั๊ด ครับ

สรุปก็เสียไปฟรีๆ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12