ผู้เขียน หัวข้อ: ห้ามพลาดเทนนิสบ่ายโมง-บ่ายห้าโมงเย็น วันนี้  (อ่าน 749 ครั้ง)

DUSIT

• บุคคลทั่วไป
เทนนิสจีนค่อนข้างชัดเจนครับ...ไม่ค่อยพลิก...ฝีมือค่อนข้างชัดเจน...เบรกแล้วชนะเลย...ไม่เบรกกันไปเบรกกันมา

เทนนิสจีน...ชัดเจน

#@[email protected]#

• Hero Member (E)
  • เราเชื่อมั่น....ว่าเราทำได้...FINOสุดยอด!!!
มาไวหน่อยนะทั่น

DUSIT

• บุคคลทั่วไป
ดูแล้วพอสรุปด้วยตัวเองว่า...ราคาไหลยังไงก็ใส่ตามราคาไหลนั้นล่ะครับ...ไม่มีพลิก...จีน-ญี่ปุ่น สู้ยุโรปไม่ได้เลย....มีแสนเดซิเบลใส่แสนเดซิเบล-มี...เดซิเบลวาง...เดซิเบล

ง่ายๆ...ชัดเจน...ชัวร์ๆ

Ferby

• Sr. Member
สรุปให้เล่นไรครับ งง
บอกจีนญึ่ปุ่นสู้ยุโรปไม่ได้

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12