ผู้เขียน หัวข้อ: ลุ้นแบบเฉียดๆกับไอซ์สี่กั้กสิ  (อ่าน 481 ครั้ง)

icenok

• Member
  • *
นี่เป็นครั้งแรกที่บอร์ดนี้นะครับผมฟันธงocean twelve3นะครับแล้วก็ทรรศนะทีมอื่นนะครั้งแรกบอร์ดนี้ครับ
ลองพิจารณาดูนะ
   :o :oขอocean twelve3ก่อนนะจ่ะ 1.เชลซี อาจขัดใจแฟนหงแต่บ้านเชลซีผมว่าหงเล่นไม่เต็มที่นะสนามเล็กตอเรศ
                                              หมดสิท
                                    2.เวสต์แฮม ต้องวัดดวงหละคับว่าหน้าไครจะคมกว่าผมต้องกลั้นใจฟันธงเวสต์
                                    3.มิลานคับ นัดนี้ไม่เอาก็เลิกหวังแชมป์ได้หละ
ทรรศนะทีมอื่นๆนะคับ
*อาเซ-แบล็คเบิร์น  1.5/2   ในบ้านขยันต้องลุ้นเม็ดสอง 
 *เอฟเวอ-สโตค      1          ต่อ1ลูกรักไครก็เลือกกันเอา.(ส่วนตัวขออิงสโตค)   

บุนเดส                                                                                   ลาลีกา
*สตุตการ์ท-เบรเมน  -10     เลมันยังเหวอขอบินกับนกน้อย                    *เคตาเฟ่-โอซา   0.5   สาวสาวขอยาวยาวหน่อย
แฮธ่า-ฮัมบูก*         0.5/1   บอลมีลุ้นแค่ขำๆก็ยังดี                              เซบีญ่า-รีลมาดริด*0/0.5 โด้ก็โด้เจอพี่กานูหน่อย

ซีเรียอา                                                                                  * เซเรซ-มาลาก้า   +10   น้องสาวมาลาค่า
โบโลญ-เจนัว*       0/0.5   ในบ้านเหนียวแน่นขอวัดที่โบ                     
*ฟิออ-ลาซิ             0.5        ครึ่งยังน้อยไปไม่เชื่อถามหงได้
*โรม่า-นาโปลี      0.5/1    ขอสีกทีด้วยเกรียติของโรม
ปาแล-ยูเว่  *        0.5     ในบ้านเสียท่าขออีกทีนะพีน้อง

~[Nu].[Name]~

• Full Member
Re: ลุ้นแบบเฉียดๆกับไอซ์สี่กั้กสิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04/10/2009, 10:23:07 »
 ;D ;D ;D ;D ;D

♣ หยิบ สด ♣

• Hero Member (E)
  • • ช้าแต่ชัวร์ •
Re: ลุ้นแบบเฉียดๆกับไอซ์สี่กั้กสิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04/10/2009, 10:23:22 »
นี่เป็นครั้งแรกที่บอร์ดนี้นะครับผมฟันธงocean twelve3นะครับแล้วก็ทรรศนะทีมอื่นนะครั้งแรกบอร์ดนี้ครับ
ลองพิจารณาดูนะ
   :o :oขอocean twelve3ก่อนนะจ่ะ 1.เชลซี อาจขัดใจแฟนหงแต่บ้านเชลซีผมว่าหงเชียร์ไม่เต็มที่นะสนามเล็กตอเรศ
                                              หมดสิท
                                    2.เวสต์แฮม ต้องวัดดวงหละคับว่าหน้าไครจะคมกว่าผมต้องกลั้นใจฟันธงเวสต์
                                    3.มิลานคับ นัดนี้ไม่เอาก็เลิกหวังแชมป์ได้หละ
ทรรศนะทีมอื่นๆนะคับ
*อาเซ-แบล็คเบิร์น  1.5/2   ในบ้านขยันต้องลุ้นเม็ดสอง 
 *เอฟเวอ-สโตค      1          ต่อ1ลูกรักไครก็เลือกกันเอา.(ส่วนตัวขออิงสโตค)   

บุนเดส                                                                                   ลาลีกา
*สตุตการ์ท-เบรเมน  -10     เลมันยังเหวอขอบินกับนกน้อย                    *เคตาเฟ่-โอซา   0.5   สาวสาวขอยาวยาวหน่อย
แฮธ่า-ฮัมบูก*         0.5/1   บอลมีลุ้นแค่ขำๆก็ยังดี                              เซบีญ่า-รีลมาดริด*0/0.5 โด้ก็โด้เจอพี่กานูหน่อย

ซีเรียอา                                                                                  * เซเรซ-มาลาก้า   +10   น้องสาวมาลาค่า
โบโลญ-เจนัว*       0/0.5   ในบ้านเหนียวแน่นขอวัดที่โบ                     
*ฟิออ-ลาซิ             0.5        ครึ่งยังน้อยไปไม่เชื่อถามหงได้
*โรม่า-นาโปลี      0.5/1    ขอสีกทีด้วยเกรียติของโรม
ปาแล-ยูเว่  *        0.5     ในบ้านเสียท่าขออีกทีนะพีน้อง

แวะมาเจิมบ้านให้คร๊าฟ เฮงๆนะท่าน
ทั่วปฐพีล้วนมีขุมทรัพย์ เพียงแต่รอผู้มีวาสนามาค้นหา!

เลงซื่อ_Team

• Sr. Member
  • ผม " เต " ^^
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04/10/2009, 10:38:28 »
เฮงๆครับ
ผมก็ว่าเชลซีครับ ต้องดูกันยาวๆนะเพราะทีมใหญ่ทั้งคู่ แต่เชลซีมีลุ้นขึ้นจ่าฝูงอีกครังด้วยน่าจะบดหักปีกหงให้ได้นะ
 ;) ;) ;)

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05/10/2009, 08:05:38 »
สรุปคับocean twelveผมมันน่าใจหายแต่ที่ผมเล่นสี่คับอาเซเวดแฮมเชลซีเกตาเฟ่คับอิอิขอโทดด้วยคับที่ไม่ได้แทงตามที่บอก(ทรรศนะอิตาลี่ผมจะลดบ้างนะคับผมไม่ค่อยรู้จักบอลอิตาลี่มากคับเพราะมันเดายากจิงคับอิตาลี่)โอเคคับมาสรุปผลกันดีกว่าคับ
 อาเซ-แบล็ค 6-2 เฮสุดๆครับ
สโตค1-1เฮสุดๆครับ
 เวดแฮม-ฟูแล่ม2-2หารไปคับ(ผมว่าจุดโทษนี่เป็นไปตามดวงคับไม่งั้นเฮสุดๆ
เชลศ๊-ลิเวอ2-0 แน่นอนคับ(ไม่ได้แทงตามใจชอบนะคับผมเด็กผีคับ)

สตุ้ด-เบรเมน0-2เต็มครับ
แฮร์ท่า-ฮัมบูก1-3เต็มครับ

โบโลญ-เจนัว1-3เสียไป
ฟิออ-ลาซิ0-0เสียไปคับ
โรม่า-นาโป2-1ได้ครึ้งคับ
ปาแล-ยูเว่2-0เสียเยย(นัดหน้าน่าตามคับ)

เคตาเฟ่-โอซา2-1กินเลยครับ
เซบี-รีลมาด2-1เฮสุดๆครับ
เซเรช-มาลาก้า0-0ครับ(บางโตะต่อ ป แค่ขำๆครับ)

ทีเด็ดวันนี้เดวมาอีกรอบคับวิเคาะสักหน่อย

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05/10/2009, 08:27:16 »
ขออะภัยแอดมินด้วยนะถ้าคำบางคำมันส่อคับ
ครั้งหน้าจะเปลี่ยนแปลงการใช้ภาษานะครับ
ขอ อภัย ณ ที่นี้นะจ่ะ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05/10/2009, 10:22:45 »
วันนี้เชียร์กันไห้สะใจ

*แอสตัน-แมนซิตี้  -10  แมนซิตี้มาแรงจริงจริงแต่นอกบ้านขออิงแอสตันนะจ่ะ

เฟอไรร่า-เบนฟิก้า* 1/1.5  เบนฟิต่อเยอะทีไรเป็นต้องฝืดคุณว่าจิงมะถ้าจิงลองสวนกันดู

*นาซิออง-กิมาไร  0/0.5  เบียดๆกันไปในบ้านน่าจะชัว

*โตริโน่-อัลคอน่า  1/1.5  เบียงขี้ยังอยู่พี่โตขอชูสักครั้ง

วาเลเรนก้า-ไวกิ้ง  0/0.5   ขอสนุกสักวันขอขึ้นนเรือไวกิ้ง

เชียร์3 แอสตัน   เฟไรร่า  โตริโน่ 
หมดละคับไว้เจอกันเสาร์หน้านะจ่ะ หรือมีคัพเจอกันเพราะผมถนัดอังกฤษกะสเปน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12