maxbet
sbobet

ผู้เขียน หัวข้อ: อ่านทางนี้...มีเปอร์เซ็นต์ชนะ 60-70% วิเคราะห์มาแล้วไม่เสียเปรียบแน่นอน  (อ่าน 12812 ครั้ง)

hellish

• Full Member
  • จอมยุทธไร้นาม
    • Webside Hellish kevin:
เต็.ง บอลรอง ทุกคู่ จากสถิติในแต่ละวัน  บอลรองมักเข้า 60-70%
อัตราบอลรอง จะได้ราคามากกว่าบอลต่อ จากสถิติราคาอยู่ที่  1.8 ,1.9 , 2.0, 2.11
ในขณะที่บอลต่ออยู่ที่ 1.7, 1.8 , 1.9
โอกาสบอลเข้า บอลรองในแต่ละโพย มักจะมีสูงถึง 60-70 %
มีแต่ได้กำไร ขึ้นอยู่ว่ามาก-น้อย หรือ เสมอทุน  แต่ไม่มีขาดทุนแน่นอน

อัตราบอลต่อชนะมีเพียง 40-50% เท่านั้น
ส่วน 10% ที่กำกึ่ง เป็นเปอร์เซ็นเจ๊า(หลุดกันไปหรือเสมอ)

(แล้วแต่พิจารณา..)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/10/2009, 16:39:20 โดย hellish »
จะมีสิ่งอันใดเล่า ที่จะยืนหยัดได้คงกระพัน.. ซึ่งหาแววไม่

hellish

• จอมยุทธไร้นาม
    • Webside Hellish kevin:
สังเกตุการมานาน 5 เดือน...วิเคราะมาแล้วครับ
ใครมีความคิดเห็นอะไรชี้แนะ ก็ตอบมาได้ครับ
จะมีสิ่งอันใดเล่า ที่จะยืนหยัดได้คงกระพัน.. ซึ่งหาแววไม่

ashi

• Hero Member (E)
ashiขอออกความเห็นร่วมด้วยน่ะครับ อัตราต่อรองท��่มีให้เห็นส่วนน้อยในแต่ละลีก จะ1ลีก2ลีกหรือ3ลีกก็ตามจะโอกาสเข้าวินสูงมากครับ ยกตัวอย่าง ลาลีกาสเปน อัตราต่อรองการแข่งขันส่วนมากจะอยู่ที่ เสมอควบครึ่ง,1/2,1/2+1,1,1+11/2,11/2 เจ้าบ้าน ส่วนน้อยคือ11/2+2,2ลูกทีมเหล่านี้โอกาสชนะอัตราต่อรองสูงมากถึง90-100%ครับ ในส่วนของทีมเยือนก็เช่นเดียวกัน ส่วนมากราคาจะอยู่ที่ เสมอควบครึ่ง,1/2 ส่วนน้อยราคาจะอยู่ที่1/2+1,1,1+11/2ลูกโอกาสชนะอัตราต่อรองสูงมากถึง90-100%ครับเช่นเดียวกัน ท่านลองสังเกตุดูน่ะครับ ถ้าเราเอาทีมส่วนน้อยแบบที่กล่าวถึงมาวางเป็นชุด3ตัว4ตัวโอกาสเข้าวินก็จะสูงมากขึ้นครับโดยการสลับตัวท้ายขบวนไปมาน่าจะมีโอกาสทองให้เห็นครับ โดยการเปลี่ยนความกลัวในอัตราต่อรองสูงๆเหล่านั้นเป็นความกล้าแทน โดยการใช้เป็นตัวยืนอย่างสง่าผ่าเผยไปเลย รักเดียวใจเดียวโดดเดี่ยวทรนงหนักแน่นไปเลยครับ คือคำตอบสุดท้ายไปเลย อย่างอัตราต่อรองเยอะซึ่งเราไม่ค่อยได้เห็นบ่อยในลีกปกติ อย่างยูโรป้าลีกรอบคัดเลือกอย่างนี้ เลฟกี้โซเฟียต่อ221/2 อย่างนี้เข้าวินสบายครับ อย่างกาลาตาซาราย ปาติซานเบลเกรด อาแจ็กซ์ พีเอสวี อะไรประมาณนี้ครับจะมีการต่อที่สูงมากซึ่งไม่ค่อยได้เห็นบ่อย จึงน่าจะเป็นตัวเลือกที่ดีครับ ค่าความผันผวนจะน้อยมาก แต่ค่าความแน่นนอนจะสูงมากครับ ที่แนะนำมาเช่นนี้คืออยากให้เราเลือกอัตราต่อรองที่มีให้เห็นเป็นส่วนน้อยดังที่กล่าวมาแล้วนำมาทำชุดยืนไปเลยซึ่งมีค่าความผันผวนจะน้อยมาก แต่ค่าความแน่นนอนจะสูงมาก จะไม่เหมือนราคาเสมอควบครึ่ง,1/2,1/2+1,1,1+11/2,11/2 เจ้าบ้าน กับราคาเสมอควบครึ่ง,1/2ทีมเยือนซึ่งมีค่าความผันผวนที่สูงแต่กลับมีค่าความแน่นอนที่ต่ำลงกว่า ใช้เป็นตัวยืนจัดเป็นชุดครับผม เป็นแค่ความคิดashiซึ่งอาจจะผิดหรือถูก��้องใช้วิจารณญาณประกอบครับ เพื่อความสนุกสนานบันเทิงเท่านั้นครับผม

ForrestGump

อ่านแล้วก้ยังงงๆ ไม่เข้าใจ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12