ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้แม่น แต่อยากให้ มันก็เป็นแค่ทีมในใจเฉยๆ  (อ่าน 2956 ครั้ง)

The`Gunner

• Sr. Member
  • Cesc Fabregas
ตามเซียนมาหลายคน + บ้าง - บ้างแต่ส่��นมากจะ +  ;D ;D

คนที่ผมชอบก็ มี พี่บอย ท่านหนุ่ย ท่าน ballwinwin ท่านID ส่วนคนอื่นไม่ค่อยได้เข้าไปดู วันนี้ผมลองวิเคราะห์มานะครับไมรู้จะเข้าเปล่ายังไงก็ขอลองหน่อยละกัน

The`Gunner

มาเริ่มกันเลย

ทีมในใจวันนี้

home aloneเน้นๆ สเปน 90%

F.Torres Ngredo C.Fabregas Xavi Hernandaz David Silva ยิงไม่มีเหลือครับ

ดาเก้นแฮม 80 %

ไม่ต้องคิดมากครับ ดาร์ลิงตัน ยังไม่เคยชนะใครเลย รอลุ้นเม็ด2เลยครับ

เยอรมัน 70 %

รัสเซียอาจเชียร์ใ��บ้านได้ดี แต่เจอ เยอรมันชุดนนี้ไม่น่ารอด

อังกฤษ 70%

ทีมรักครับ ยูเครนไม่เหลือแน่ มีทั้ง  W.Rooney E.Heskey G.Barry F.Lampard A.Lennon S.Gerrard

แผงหลังสุดเทพ A.Cole J.Terry R.Ferdinand G.Johnson
[/size]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/10/2009, 12:47:14 โดย The`Gunner »

The`Gunner

ลองเลือกดูนะครับ

ID_4

• Hero Member (E)
แวะมาเจิมบ้านหลังใหม่ให้ครับ วันนี้ขอมาแอบแจมทรรศนะหน่อยนะครับ กว่าจะกลับห้องก็
2 ทุ่มแล้วคอมที่บริษัทมันช้าครับ แค่แวะมาตอบแบบนี้ยังอืดๆ เลย เห็นเปิดบ้านหลังนี้ขึ้นมา
เลยแวะมาเจิมให้ก่อนเลย  บ้านหลังใหม่มักจะฮอตกันนะครับส่วนใหญ่ ต้องตามๆๆแบบนี้ต้องตามๆๆๆๆ       เฮงๆๆเน๊อ
แค่สนุก ไม่ได้ทำเป็นอาชีพ

The`Gunner

แวะมาเจิมบ้านหลังใหม่ให้ครับ วันนี้ขอมาแอบแจมทรรศนะหน่อยนะครับ กว่าจะกลับห้องก็
2 ทุ่มแล้วคอมที่บริษัทมันช้าครับ แค่แวะมาตอบแบบนี้ยังอืดๆ เลย เห็นเปิดบ้านหลังนี้ขึ้นมา
เลยแวะมาเจิมให้ก่อนเลย  บ้านหลังใหม่มักจะฮอตกันนะครับส่วนใหญ่ ต้องตามๆๆแบบนี้ต้องตามๆๆๆๆ       เฮงๆๆเน๊อ

ขอบคุณครับท่าน ID

Nueng777.‧♥

• Super Hero Member (E)
เฮงๆๆๆประเดิมเลยนะครับท่าน  ;)

The`Gunner

เฮงๆๆๆประเดิมเลยนะครับท่าน  ;)

ขอบคุณครับ ที่มาเจิมให้

The`Gunner

มาเพิ่ม ocean twelveให้ครับ

ocean twelve 1 สเปน ดาเก้นแฮม อังกฤษ

ocean twelve 1 สเปน ดาเก้นแฮม อิสราเอล  เยอรมัน

ocean twelve บอลรอง หมู่เกาะแฟโรห์U21 หมู่เกาะฟาโร เปรู  ลองดูนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/10/2009, 18:41:56 โดย The`Gunner »

The`Gunner

วันนี้ขอแค่บอลไม่พลิกเราก็สบายไปหลายวันแหละครับ   ;D ;D

boy_of_gods

• ถ้าเราไม่สู้ แล้วใครล่ะ จะมาสู้เพื่อเรา
    • https://www.baanpolballs.com/forum/index.php?PHPSESSID=nglvod41jhb99dks9e6357mf37&topic=5787.19300
มาเริ่มกันเลย

ทีมในใจวันนี้

home aloneเน้นๆ สเปน 90%

F.Torres Ngredo C.Fabregas Xavi Hernandaz David Silva ยิงไม่มีเหลือครับ

ดาเก้นแฮม 80 %

ไม่ต้องคิดมากครับ ดาร์ลิงตัน ยังไม่เคยชนะใครเลย รอลุ้นเม็ด2เลยครับ

เยอรมัน 70 %

รัสเซียอาจเชียร์ในบ้านได้ดี แต่เจอ เยอรมันชุดนนี้ไม่น่ารอด

อังกฤษ 70%

ทีมรักครับ ยูเครนไม่เหลือแน่ มีทั้ง  W.Rooney E.Heskey G.Barry F.Lampard A.Lennon S.Gerrard

แผงหลังสุดเทพ A.Cole J.Terry R.Ferdinand G.Johnson
[/size]

เฮงๆๆ บวกๆๆ วันแรกเลย ครับ

TT.ViruŠ

• ۞.วิจารณญาณ.۞
แวะมาตามเทียบเชิญครับ ขอให้บ้านหลังนี้เปี่ยมไปด้วยความรักและความสุขตราบนานเท่านาน เยอรมัน มันสุดๆนะจะบอกให้
۞۩♥♥♥۩۞Ж..จะอยู่อย่างไร้ค่า หรือยอมตายเพื่อบางสิ่ง..Ж۞۩♥♥♥۩۞

ID_4

วันนี้ สวยๆ ทุกตัวเลยครับ เลือกไม่ถูกจริงๆ ชอบไปโม๊ดดดดดดด

superbigkaka

• Full Member
ขอตามกระแสเอาสเปนด้วยคน

The`Gunner

สรุปผล

สเปน เน่า

ดาเก้นแฮม เฮ

เยอรมัน เฮ

อังกฤษเน่า

ocean twelve 1 สเปน ดาเก้นแฮม อังกฤษ
เน่า
ocean twelve 1 สเปน ดาเก้นแฮม อิสราเอล  เยอรมัน
เน่าตัวเดียว สเปนทำเราได้
ocean twelve บอลรอง หมู่เกาะแฟโรห์U21 หมู่เกาะฟาโร เปรู  ลองดูนะครับ เน่าตัวเดียว

ขอโทษด้วยนะครับสำหรับคนที่ตามผมไปเดียววันนี้เอาใหม่นะครับ

สรุปผล เต็งได้ 2 เสมอ 0 เสีย 2

ocean twelve ได้  0 เสีย 3

ตัวเล็กๆแต่ใจบิ๊กๆ

• ooJENNYoo
ทักทายตอนเที่ยงค่ะ สู้ๆๆๆ
ตัวเล็กๆแต่ใจบิ๊กๆ

Sarabuy

• ถึงจะล้มก้อต้องลุก เดินต่อไปแม้ขาจะอ่อนแร็ง
สวัสดีคับท่าน เปิดบ้านเป็นของตัวเองแล้วหรอคับท่าน มาช้าดีกว่าไม่มาใช่มั้ยสหาย

สงสัยต้องแวะมาขอทีเด็ดท่านบ้างแล้วหละ

ขอให้เฮงนะคับสหาย
ถึงจะล้มก้อต้องลุก เดินต่อไป แม้ขาจะอ่อนแรง

Sarabuy

• ถึงจะล้มก้อต้องลุก เดินต่อไปแม้ขาจะอ่อนแร็ง
มาให้กำลังใจนะครับ เมื่อวาน สุโค่ยมากๆ

บ้านท่านก้สุโค่ยไม่เบานะคับ สหาย วันนี้ขอให้เฮงๆนะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/10/2009, 13:38:40 โดย Sarabuy »
ถึงจะล้มก้อต้องลุก เดินต่อไป แม้ขาจะอ่อนแรง

The`Gunner

มาให้กำลังใจนะครับ เมื่อวาน สุโค่ยมากๆ

บ้านท่านก้สุโค่ยไม่เบานะคับ สหาย วันนี้ขอให้เฮงๆนะคับ

ขอบคุณครับที่มากทักทาย

The`Gunner

มอลล์บี้ [เน้น]

ฟอร์มดีไม่มีเสีย เจอทีมบ๊วยอีก เคี้ยวหมู ;D ;D ;D

ถ้าพลาดวันนี้ก็คือล้มบอลละครับ

บราซิล [เน้นๆ]

ถึงมาเยือนโบลิเวีย ที่มีความกดอากาศสูง ก็ไม่หวั่นไหว เจอ ocean twelve แซมบ้าเข้าไปไม่มีรอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/10/2009, 16:41:26 โดย The`Gunner »

ID_4

จัดมาไวเลยนะครับวันนี้ เฮงๆๆนะครับคืนนี้

The`Gunner

จัดมาไวเลยนะครับวันนี้ เฮงๆๆนะครับคืนนี้

ขอบคุณครับที่มาทักทาย

The`Gunner

เพิ่มครับ

ไนจีเลีย

แย่งกันเข้ารอบ แต่ภาษีไนจีเลียดีกว่า 2-0 !!!

กาน่า [เน้น]

วันนี้ ถึง เบนินจะเล่นในบ้านได้ดีแต่ เจอ กาน่าที่นำทัพ โดย แอสเซียง ไม่น่าต้านอยู่

ocean twelve บราซิล มอลล์บี้ กาน่า
ocean twelve บราซิล มอลล์บี้ กาน่า ไนจีเลีย
ocean twelve น็อตต์สเคาน์ตี้ ซัสเซาโล่ ปาโดว่า บราซิล รีล เบติส

The`Gunner

อาทิตย์หน้าเจอกันนะครับ ผมต้องไปเที่ยวต่างจังหวัดกับเพื่อน ๆๆ  ;D ;D

Sarabuy

อาทิตย์หน้าเจอกันนะครับ ผมต้องไปเที่ยวต่างจังหวัดกับเพื่อน ๆๆ  ;D ;D

ขอเดินทางปลอดภัยนะคับ แล้วเราเจอกันใหม่นะคับ ผมจะรอ

พี่หมอ

• แม้มิเคยพบหน้า เชื่อเถอะว่า ที่นี่มีรัก
พี่หมอแวะมาทักทายนะ..แล้วจะถามว่า..ที่แนะนำไปน่ะ โอเคมั้ย..ติดตามข่าวจ้า..

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12