ผู้เขียน หัวข้อ: ทีเด็ด ยูฟ่าแชมป์เปี้ยน ลีก nuikhomson  (อ่าน 1715 ครั้ง)

ตามมาจะพาบวก

• Hero Member
มาร์กเซย (ลุ้นเม็ด 2)  คาด 2-0 4-0 หรือ 3-1 เหมือน ฟิออเรนติน่า พบ คาตาเนี่ย เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา

รองมัคคาบี้ ที่ราคามากกว่า 1 ลูก คู่นี้น่าจะล็อคผล เหมือน อัคมาร์ เจอ อาร์เซน่อล

ยูเว่นำก่อน แล้วมัคคาบี้ยิงคืน คาดสกอร์ 1-1

รอง บอร์กโดซ์ เพราะ ต่อ 0.5 คนจะเล่นบาเยิร์น มากกว่า

รอง แอตมาดริด เพราะ  ใครที่ไหนมัน จะ มา เล่นแอตมาดริด (ตังค์+กำไรเข้าร้านบอลก็วันนี้แหละ)

****บอลยุโรปไม่ว่าจะเป็น ชปล. หรือ ยูฟ่า คัพ 2-3 ปีที่ผ่านมา รอบแบ่งกลุ่ม บอลรองแบบขี้เดาๆ จะเข้าอยู่ บ่อย ๆ****

นี่เป็นการเริ่มต้นครั้งแรกของผมผิดถูก ไงก็ขอ อภัยด้วยนะครับ อย่ามาว่ากัน จะดังไม่ดัง ก็ วันนี้ละเว้ยยยย........

Re: ทีเด็ด ยูฟ่าแชมป์เปี้ยน ลีก nuikhomson
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03/11/2009, 06:52:03 »
มาแน่ครับวันนี้เชื่อผม

ช่วยกันวิจารณ์ หน่อยนะครับ

คงจะสุดทางแล้ว

• Hero Member (E)
  • อยู่ที่เรียนรู้ อยู่ที่ยอมรับมัน
Re: ทีเด็ด ยูฟ่าแชมป์เปี้ยน ลีก nuikhomson
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03/11/2009, 06:54:55 »
ชอบ... เชลซีอยู่ครับ
เป็นทรรศนะของผู้โพส โปรดใช้วิจารณญาณในการคิดวิเคราะห์และเลือกสรรค์

คงจะสุดทางแล้ว

• Hero Member (E)
  • อยู่ที่เรียนรู้ อยู่ที่ยอมรับมัน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03/11/2009, 07:00:31 »
;D ขอให้วันนี้ทุกท่าน ปลอดภัยไปกลับทุกคนครับไม่ว่าจะไปที่ไหนก็ตาม ;D
8) แวะมาทักทายเยี่ยมเยียนกันได้น่ะครับ บ้านหลังใหม่ กับอะไรใหม่ๆๆ  8)
::) https://www.baanpolballs.com/forum/index.php?action=post;topic=17003.0 ::)
เป็นทรรศนะของผู้โพส โปรดใช้วิจารณญาณในการคิดวิเคราะห์และเลือกสรรค์

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04/11/2009, 00:54:58 »
มาร์กเซย (ลุ้นเม็ด 2)  คาด 2-0 4-0 หรือ 3-1 เหมือน ฟิออเรนติน่า พบ คาตาเนี่ย เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา

รองมัคคาบี้ ที่ราคามากกว่า 1 ลูก คู่นี้น่าจะล็อคผล เหมือน อัคมาร์ เจอ อาร์เซน่อล

ยูเว่นำก่อน แล้วมัคคาบี้ยิงคืน คาดสกอร์ 1-1

รอง บอร์กโดซ์ เพราะ ต่อ 0.5 คนจะเชียร์บาเยิร์น มากกว่า

รอง แอตมาดริด เพราะ  ใครที่ไหนมัน จะ มา เชียร์แอตมาดริด (ตังค์+กำไรเข้าร้านบอลก็วันนี้แหละ)

****บอลยุโรปไม่ว่าจะเป็น ชปล. หรือ ยูฟ่า คัพ 2-3 ปีที่ผ่านมา รอบแบ่งกลุ่ม บอลรองแบบขี้เดาๆ จะเข้าอยู่ บ่อย ๆ****

นี่เป็นการเริ่มต้นครั้งแรกของผมผิดถูก ไงก็ขอ อภัยด้วยนะครับ อย่ามาว่ากัน จะดังไม่ดัง ก็ วันนี้ละเว้ยยยย........

ขอแก้ไข ครับ ได้ข่าวแว่วว่า มีการล็อคสกอร์

เปลี่ยนจาก แอตมาดริด เป็น เชลซี
เปลี่ยนจาก บอร์กโดซ์ เป็น บาเยิร์น ครับ

สรุปแล้ว จะได้

เชลซี บาเยิร์น มัคคาบี้ มาร์กเซย ช่วยบอก ต่อ ๆ กันล่ะ โชคดีแล้วที่เปิดมาดู

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04/11/2009, 06:25:07 »
เข้า แล้ว ๆ ใบแรกเข้าเฉย

นึกว่าจาไม่ได้แล้วเรา

วันนี้ว่ากันใหม่ครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04/11/2009, 07:12:01 »

รอง บอร์กโดซ์ เพราะ ต่อ 0.5 คนจะเชียร์บาเยิร์น มากกว่า

รอง แอตมาดริด เพราะ  ใครที่ไหนมัน จะ มา เชียร์แอตมาดริด (ตังค์+กำไรเข้าร้านบอลก็วันนี้แหละ)

ขอแก้ไข ครับ ได้ข่าวแว่วว่า มีการล็อคสกอร์

เปลี่ยนจาก แอตมาดริด เป็น เชลซี
เปลี่ยนจาก บอร์กโดซ์ เป็น บาเยิร์น ครับ

สรุปแล้ว จะได้

เชลซี บาเยิร์น มัคคาบี้ มาร์กเซย ช่วยบอก ต่อ ๆ กันล่ะ โชคดีแล้วที่เปิดมาดู

ส่วนใบนี้ใบหลัง เน่าเรยยยยย

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04/11/2009, 07:21:16 »
วันที่ 4 /11/2009

รอง ลิเวอร์พูล ที่ ปป. แพ้ฟูแล่มมายับเยิน นัดนี้ต้องล้างอายครับ

ต่อ ยูนิเรีย เออซิเซนี ที่ 0.5 ดูกันแบบดื้อ ๆ คือ ว่า ยูนิเรีย เออซิเซนี เสมอสตุ๊ทการ์ทมาได้ ส่วนเรนเจอร์สแพ้สตุ๊ทการ์ทมา

นัดล่าสุดก็แพ้ยูนิเรีย เออซิเซนี แพ้มาหลายนัดแล้ว คงตัดใจกะถ้วยนี้แล้วมังครับ

และสุดท้าย ลุ้นยาว ๆ กะเซบีญ่า แบบไร้คำบรรยาย

คร��วนี้ผมไม่เปลี่ยนใจแล้ว เอากันอย่างนี้แหละ เด๋วคนจะสับสน โชคดี ๆ

สหาย อาร์ชา

• Sr. Member
  • สหายปืน... เราจะกลับมา
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04/11/2009, 07:55:59 »
จัดไปครับ ไม่มีเสีมใจครับ
"มิตรภาพเรามีให้กัน
  ..แม้เราจะไม่รู้จักกัน"

woo

• Member
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04/11/2009, 09:20:34 »
เมื่อคืนสุดยอดครับ.....คืนนี้ตามกันไปใจครงกันเฮงๆๆๆๆครับ ;D

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12