ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าเวปจืดๆไปไหมครับ  (อ่าน 623 ครั้ง)

ake5566

• Member
  • *
หน้าเวปจืดๆไปไหมครับ
« เมื่อ: 02/11/2009, 23:42:41 »
 เพื่อนๆครับ ร่วมแสดงความคิดเห็นหน่อยครับ  ในส่วนตัวผมว่าหน้าเวปใหม่ สีมันจืดๆไปไหมครับ เพื่อนๆมีความคิดเห็นว่าอย่างไรครับ     ::)

ป๋า ต๊อก ฟันธง

• Sr. Member
Re: หน้าเวปจืดๆไปไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03/11/2009, 07:01:11 »
เพื่อนๆครับ ร่วมแสดงความคิดเห็นหน่อยครับ  ในส่วนตัวผมว่าหน้าเวปใหม่ สีมันจืดๆไปไหมครับ เพื่อนๆมีความคิดเห็นว่าอย่างไรครับ     ::)

หวัดดีครับ  จืดสนิทเลยครับ ขอแจ่มๆ หน่อยครับ   ;D
โคตรสะใจ เฮสุดๆๆ

Champiyong

• Sr. Member
  • สาวก "Nikon"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03/11/2009, 08:17:33 »
ผมว่าใจเย็นๆ เดี๋ยวคงดีเหมือนเดิม

หรืออาจจะดีกว่าเดิม

:D :D

ake5566

• Member
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03/11/2009, 10:10:01 »
 เพื่อนๆครับ ช่วยกันแสดงความคิดเห็นนิดหนึ่งครับ ส่วนตัวแล้วเป็นสมาชิกมาก็นานแต่ไม่เคยขึ้นมาโพส ส่วนใหญ่จะมาแอบดู ทรรศนะที่เพื่อนๆให้กัน ว่าเชียร์ทีมไหนกัน  บางครั้งบ้านผลบอลปิด ก็นั่งคิดว่าเอ่ เกิดอะไรขึ้นนะ เราจะเสียบ้านดีๆไปแล้วรึ  ปฎิเสธไม่ได้เลยว่า มีที่อื่นก็อปรูปแบบบ้านผลบอลไปใช้ หลายที่แต่ไปดูแล้ว มันไม่อบอุ่นเหมือนบ้านหลังนี้  อะไรที่เรียบง่าย ดูง่าย เข้าง่าย ไม่เลอะเทอะ  วันนี้บ้านผลบอลเปิดรู้สึกผิดหวังเล็กๆกับหน้าเวปว่าทำไมหนอ สีสันมันหายไปไหนหมด มันดูจืดไปนิดหนึ่ง  เพื่อนๆคิดว่ายังไงครับ  มาร่วมแชร์ความคิดเห็นกันชักนิด   

ŠaNTÿ@PöLßãLL

• Global Moderator
  • Hero Member (E)
  • "Art ตัวแม่"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03/11/2009, 10:43:02 »
โดยเข้าไปได้ที่

https://www.baanpolballs.com/

หรือ

https://www.baanpolballs.com/index.php

หรือคลิ๊กที่โลโก้ Polball ด้านบนของหน้าบอร์ดได้เลยนะคะ

ปล.เป็นหน้าเว็ปแบบเร่งด่วนเพื่อให้พี่ๆน้องๆได้ใช้งานกันไปพลางๆก่อนนะคะ บางเมนูอาจจะยังใช้ไม่ได้อยู่ ทางทีมงานกำลังดำเนินการแก้ไขปรับปรุงต่อไปค่ะ

ตามที่อ้างอิงด้านบนเลยค่าาาา ;) ;) ;)

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12