ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเฮงต้องมาดู วันนี้คัดมาให้เด็ดๆคับ  (อ่าน 960 ครั้ง)

the blue

• Member
  • *
คำเตือน    โปรดนำตัวที่ให้ไว้นี้ไปจัดใส่ocean twelveของท่านแล้วพรุ่งนี้ท่านจะเฮงไม่รู้ตัวคับ

1     เชลซี
2     ลิเวอร์พูล
3     ฮัมบรูก์
4     สตุ๊ดการ์ท
5     ยูเวนตุส
6     เปเอสเช

อยากให้ผมวิเคราะห์คู่ไหนเป็นพิเศษก็ถามมาได้นะคับ ยินดีตอบคับ

โชคดีมีเงินใช้ทุกคนนะคับ

deNzA

• Member
  • *
โรม่า+เบรเมน+บาเยิร์น มิวนิค+สเปอร์ส+แอต.มาดริด

พอได้ไม่ครับ
???
สู้ๆๆ

the blue

• Member
  • *
ทุกตัวน่าจะเข้าวินทั้งหมดคับจะขอเว้นก็แต่คู่ โรม่า v ลาโง่
โรม่าฟอร์มดีก็จิงแต่คงจะกินลาโง่ยากหน้าเสมอเยอะคับ

deNzA

• Member
  • *
ขอบคุณครับ

ว่านี้เฮงๆๆๆครับ
สู้ๆๆ

the blue

• Member
  • *
ขอให้เฮงๆๆๆๆๆๆๆๆเช่นเดียวกันคับ

แล้วพรุ่งนี้มาตามดูผลกันคับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12