ผู้เขียน หัวข้อ: **โอ๋ไม้ติ้ว-จิ้มแล้วโดน**แคนกระบองยักษ์-ฟาดแล้วโดน**อ.นัช-ซิ้ดแล้วโดน**  (อ่าน 736 ครั้ง)

คณะ109%

• Member
  • *
วันนี้ขอเริ่มปฐมฤกษ์ จากคณะ109% ขอให้แฟนๆในบอร์ดทุกคน ช่วยติดตาม และ ให้เฮงๆๆๆกันถ้วนหน้านะครับ
โอ๋ไม้ติ้ว-จิ้มแล้วโดน
วันนี้จิ้มไปที่ สกอร์สูง 2-2.5 คู่  อาเค่น   - ดุสเซลดอร์ฟ
...จิ้มดูนะครับ โชคดีทุกคน......

คณะ109%

• Member
  • *
ต้องขอโทษทุกท่าน..  :'(
วันนี้ขอให้เฮงอีกทีนะครับ ท่าน......

โอ๋ไม้ ติ้ว-จิ้มแล้วโดน

จิ้มไปเลย ชุด 3 ตัว....
รอง น็อตต์ เคาน์ตี้ -  สูง คู่บริสตอลโรเวอร์ส*สต็อคพอร์ท  -  สูง คู่เซาธ์แฮมป์ตัน*ฮัดเดอร์ฟิลด์

โชคดี จริงๆนะครับ ทุกท่าน
จิ้มแล้วโดน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12