ผู้เขียน หัวข้อ: ((((( จัดเน้นๆ เจ๊งหนักๆ ))))) ทรรศนะประจำวัน Win=4 Draw=0 Lose=0 ))))))  (อ่าน 958 ครั้ง)

Mr.SiwatrA

• Member
  • *
นาลซิอองนาล ------- ถ้าวันนี้ชนะ จะได้เลื่อนอันดับจาก 10 ไปอันดับที่ 6 ทันที แทนที่ ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า

เม็ต -------- อาฟ ชนะ อีกคะแนนเดียวเองจะเท่า เม็ตแล้ววววววววววววววว

ดุสเซลดอร์ฟ ---------- ถีบตัวเองเพื่อจะไปลุ้น play off

ไอน์โอเฟ่น ----------  แหม เคยชนะมา 7 นัดลวด!! แถมยังเยือนซะมากกว่า แค่แพ้ 2 นัดหลังนี่เองงง อิอิ

ผมเชียร์ 4 ทีมนี้ครับ ทรรศนะส่วนตัว มือใหม่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/03/2010, 08:06:09 โดย Mr.SiwatrA »

Mr.SiwatrA

• Member
  • *
Re: ((((( จัดเน้นๆ เจ๊งหนักๆ )))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02/03/2010, 08:01:01 »
นาลซิอองนาล ------- ถ้าวันนี้ชนะ จะได้เลื่อนอันดับจาก 10 ไปอันดับที่ 6 ทันที แทนที่ ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า {เลื่อน}

เม็ต -------- อาฟ ชนะ อีกคะแนนเดียวเองจะเท่า เม็ตแล้ววววววววววววววว {เจี๊ยะเต็ม}

ดุสเซลดอร์ฟ ---------- ถีบตัวเองเพื่อจะไปลุ้น play off {เจี๊ยะเต็ม}

ไอน์โอเฟ่น ----------  แหม เคยชนะมา 7 นัดลวด!! แถมยังเยือนซะมากกว่า แค่แพ้ 2 นัดหลังนี่เองงง อิอิ {เจี๊ยะเต็ม}

ผมเชียร์ 4 ทีมนี้ครับ ทรรศนะส่วนตัว มือใหม่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/03/2010, 08:07:52 โดย Mr.SiwatrA »

Mr.SiwatrA

• Member
  • *
หลังจากที่เมื่อวาน รับประทานกันไปเต็มอิ่ม วันนี้ขอเน้นบอลรองครับบบบบบบบบบบ

1. แมคเคิ่ลฟิลด์ ---------->> บอลเข้าขั้นหนีตาย เยี่ยงนี้ ไม่เชียร์พี่แมค แล้วแน่ใจหรอว่าจะเชียร์ เคาตี้ ถึงชนะก็ไม่มีผลกับอันดับ พี่แมคต่างหากที่ต้องเลื่ยนอันดับไปอีกจาก 21 ไป  17 เชียวนะ

2. บริสตอลโรเวอร์ส ---------->> โอ้ยๆๆ สโต็คปอร์ท จะต้องชนะอีกกี่นัดฮะเนี่ย ถึงจะพ้นบ๊วย!!!!!!!!!!

3. เชลแน่ม ---------->> เชลแน่มหนีตายสุดริดดด!!!!! อิงเจ้าบ้านดีก่าาาา!!!!

4. ฮัดเดอร์ฟิลด์ ---------->> อยากบอกว่า เยือนชนะตลอดขอบอกไว้ด้วยจ๊ะ!!!! เหย้าก็แค่เสมอ นิดนึง!!!!

จัดปายยยยยยยยยยยย 4*3000 นอนเหยียดรอกระตังค์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/03/2010, 13:02:14 โดย Mr.SiwatrA »

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12