ผู้เขียน หัวข้อ: ===+++ทีเด็ดตามสั่ง อาหารจานเดียว ชั้นเลิศ จาก พลฯสูทกรรม(เปื้ล เป้าตุง)+++====  (อ่าน 599 ครั้ง)

ople17

• Full Member
  รายการอาหารที่  น้าวีสั่ง  มี    5  อย่าง นะครับ

๑.  ปลาทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ        ครึ่งจาน      ส่วนผสม   - ๑๐  กรัม
๒.  กิมนาสติก                       ป.จาน       ส่วนผสม  ขาว
๓.  อฌักซิโอ้                       ครึ่งจาน      ส่วนผสม  ขาว
๔.  สตารส์บูร์ก                     ครึ่งจาน      ส่วนผสม  ขาว
๕. โกอเฮดอีเกิ้ล                   หนึ่งจาน      ส่วนผสม  - ๑๐   กรัม

จัดไปตามสั่งเลยนะครับ    จาน ละ 10  ครับ    ขอให้ อิ่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  นะครับ 

พรุ่งนี้  สั่ง อาหารได้ที่นี่เลยนะครับ

เปิ้ล ปีศาจแดง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12