ผู้เขียน หัวข้อ: พวกกวนตีนอ่านทางนี้  (อ่าน 949 ครั้ง)

LuckNajupjup

• จุดเริ่มต้น มีตลอดชีวิต
  • Administrator
  • Hero Member (E)
พวกกวนตีนอ่านทางนี้
« เมื่อ: 03/11/2007, 18:44:40 »
เว็บนี้อยู่มานานและก็อยู่กันแบบพี่น้อง
เข้าบ้างไม่เข้าบ้างเฮฮากันไป เอาสนุก
เข้าว่า ไอ้พวกที่เที่ยวมาระรานหรือหา
ผลประโยชน์แอบแฝง ไม่ต้อนรับไปไกล ๆเลย

ทำกันเองควักเงินกันเองตลอด ที่ทำเพราะรัก
ทีมงานหายไปโขเพราะไม่มีเงินเหลือให้ใคร
แล้วก็จะอยู่อย่างตลอดไปตราบใดที่
ผมมีเงินหล่อเลี้ยงได้ ไม่สนซะด้วย
ทำเอามันส์ SMS ผมได้ข้อความละ 1 บาท
วันนึงส่งมาไม่กี่ร้อยคน ทีมงานบานตะเกียง
ค่าเน็ตแต่ละคนยังไม่พอเลย อยู่กันด้วยใจจริง ๆ เพราะ
ฉะนั้นพวกเปรี้ยวตีนหรือหาประโยชน์แอบแฝง
ไม่สน เรื่องของคุณไปที่อื่น ที่นี่ไม่ต้อนรับ
โคตรเซ็งเลยนั่งลบทุกวัน ๆ
ไม่อยากปิดบอร์ดหรืออื่นๆเพราะคนเหล่านี้

ขอโทษสำหรับคนดี ๆ ไม่อยากให้ท่านอ่านข้อความนี้
นะครับ แต่เชื่อว่าท่านคงหลุดเข้ามาอ่านกันบ้าง
แบบว่ามันเหลืออดจริง ๆนับวันยิ่งเจอแต่พวกอย่างนี้
จนเว็บกลายเป็นอะไรไปแล้วไม่รู้คนดี ๆ เค้ามีเยอะแยะ
พวกก่อกวนไปไร้สาระที่ือื่นเลยไป

ศักดิ์สูงเทียมฟ้าใครก็ถวิล แต่ใจเจ้าเป็นใจดินจะทนกินดาวไหวหรือ

+สมัครสมาชิกฟรี+

tk.

Re: พวกกวนตีนอ่านทางนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03/11/2007, 18:58:09 »
ไล่มันไปไกลๆเลยพี่

LuckNajupjup

• จุดเริ่มต้น มีตลอดชีวิต
  • Administrator
Re: พวกกวนตีนอ่านทางนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03/11/2007, 19:15:34 »
พี่น้องคนดี ๆ ครับ ท่านอ่านแล้วลืมไปเลยนะครับ
เรื่องนี้ขอด่าไอ้พวกเปรี้ยว ๆ เท่านั้นครับ
ขออภัยที่วันนี้ผมออกแรงไปหน่อย ยังไงท่านอื่น
ผมก็เฮฮาปกติโทรคุยไ้ด้ปกตินะท่าน
ศักดิ์สูงเทียมฟ้าใครก็ถวิล แต่ใจเจ้าเป็นใจดินจะทนกินดาวไหวหรือ

+สมัครสมาชิกฟรี+

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12