ผู้เขียน หัวข้อ: ------ Follow me ----- โชคดี - วิเคราะห์-แลกเปลี่ยน---*-*  (อ่าน 1051 ครั้ง)

bestbakery

• Member
  • *
  • make money to get marry
    • My spaces
 :Dหลังจากที่ได้ลองฝึกปรือวิทยายุทธมาสักพัก เมื่อคืน ที่เก็ง ๆ ไว้เข้าหลายคู่อยู่ครับ  เช่น

เชลซี  - เอฟเวอร์ตัน - แมนยู- แบล๊คเบลิน- แอสตัน - โซโซร์ -เลเวอร์ - ฮัมบูรก์
ส่วนที่ตายและทำให้ ช้ำ ก็มี นิวคาสเซิล  สเปอร์ และ เนิร์นเบริ์กครับ

( ยังไม่มีทุนเล่นบอลเต็ง เลยเล่นocean twelveไปก่อนครับ )

อารมภบทไปซะนาน  ปัญหาของผมคือการจับคู่บอลที่มักจะมั่นใจในทีมใดทีหนึ่งจนเกินไป ซึ่งส่งผลให้ ocean twelve 5-6-7 มักจะตกม้าตายเพราะเรื่องเล็กน้อยเสมอ     ดังนั้น  อยากขอ ให้ผู้เล่นบอลชุด ที่มีทริค ดีดีในการจับคู่ มาแลกเปลี่ยนกันบ้างนะครับ

เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา ผมจะมา แลกเปลี่ยน ทรรศนะ นะครับ 

ขอให้ทุกท่านโชคดี

เริ่มกันเลยนะครับ     ;)
♣love is all around ◙

deebfunfun

• Member
  • *

*****ผมมีนิดหน่อยเหมือนกันครับ พยายามเล่นในเวลาเดียวกันหมดครับ
*****เวลาเดียวกันหมดถ้าจะห่างกันก็ควรเป็นแค่คู่เดียว เวลาห่างประมาณ 2 ชั่วโมง เผื่อ เราออกตัวทันครับ
*****ตัวที่เรามันใจควรแยกกันครับ
*****ราคาน้ำก็เกี่ยวนะครับ เกิดคุณเอา -5 มารวมกันในใบเดียวกันหมด คงไม่ไหวอ่ะครับ เพราะ....เค้าไม่ปล่อยให้-5เข้าหมดหรอกครับ (....เปิดมา-5  เข้า2ตัวติดมันไม่มี๊)
*****แยกตัวที่ราคาไหลสิครับ ไหลแรง - ไหลน้อย
*****และอีกอย่างบอลที่สถานการ์ณบีบเหมือนกันมันจะทำได้เหมือนๆ กัน เหมือนที่ เชลกับแมนยูฤดูกาลก่อนอ่ะ ผีพลาดสิงก็พลาด เก็บแต้มส่วนใหญ่ก็จะเก็บได้เหมือนๆกัน
*****ลองดูครับมีอีกเยอะเหมือนกัน  แลกเปลี่ยน พูดคุยกันได้นะครับ
                            *** [BODY] JUV ***
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/01/2008, 11:55:53 โดย richyrich »

bestbakery

• Member
  • *
    • My spaces
1. เริ่มต้นด้วยพรีเมียร์ชิพ ใจจริงผมคิดว่าจะไม่เล่นครับ แต่ น่าจะลงทรรศนะไว้ให้เป็นทางเลือก  
ราคาอยู่ที่ 1/2-10   ถ้าต่อไม่เยอะ  กัดฟันเวสแฮมต์ไปก็ได้ครับ แต่ถ้าเกินลูกไป ผมว่า โบลตัน ดีกว่านะ เพราะเวสต์แฮมต้องเผชิญปัญหาผู้เล่นบาดเจ็บหลายรายและผมคิดว่ามันจะทำให้ประสิทธิภาพลดน้อยลงไป เกมรุกคราวนี้คงจะด้อยประสิทธิภาพ เนื่องจากเหลือ คาร์ลตัน โคล ไว้ใช้งานเพียงรายเดียวเท่านั้นแต่โบลตัน ก็มิใช่ย่อยเพราะ อาการขาด นิโคลล่า อเนลก้า ทำให้ เกมรุก บอดลงไปมากทีเดียว  

เวสแฮมต์ 60% - โบลตัน 40%  เปอร์เชนต์วิน

2. นอริช - อิปสวิช  
ราคา 1/2  
อิปสวิช ไร้พ่ายมา 5 นัด พบกับ นอริชในบ้าน ที่ยิงได้แค่ 3 ประตู ตั้งแต่เปิดฤดูกาล  วางใจทีมเยือนครับ ถ้าราคาไม่ไหลนะ

3. ซาราโกซ่า - บายาโดริด  
ราคา  1  
บายาโดริด ทียันเสมอกับบาซ่ามาเมื่อนัดก่อน ไม่ได้บ่งบอกอะไรว่าจะต้านทานซาราโกซ่าได้  ถ้าราคาไม่ไหลมากไปกว่านี้ แนะนำให้ต่อโกซ่าไว้  อย่างน้อย 1 เม็ด ก็ยังดี  
4.  ราซิ่ง- เอสปันญ่อล  
ราคา 1/2
ราซิง กำลังอยู่ในฟอร์มที่ดี โดยเฉพาะเวลาลงเล่นในบ้านของตัวเอง ขณะเดียวกัน เอสปันญอล ก็ฟอร์มยังร้อนแรงไม่ใช่ย่อยเช่นกัน เจอกันในเกมนี้จะเปิดเกมเข้าใส่กันตลอดทั้งเกม ซึ่งรูปเกมโดยรวมจะออกมาอย่างคู่คี่สูสีใกล้เคียงกัน ซึ่งดูแล้วแนวโน้มจะลงเอยด้วยการเสมอกันนั้นมีสูง  

5. แอตมาดดริด - บียาร์รีล  
ราคา 1/2  
ตราหมีไม่เคยแพ้ในบ้าน  ก็จริง แต่ ก็ไม่ใช่เรื่องง่าย ที่จะชนะบียาร์รีล     โอกาสเสมอมีสูง แนะให้ต่อรอง สำหรับคนเล่นเสตป  
หรือจะไม่เล่นก็ได้  ( บอลลูกกลมๆ) ใครชอบความตื่นเต้นลองดูน๊ะ   *-*

6. บาซ่า  -  เบติส  
รีล เบติส ปราศจาก ดาเมีย อเบลา แบ็กขวาที่ติดโทษแบนหลังจากโดนไล่ออกในเกมล่าสุด ทำให้ เฮคเตอร์ คูเปร์ จะปรับทัพด้วยการขยับ อัลแบร์โต เมญี เป็นแบ็กขวาแทน และส่ง ฆัวนีโต จะยืนเซ็นเตอร์ฮาล์ฟคู่กับ วิลเลียมส์ เด ลิมา คาดว่า
3 ประสานอย่าง โรนัลดินโญ, เมสซี และ อองรี ไล่บดขยี้เอาชนะไปได้อย่างขาดลอย  ((ระวัง....ต่อเยอะนะ ) ให้รีบลงแต่หัวค่ำ ราคาไม่ไหล  

ขอให้โชคดีนะครับ ไว้จะมาเพิ่มเติม

bestbakery

• Member
  • *
    • My spaces
อิปสวิช + อูดิเนเซ่ + นาโปลี
อูดิเนเซ่ + ซาราโกซ่า  นาโปลี
อิปสวิช + อูดิเนเซ่ + ซาราโกซ่า
อูดิเนเซ่ +ซาราโกซ่า + นาโปลี   

โฃคดีครับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12