ผู้เขียน หัวข้อ: ก็ต้องขออภัยที่แบนกันไปนะครับ  (อ่าน 225746 ครั้ง)

LuckNajupjup

• จุดเริ่มต้น มีตลอดชีวิต
  • Administrator
  • Hero Member (E)
เนื่องด้วยมีหลายท่านทำผิดกฏการใช้บอร์ดหลายครั้ง

ทางทีมงานก็แก้ไข หรือ ลบข้อความที่ผิดกฏออก

แต่ท่านก็ยังพยายามทำความผิดเดิมนั้นอยู่

จึงต้องขออภัยที่แบนไปนะครับหวังว่าคงเข้าใจกันนะครับ
ศักดิ์สูงเทียมฟ้าใครก็ถวิล แต่ใจเจ้าเป็นใจดินจะทนกินดาวไหวหรือ

+สมัครสมาชิกฟรี+

อ า ด อ น

• Super Hero Member (E)
  • เล่นอย่างพอเพียง
    • www.baanpolballs.com
Re: ก็ต้องขออภัยที่แบนกันไปนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06/12/2010, 05:53:28 »
สวัสดีครับท่านLuckNajupjup ผมเองก็เสียวๆเพราะในบ้าน ด่วน(ทีเด็ด) ทำผิดกฎกันมากมาย ตัวผมเองก็ยังไม่รู้ว่าจะโดนแบนเมื่อไหร่ล่อแหลมเหลือเกิน
"คนเราไม่สามารถย้อนเวลาได้ ดังนั้นจงทำทุกช่วงเวลาให้ดีที่สุด เพื่อไม่ให้เสียใจในภายหลัง"

Re: ก็ต้องขออภัยที่แบนกันไปนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06/12/2010, 05:57:55 »
แหะ ๆ อย่างที่ทราบกันครับท่าน พวกเราก็อยู่กันมานานๆแทบทุกท่าน

จะแบนกันแต่ละทีเครียดแล้วเครียดอีก ยังไงก็ฝากท่านอาดอนสอดส่องดูแลเป็นหูเป็นตาด้วยนะครับ

ขอบคุณท่านอาดอน และพี่น้องทุกท่านที่พยายามทำให้บ้านเราเป็นบ้านที่น่าอยู่ และแลกเปลี่ยนกัน

ด้วยความจริงใจ

เท่าที่นั่งดูกระทู้วันนี้ เฮกันแทบทุกท่านทุกกระทู้เลย รู้สึกดีใจและภูมิใจที่เห็นพวกท่านแบ่งปันน้ำใจกันอย่างมากมาย

ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ  ;D
ศักดิ์สูงเทียมฟ้าใครก็ถวิล แต่ใจเจ้าเป็นใจดินจะทนกินดาวไหวหรือ

อ า ด อ น

• Super Hero Member (E)
  • เล่นอย่างพอเพียง
    • www.baanpolballs.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06/12/2010, 06:11:55 »
ครับผม จะพยายามช่วยเป็นหูเป็นตาให้อีกแรงหนึ่ง
พอจะเข้าใจ ทางทีมต้องทำงานทำตามหน้าที่ ถูกผิดต้องว่ากันไปตามกฎระเบียบ
ต้องขอขอบคุณท่านเจ้าของเว็ปและทีมงามบ้านผลบอลทุกท่าน
ที่มีบ้านที่น่าอยู่ให้พวกเราได้แบ่งปันแลกเปลี่ยนทรรศนะดีๆต่อกัน
ขอให้บ้านผลบอลอยู่ไปนานๆและขอให้ทีมงามบ้านผลบอลทุกท่านจงมีแด่ความสุขความเจริญมากนะครับ :D
"คนเราไม่สามารถย้อนเวลาได้ ดังนั้นจงทำทุกช่วงเวลาให้ดีที่สุด เพื่อไม่ให้เสียใจในภายหลัง"

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06/12/2010, 06:16:27 »
ครับผม จะพยายามช่วยเป็นหูเป็นตาให้อีกแรงหนึ่ง
พอจะเข้าใจ ทางทีมต้องทำงานทำตามหน้าที่ ถูกผิดต้องว่ากันไปตามกฎระเบียบ
ต้องขอขอบคุณท่านเจ้าของเว็ปและทีมงามบ้านผลบอลทุกท่าน
ที่มีบ้านที่น่าอยู่ให้พวกเราได้แบ่งปันแลกเปลี่ยนทรรศนะดีๆต่อกัน
ขอให้บ้านผลบอลอยู่ไปนานๆและขอให้ทีมงามบ้านผลบอลทุกท่านจงมีแด่ความสุขความเจริญมากนะครับ :D

ทางทีมงานบ้านผลบอล ทุกท่านก็ต้องขอขอบคุณน้ำใจไมตรีของพี่น้องทุกท่านเช่นเดียวกันครับ

ที่เสียสละและแบ่งปันความสุขเพื่อพี่น้องท่านอื่น ๆ  ;D

chok09

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06/12/2010, 07:48:58 »
เนื่องด้วยมีหลายท่านทำผิดกฏการใช้บอร์ดหลายครั้ง

ทางทีมงานก็แก้ไข หรือ ลบข้อความที่ผิดกฏออก

แต่ท่านก็ยังพยายามทำความผิดเดิมนั้นอยู่

จึงต้องขออภัยที่แบนไปนะครับหวังว่าคงเข้าใจกันนะครับ

น้องใหม่นะครับ ทำผิด1ครั้ง(โพสตัวเลขลงไป) ขออภัยด้วยครับ ไม่รู้จริงๆ ต่อไปคงไม่มีอีก

chettha.ping

• รับขนส่งสินค้าในรูปแบบตู้คอนเทนเนอร์ทางเรือ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06/12/2010, 08:50:02 »
เนื่องจากผมเป็นน้องใหม่ ยังไม่ทราบกฏกติกามารยาท เท่าไหร่นัก วันก่อนผมโพสเมล์ และได้รับการแจ้งเตือน
ไม่ทราบว่า ยังมีข้อปฏิบัติ อื่น ๆ อีกหรือไม่ครับ อยากอยู่ในเวป ไปนาน ๆ รบกวน แจ้งกฏผมนิดนึงครับ

ขอโทษในความไม่สะดวกครับ
https://www.baanpolballs.com/forum/index.php?topic=22008.0

เชษฐ์ พัดลุง+สุราด
"สถานะเปลี่ยน ความสัมพันธุ์ก็เปลี่ยน ไม่ว่ามองมุมไหน เราต่างก็มองต่างมุมกันเสมอ หากแท้จริงแล้วเราไม่ได้เปลี่ยนเลย นอกจากมุมมองที่ต่างกันออกไป"

superjazz

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06/12/2010, 09:04:01 »
เรียนท่าน...............LuckNajupjup ..

ผมจะถูกแบนมั้ยครับที่เอารูปสาวๆมาลงในการให้ทัศนะแต่ละครั้งอะครับ............ถ้าจะแบนยังไงก็บอกกันก่อนนะครับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06/12/2010, 09:30:01 »
ผมเป็นไทยมุง  ;D

seadoo

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06/12/2010, 09:43:44 »
ไอ้คนประเภทไม่ได้ดังใจแล้วชอบเข้ามาด่าเจ้าของกระทู้น่าจะแบนไปเรย

Beam_Man_U

• @ บัลลังก์แชมป์@
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06/12/2010, 11:32:10 »
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
ความคิดเห็นไม่ตรงกัน การเชียร์ย่อมเกิดขึ้น....

•••†ParaDoX2228†•••

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06/12/2010, 12:16:02 »
เดี่ยวจะช่วยอีกแรง  ครับผม  ;D
รับเมนูจานเด็ดร้อนๆ ได้ที่> ทีเด็ดร้อนๆHOT!! HOT!!HOT!! By ••†Paradox2228†•• >>>Click!!<<<

ตู-กอล์ฟ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 06/12/2010, 13:35:57 »
ผมไม่ร้ผมเมา ;D ;D ;D
oในเมื่อเขาไม่อแล้วจะให้เราทำอย่างไรo

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06/12/2010, 14:33:42 »
เนื่องจากผมเป็นน้องใหม่ ยังไม่ทราบกฏกติกามารยาท เท่าไหร่นัก วันก่อนผมโพสเมล์ และได้รับการแจ้งเตือน
ไม่ทราบว่า ยังมีข้อปฏิบัติ อื่น ๆ อีกหรือไม่ครับ อยากอยู่ในเวป ไปนาน ๆ รบกวน แจ้งกฏผมนิดนึงครับ

ขอโทษในความไม่สะดวกครับ
https://www.baanpolballs.com/forum/index.php?topic=22008.0

เชษฐ์ พัดลุง+สุราด

อ่านได้ที่*** กฏการใช้บอร์ดบ้านผลบอล กรุณาอ่านก่อนโพสท์นะครับ (บ้านเราจะได้เป็นบ้านที่น่าอยู่) หน้าแรกได้เลยครับท่าน ขอบคุณเป็นอย่างยิ่งที่ให้ความสนใจและอยากเป็นส่วนหนึ่งในบ้านหลังเล็ก ๆ หลังนี้นะครับท่าน  ;D

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 06/12/2010, 14:35:14 »
น้องใหม่นะครับ ทำผิด1ครั้ง(โพสตัวเลขลงไป) ขออภัยด้วยครับ ไม่รู้จริงๆ ต่อไปคงไม่มีอีก

ครับท่าน chok09 ขอบคุณมากนะครับที่ให้ความร่วมมือ ยินดีต้อนรับเป็นอย่างยิ่งครับ  ;D

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 06/12/2010, 14:38:45 »
เรียนท่าน...............LuckNajupjup ..

ผมจะถูกแบนมั้ยครับที่เอารูปสาวๆมาลงในการให้ทัศนะแต่ละครั้งอะครับ............ถ้าจะแบนยังไงก็บอกกันก่อนนะครับ

เท่าได้แวะเข้าไปเยี่ยมชมกระทู้ท่านบ่อยครั้ง และได้ติดตามรูปภาพที่ท่านโพสต์ภาพมาได้ระยะใหญ่ หลังจากได้ Save ภาพเก็บไว้เพื่อเป็นกรณีศึกษาแล้ว เหอ ๆ  :o

ก็ถือว่าไม่ได้เป็นภาพที่โป๊เปลือยแต่อย่างใด แต่หากเจ้าของภาพเหล่านั้นได้แจ้งมาทางทีมงานจะแจ้งให้ท่านแซ่บ เอ้ย ทราบนะครับ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/12/2010, 14:47:34 โดย LuckNajupjup »

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 06/12/2010, 14:40:35 »
ผมเป็นไทยมุง  ;D

อิอิ ขอบคุณท่านลูกศิษย์ฯจูเนียร์ด้วยนะครับ ยังไงฝากเป็นหูเป็นตาด้วยนะครับ กระทู้ท่านคนก็ติดตามใช่ย่อย  ;D

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 06/12/2010, 14:46:52 »
ไอ้คนประเภทไม่ได้ดังใจแล้วชอบเข้ามาด่าเจ้าของกระทู้น่าจะแบนไปเรย

สวัสดีครับท่าน seadoo มีหลายกระทู้เช่นเดียวกันดั่งที่ได้แจ้งมาซึ่งทางทีมงานก็ลบออกไปเยอะมาก ถึงเยอะที่สุดเลยครับ

แต่กรณีนี้มองได้หลายรูปแบบครับ

คือ

1. ย่อมมีผู้เห็นด้วยหรือไม่ด้วยกับทรรศนะ การเห็นแตกต่างกันย่อมเป็นประโยชน์ของทุกฝ่ายด้วยเกิดการแลกเปลี่ยนกัน กรณีนี้ทางทีมงานจะผ่านเลยไปครับ
2. อีกประเภทคือลูกช่างด่า ด่าแบบไม่มีเหตุผล ด่าแบบหยาบคาย ประเภทนี้ไม่ไหวจะเคลียร์ครับแบนทันทีครับ (กรณีถ้าท่านพบเห็นแจ้งที่กระทู้นี้ได้เลยครับพร้อมอ้างอิงกระทู้ให้ทีมงานด้วยจะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง เพราะบางครั้งทีมงานเองก็อ่านกระทู้ไม่ทันเหมือนกัน)

หากมีอะไรเพิ่มเติมชี้แนะ ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/12/2010, 16:07:33 โดย LuckNajupjup »

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 06/12/2010, 14:49:47 »
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

ยินดีรับฝากครับท่าน ไม่รับถอน เหอ ๆ กลอนท่านประทับใจในแต่ละวันยิ่งนัก  ;D

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 06/12/2010, 14:51:56 »
เดี่ยวจะช่วยอีกแรง  ครับผม  ;D

เยี่ยมเลยครับท่าน Want มากทีเดียวเชียว ทีมงานเป็นสิบก็ตามกันไม่ค่อยจะทันหากพี่น้องช่วยกันดูแลบ้านของแต่ละท่าน และบ้านพี่น้องพ้องเพื่อน

จะทำให้บ้านเรามีแต่ความอบอุ่นไร้ความไม่สบายใจต่อกัน พบเห็นที่ไม่เหมาะสมแจ้งได้ที่กระทู้นี้เลยนะครับ ;D

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 06/12/2010, 14:52:53 »
ผมไม่ร้ผมเมา ;D ;D ;D

ยินดีต้อนรับครับท่าน + มากก็อย่าเมามากนะท่าน 555 ฝากช่วยดูแลกันด้วยนะครับ  ;D

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 06/12/2010, 15:04:38 »
ด้วยการจะแบนท่านใดนั้นมีผลกระทบไม่ทางตรงก็ทางอ้อมเสมอ

แต่ด้วยเพื่อความสุขของท่านอื่นๆเป็นที่ตั้งและเป็นการแลกเปลี่ยนกันด้วยความบริสุทธิ์ใจ

ก็ต้องขออภัยไว้ล่วงหน้านะครับหากต้องแบนกันจริงๆ

แต่ทางเว็บคงไม่แจ้งรายชื่อที่ถูกแบนให้พี่น้องท่านอื่นได้ทราบเพราะ คนเราผิดพลาดกันได้เสมอ

ตั้งแต่ที่ผ่านมาถึงตอนนี้แบนไป 672 ท่านแล้ว ที่กลับมาได้แล้วก็เยอะที่แบนถาวรก็เพียบ เสียใจ

ทุกครั้งที่ต้องแบนกันแต่หวังว่าจะเข้าใจ .... ทีมงานบ้านผลบอล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/12/2010, 17:54:51 โดย LuckNajupjup »

Jessy

• ซ้วบ ซ้วบ!
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 06/12/2010, 18:00:28 »
แบนไม่พอหรอกครับ มันต้องกลม...เมาปลิ้น อิอิ  ;D
รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 06/12/2010, 18:05:36 »
แบนไม่พอหรอกครับ มันต้องกลม...เมาปลิ้น อิอิ  ;D

เหอ ๆ ส่วนใหญ่หนักกับแกล้มครับ  ;D

คนชนบท

• ว า ง ย า ว ๆ เ ล ย ลู ก พี่
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 07/12/2010, 00:24:02 »
แบนไม่พอหรอกครับ มันต้องกลม...เมาปลิ้น อิอิ  ;D

จั่งซี้ต้องเบิลสอง  ;D
ตามกำลัง ไม่ตามกระแส

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12