ผู้เขียน หัวข้อ: พี่rainy นางฟ้ามาเฟียแห่งบอลรองและเจ้าแม่บาสNBAหายไปไหนใ  (อ่าน 2610 ครั้ง)

chilllun

• Member
  • *
ใครรู้จักพี่เค้าเป็นการส่วนตัวช่วยตามตัวให้หน่อยได้ไหม
นับตั้งแต่ที่ไม่มีเธอจะเจ๊งอยู่แล้วมาช่วยที

rainy22

• Hero Member (E)
  • 我就是這样 เทหน้าตัก รักหมดใจ

วันที่   รายการ   รายละเอียด   
 4   OU408046597
05/02 12:08:20 pm   บาสเก็ตบอล NBA
ฟีนิกซ์ ซันส์ vs โอคลาโฮม่า ซิตี้ ธันเดอร์  (0 - 0)
04/02   สูง
214.5 @ 0.610   (I
 5   HDP408046351
05/02 12:06:33 pm   บาสเก็ตบอล NBA
ฟีนิกซ์ ซันส์ vs โอคลาโฮม่า ซิตี้ ธันเดอร์  (0 - 0)
04/02   โอคลาโฮม่า ซิตี้ ธันเดอร์
+3.5 @ 0.910   (
 6   HDP408046143
05/02 12:05:16 pm   บาสเก็ตบอล NBA
เดนเวอร์ นักเก็ตส์ vs ยูท่าห์ แจ๊ส   (ครึ่งแรก) (0 - 0)
04/02   ยูท่าห์ แจ๊ส
+4.5 @ 0.810   

อย่าผลีผลามยามเสียทัรพย์

爱情买卖

rainy22

โห  อย่าเรืยกกันแบบนี้เลยนะ
มันก็แค่บังเอิญโชคดีน่ะจ่ะ  ช่วงก่อนมีคนชอบกวนบ้านเก่าพี่ก็เลยหยุดไปให้เค้ากวนจนพอใจซ่ะก่อนน่ะ
แล้วก็ไม่มั่นใจก็จะไม่ค่อยให้หรอก  นี่วันปีใหม่จีนพี่เลยมาแจกจ๊ะ

爱情买卖

dkbanana

ดีใจคับที่คุณเรนกลับมา2วันนี้ผมานเจช่วงปีใหม่นะคับจีนนะคับ

chilllun

• Member
  • *
พี่หายไปออีกแล้วนางฟ้าเทพยดากลับมาหน่อยเถอะ
rainy=ฝน
ฝน=น้ำที่หล่นลงมาจากฟ้าซึ่งใครๆก็ต้องการ
ใครต้องการให้กลับมาเม้นให้ด้วยเธอมาตามคำเรืยกร้องแน่ๆ

chilllun

• Member
  • *
ผมสมัครเป็นสมาชิกเพื่อคุณคนเดียวเลยนะครับ
เพราะชอบผลงานคุณมากๆ  เป็นกำลังใจให้ครับ

chilllun

• Member
  • *
นับชิงใกล้เข้ามาแล้วนางฟ้าจะมาไหมครับ
บอลกินไปเยอะช่วยผมด้วยนางครับผมรอ...................
นางฟ้ามาโปรด

rainy22

มาตามคำขอบ่ายนี้มีคำตอบเชิญที่บ้านได้เลยค่ะแต่ชื่อกระทู้เปลื่ยนได้ไหม...อาย

爱情买卖

หน้าหลี

มาตามคำขอบ่ายนี้มีคำตอบเชิญที่บ้านได้เลยค่ะแต่ชื่อกระทู้เปลื่ยนได้ไหม...อาย

ก็สวยจริงนี่น่า ฮ๋าๆๆ เหมือนนางฟ้าเลย
ได้จริงทดสอบมา 4 เดือน บวกทุกวันถ้าทำตามกฎ  แบ่งปันน้ำใจ ขอเพียงแค่ "คำขอบคุณ"

...........บอลมีทุกวัน จะรีบทำไม ถ้าได้ตลอดชีวิต.........

upfare

ดูมัีuทำกับคุณเรนนี่
มัuตั้งกระทู้ตามหาเค้าแท้ๆว่าคือที่พึ่ง  แล้วดูข้อความข้างล่าง
น่าให้มัuไปนุ่งผ้าถุงจัง

แพ้ตั้ง21แต้มท่านใช้อะไรให้ไม่ทราบตั้งใจให้ดีๆก็เข้าให้แพ้ขาดลอยแบบเลี้ยงลูกอยู่บ้านซ่ะดีกว่า
เราก็เห็นว่าแม่นราวจับวางพอขายรถมาตามดันแพ้ขาดแกล้งกันชัดๆนี่นาทำแบบนี้ได้ไง
ชอบทำเหมือนทีมโปรดเชลซีใช่ไหมนิสัย...............
ยิงเป็นโหลตอนรองพอต่อดันยิงลูกเดียวเวรแท้ๆรถทั้งคันใครจะรับผิดชอบ

แดงมาเชียว....ไม่ชอบสีแดงเลยนิสัยดีเกินไปไม่เหมาะกับคนนิสัยไม่ดีอย่างเรนนี่
ยังไงก็แล้วแต่ท่านเสียรถท่านคงเสี่ยใจมากจึงเกิดการแค้นเคื่องเพื่อให้ท่านสบายใจขึ้น.............
..........ข้าพเจ้าขออภัย   ไม่ทราบว่าจะมีคน��สียรถในบิลสีนี้  ต่อไปขอให้ท่านดูดีๆก่อนใจเย็นจะได้ไม่เสีย......
....เอาเป็นว่าขอโทษที่เป็นคนต้นเหตุให้ท่านเสียไม่ได้ตั้งใจและต่อไปจะไม่มาอีกให้รับผิดชอบคงไม่มีปัญญา
ไม่ไหวแต่จะไม่ทำให้ใครเสียรถอีกโอเคไหมขอโทษ....ขอโทษ

แค่ขอโทษแบบนี้ไม่ง่ายไปหน่อยรึ?
อ้างจาก: rainy22 link=topic=21497.msg1248681#msg1248681 date=1307396xxx
แค่ขอโทษแบบนี้ไม่ง่ายไปหน่อยรึ?
c]แล้วต้องการแบบไหนล่ะ...แบบ ข้าน้อยผิดไปแล้ว ข้าน้อยสมควรตายสมควรตายอย่างยิ่ง
ขอท่านโปรดใจกว้างอภัยข้าน้อยด้วยเถอะ

คุณก็เหมือนกับขัวญใจในอดีตของคุณ IiIiI_DioNYsuS_IiIiI เพี๊ยนจนเวอร์เดี๋ยวมือตกจนเป็นได้แค่***
พวกมืออยากโชว์ชอบเค้าก็เลยทำเหมือนเค้าทีบิลให้คนอื่นๆตอนเช้าทำไมเข้าหมดนี่เอามั่งทำไมผิด

คุณก็เหมือนกับขัวญใจในอดีตของคุณ IiIiI_DioNYsuS_IiIiI เพี๊ยนจนเวอร์เดี๋ยวมือตกจนเป็นได้แค่***
พวกมืออยากโชว์ชอบเค้าก็เลยทำเหมือนเค้าทีบิลให้คนอื่นๆตอนเช้าทำไมเข้าหมดนี่เอามั่งทำไมผิด

คุณจะไปลามถึงผู้อื่นทำไมกันนะคนไม่เกี่ยวคุณจะเอาเค้ามาเกี่ยวให้ได้คุณอย่าทำให้รู้สึกเหมือนทำให้คนอื่นผิดไปด้วยได้ไหม
พี่เค้าไม่รู้อะไรเลย

นี่พอดูดีๆแล้วนี่มันลูกมาร์คนี่นาอภิสิทธิ์พ่อคุณสอนรึไงมาทำดือตาใสใส่เบอร์1

upfare

ผมสมัครเป็นสมาชิกเพื่อคุณคนเดียวเลยนะครับ
เพราะชอบผลงานคุณมากๆ  เป็นกำลังใจให้ครับ

55555 ++ เรียกว่าไรดี นาธาน+นางเรยา 555

chilllun

• Member
  • *
กลับมาได้ไหม......ฉันขอโทษ

00บ่าว︻┳═一

• สายลับจับบอลเต๊ง
กลับได้ไหม.........ผมขอโทษ
กลับรถกลางถนน ระวังโดนชนนะ
นิสัยน้องน่าเล้ นการเมืองจริงๆ

rainy22

พี่ๆอย่าแบนเขาเลยเขาได้ขอโทษล่ะ

爱情买卖

00บ่าว︻┳═一

คุณก็ไปช่วยเค้าด่าผมใช่ไหมที่บ้านบาสไปดูผลงามใหม่ผลได้เลยแล้วจะได้ไม่กล้าทำอีกแบนผมสมัครใหม่ก็จบ+555
อย่ามาุขู่พี่นะ��ุ๊ด ทีหลังไม่ต้องมาบ้านพี่นะพี่ไม่ชอบ  >:( >:( >:(

00บ่าว︻┳═一

พี่ๆอย่าแบนเขาเลยเขาได้ขอโทษล่ะ
    คุณเรน ผมถามจริงๆอย่าโกรธนะ รู้จักหมอนี่เป็นการส่วนตัวหรือไม่ มันใช่คนเดียวกับที่เคยโขมยใช้ไอดีของคุณหรือเปล่า และที่ทะเลาะกันเนี่ย ทะเลาะกันจริงๆ หรือเ ล๊นละคร ผมเห็นคุณหายโกรธคนง่ายๆจัง ผมจำได้เมื่อ��ลายเดือนก่อน เคยมีคนแจ้งแบน ไอ้คนที่โขมยใช้ไอดีคุึณ(จำชื่อไม่ได้)แต่คุณก็ออกตัวว่าอย่าแบนเขา ทั้งที่เขาด่าคุณเสียหายมาก จนลูกผู้ชายอย่างผมทนดูไม่ได้ ยอมเข้ามาให้เด็กตราหน้าว่า เ สี อก ทั้งที่ผมอายุคงคราวๆ พ่อ มันได้มั้ง
     ถามแค่นี้ครับ อยากรู้ความกระจ่าง และถ้าทำให้คุณไม่พอใจก็บออกนะครับทีหลังจะไม่มายุ่งอีก

rainy22

เชิญดูคำตอบที่ห้องLive and Liveนะค๊ะ

爱情买卖

rainy22

ใครก็ตามจับตัวเจ้าของห้องนี้ได้เรนนี่จ่ายค่าตัว4หมื่นสดๆเลยช่วยหน่อยนะค๊ะ

爱情买卖

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12