ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากไว้ให้ดูครับ  (อ่าน 1950 ครั้ง)

คนชนบท

• Hero Member (E)
  • ว า ง ย า ว ๆ เ ล ย ลู ก พี่
ฝากไว้ให้ดูครับ
« เมื่อ: 05/04/2011, 17:42:24 »

แมนฟิลด์

เชฟฯ เว้นส์เดย์

เผื่อ ocean twelve รีลมาดริด
ตามกำลัง ไม่ตามกระแส

FINAL FANTASY II

Re: ฝากไว้ให้ดูครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05/04/2011, 19:45:46 »
หวัดดีขอรับ กลับมาแล้ววววว

หวัดดีครับท่านตั้ม   สบายดีไหม ;D
จัดเด็ดๆเลยนะ คืนนี้

หวัดดีขอรับ สบายดีขอรับ ไม่เห็นซะนานเลยขอรับ สบายดีนะขอรับ คืนนี้เฮงๆจ้า ;D

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06/04/2011, 22:01:56 »

ดีครับท่านตั้ม ไม่มียาชุดหราครับ ขอสัก3ตัวได้มะ รอนะครับ

ยาชุดที่ชอบวันนี้ :  บาร์เซโลน่า , เซลติก , เซนต์ เมอร์เรน , สตองดาร์ ลีแอช  8)
ให้4 เลยขอรับ ผมใส่ไป 1 ชุด สำหรับวันนี้ขอรับ  ;D ;)

ทางเดียวกัน4ตัว เลยท่านตั้ม  ;D ;D เชียงใหม่ฝนตกหนักมากท่าน บ้านท่านเป็นไงบ้างครับ

วันนี้ทำท่าจะตกขอรับ แต่สุดท้ายก็ไม่ตก อากาศร้อนขอรับ แบ่งฝนมา กทม. บ้างก็ดีขอรับ คืนนี้เฮงๆนะครับสหาย ;D

คนชนบท

• ว า ง ย า ว ๆ เ ล ย ลู ก พี่
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06/04/2011, 22:05:01 »

เซนต์ เมอร์เรน

สกอร์สูง 2/2.5 เชลซี-แมนยู

บาร์เซโลน่า

เฒ่าทารก นก จรัญ

• Super Hero Member (E)
  • เวลามี...รู้จักให้ เวลาได้....รู้จักพอ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07/04/2011, 01:36:55 »

สวัสดี / ขอขอบคุณพี่น้อง มิตรสหายทุกท่าน ไม่ได้หายไปไหนหร็อกครับ..วนเวียนอยู่แถวนี้แหล่ะ
คิดถึงทุกท่านนะครับ...เพียงแต่ว่า อากาศเปลี่ยนแปลง อายุก้อขนาดนี้แล้ว เจ็บไข้ได้ป่วย เป็นธรรมดา
ขอบคุณ   ชายแทน
             น้องพู    คนนี้ได้คุยกันทุกวันทางเอ็มเอสเอ็น
             ตาดอน - ซ้อบอส
             น้องหนุ่ม คนชนบท
             น้องตั้มไฟน่อล
             น้องวิน อีกคน ยังไม่ลืมครับ ร่วมอุดมการณ์ตั้งแต่บอล ขี้โรค ...
                 ที่มาโพสต์ข้อความไว้ให้ได้รับทราบข่าวสาร รวมถึง ท่านอื่นๆ ที่แวะเวียนมาแต่ไม่ได้ทิ้งข้อความไว้
    คิดถึง บรรยากาศ เก่าเก่า ในสังคม ของการแบ่งปัน ของพวกเรา ณ. บอร์ดแห่งนี้ครับ...

น้องหนุ่มหายหน้าหายตา ไม่เห็นแม้ตัวอักษรเลยนะ ยังว่า ล้างมือในอ่างทองคำปล่าวแว๊..เฮงเฮงบวกบวก ครับ
    ใกล้ปีใหม่ไทย เชียงใหม่คงคึกคัก ....คิดถึงจร้า น้องชาย...

คนชนบท

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07/04/2011, 12:30:51 »

สวัสดี / ขอขอบคุณพี่น้อง มิตรสหายทุกท่าน ไม่ได้หายไปไหนหร็อกครับ..วนเวียนอยู่แถวนี้แหล่ะ
คิดถึงทุกท่านนะครับ...เพียงแต่ว่า อากาศเปลี่ยนแปลง อายุก้อขนาดนี้แล้ว เจ็บไข้ได้ป่วย เป็นธรรมดา
ขอบคุณ   ชายแทน
             น้องพู    คนนี้ได้คุยกันทุกวันทางเอ็มเอสเอ็น
             ตาดอน - ซ้อบอส
             น้องหนุ่ม คนชนบท
             น้องตั้มไฟน่อล
             น้องวิน อีกคน ยังไม่ลืมครับ ร่วมอุดมการณ์ตั้งแต่บอล ขี้โรค ...
                 ที่มาโพสต์ข้อความไว้ให้ได้รับทราบข่าวสาร รวมถึง ท่านอื่นๆ ที่แวะเวียนมาแต่ไม่ได้ทิ้งข้อความไว้
    คิดถึง บรรยากาศ เก่าเก่า ในสังคม ของการแบ่งปัน ของพวกเรา ณ. บอร์ดแห่งนี้ครับ...

น้องหนุ่มหายหน้าหายตา ไม่เห็นแม้ตัวอักษรเลยนะ ยังว่า ล้างมือในอ่างทองคำปล่าวแว๊..เฮงเฮงบวกบวก ครับ
    ใกล้ปีใหม่ไทย เชียงใหม่คงคึกคัก ....คิดถึงจร้า น้องชาย...

สวัสดีครับเสี่ยนก ผมสบายดีนะครับ
โอ้โห้ ช่วงที่ผ่านมามีเรื่องวุ่นวายหลายอย่างในชีวิตครับ  :D :D
เลยไม่ค่อยมีโอกาสมาทักทายพี่ๆ
ผมยังไม่ได้ล้างมือหรอกครับ แต่แค่พอเป๊นกระษัย สีแดง สีม่วง  ;D

เชียงใหม่หรอครับ อืมมม . . หมอกควันเยอะมากๆครับ บางวันก้อฝนตกหนัก
บางวันก้อแดดแรงมากๆ แปรเปลี่ยนอยู่บ่อยๆ ผู้คนก้อเริ่มกลับต่างจังหวัดกันล่ะ
คนเริ่มบางตาครับ

คนชนบท

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07/04/2011, 12:46:26 »

บียาร์รีล

จูเนียร์ บาแรนคิลล่า

ดินาโมเคียฟ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08/04/2011, 14:52:02 »
หวัดดีขอรับหสายหนุ่ม คืนนี้เฮงๆนะขอรับ ;D

คนชนบท

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09/04/2011, 16:25:39 »

บอร์กโดซ์

เชลซี

เวสต์แฮม

• เวลามี...รู้จักให้ เวลาได้....รู้จักพอ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23/04/2011, 13:07:51 »

คืนนี้ สมหวังเฮงเฮง บวก บวก จร้า น้องหนุ่ม

คนชนบท

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16/05/2011, 00:43:56 »
ลองกดเบาๆดูครับ
เคตาเฟ่

รีลมาดริด

รีลโซเซียดัด

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16/05/2011, 00:45:28 »
เคตาเฟ่

รีลมาดริด

ก่อนจะไปนอน แวะมาบอกว่า เฮงๆนะสหายหนุ่ม ;D

คนชนบท

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16/05/2011, 00:48:59 »
เคตาเฟ่

รีลมาดริด

ก่อนจะไปนอน แวะมาบอกว่า เฮงๆนะสหายหนุ่ม ;D

เฮงๆ เช่นกันสหายตั้ม  ;D ฝันหวานๆละ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16/05/2011, 10:21:25 »
ยินดีกับ มาดริด และ เคตาเฟ่
วันนี้ขอให้โชคดีทุกทีมนะครับ ;D

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08/07/2011, 11:05:49 »

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 09/07/2011, 08:56:15 »

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12