ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมดว้ยช่วยกัน ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน  (อ่าน 655 ครั้ง)

Pupe

• Hero Member (E)
หวัดดีครับทุกท่านที่เข้ามาแวะเวียนหากัน ที่ผมเปิดบ้านหลังนี้มีจุดประสงค์อย่างที่ชื่อของบ้านนั่นหละครับ อย่างว่าตอนนี้หลายๆท่านคงจะรู้ถึงวาระแห่งเว็บล่าสุดที่เกิดขึ้นแล้วกับเจ้าของบ้านท่านหนึ่งขออนุญาติพาดพิงครับคือท่านเสือนั่นเอง ตอนนี้ท่านเสือก็เงียบหายไปทั้งใน บอร์ดและ เฟชบุ๊ค ทำเอาสมาชิกงงตามๆกันรวมทั้งผมด้วย ทั้งยังมีตัวจิงตัวปลอมตามมาอีก เห็นใจท่านเสือครับด้วยความเคารพ ผมก็ไม่รู่อ่ะนะครับว่าบ้านอื่นที่ดังๆจะโดนแบบเดียวกันวันไหนบ้างก็ไม่รู้ ผมเลยอยากใ้ห้บ้านหลังนี้ เป็นแหล่งรวมของเพื่อนๆทุกคนอ่ะครับใครมีทีเด็ด หรือ ใครได้มาจากบ้านหลังอื่นเราเอามาแชร์กันแบบนี้ดีกว่าไหมครับ เพราะพวกเราก็มีจุดประสงค์เดียวกันครับคือล้ม4ขาและพากัน++++ แต่ถ้าใครเอาทีเด็ดมาจากบ้านหลังอื่นอยากให้ท่านช่วยให้เครดิตเจ้าของด้วยครับ รวมทั้งพอบอลจบไม่ว่าจะ+หรื-อยากให้ทุกท่านเข้าไปขอบคุณและให้กำลังใจกับของทีเด็ดหลังนั้นๆด้วยได้รึป่าวครับ ผมอยากให้บ้านหลังนี้เป็นของทุกๆคนไม่ใช่ของผมหรือของใครคนหนึ่งครับ 
ยังไงก็โพสบอกความคิดเห็นกันได้ครับ

Meawnoi

• Full Member
  • ถึงจะบ้าแต่ว่าไม่โง่!!!
มานั่งปูเสื่อรอทรรศนะด้วยคนค่ะ ;D ;D ;D

นาย ฟัก อยู่แม้น

เท่าที่หามาได้ ณ เวลานี้ โดยพึ่งตนเองและ ทีเด็ดหลายๆสาย

ส่วนตัวจัดocean twelveไปแล้วครับ กอริติบ้า + บรอมมาปอจคาร์น่า + ฮัมมาร์บี้
เดี่ยว France 21

Pupe

มานั่งปูเสื่อรอทรรศนะด้วยคนค่ะ ;D ;D ;D
ผมได้จากท่านกัฟที่ตามบ่อยๆ ต่อ บรอมมาโปคาร์น่า ครับ
หมอติดดาว คู่เช้าให้ต่อจีน++ไปแล้ว  คู่ดึกให้รองควิดิ้ง กะรอง วาร์นาโม
ท่า K-LIVE ให้รอง กราาดาVIP
ปลาดุกให้โชคให้อยู่ รอง ฮอลแลนด์
ใครมีไรเพิ่มเติมเชิญได้ครับ

Pupe

เท่าที่หามาได้ ณ เวลานี้ โดยพึ่งตนเองและ ทีเด็ดหลายๆสาย

ส่วนตัวจัดocean twelveไปแล้วครับ กอริติบ้า + บรอมมาปอจคาร์น่า + ฮัมมาร์บี้
เดี่ยว France 21
อืม ขอบคุณม��กครับ

Meawnoi

• Full Member
  • ถึงจะบ้าแต่ว่าไม่โง่!!!
วันนี้หนูว่าหนูจะเลี่ยงคู่ฮอล์แลนด์  หนูว่ามันดูกระแสมากๆเลยค่ะ ฮอลแลนด์ไม่แพ้ใครในเวลา90 นาทีตั้งแต่ปี2008 วันนี้ราคาตลาดล่วงหน้าเป็นราคาเสมอ ราคาปัจจุบันฮอลแลนด์กลายเป็นบอลรอง

มันอาจจะเป็นเพราะว่าเจ้าบ้านใช้ชุดใหญ่ หรืออาจจะต่อความเป็นเจ้าบ้าน แต่ราคาตอนนี้มันท้าให้รองเหลือเกิน มันน่าหวาดเสียวพิกล พี่ๆมีทรรศนะคู่นี้มั้ยคะ ว่าทำไมราคามันถึงเป็นแบบนี้ ใครรู้หนูขอความรู้เป็นวิทยาทานด้วยค่ะ  ;D ;D ;D

Pupe

วันนี้หนูว่าหนูจะเลี่ยงคู่ฮอล์แลนด์  หนูว่ามันดูกระแสมากๆเลยค่ะ ฮอลแลนด์ไม่แพ้ใครในเวลา90 นาทีตั้งแต่ปี2008 วันนี้ราคาตลาดล่วงหน้าเป็นราคาเสมอ ราคาปัจจุบันฮอลแลนด์กลายเป็นบอลรอง

มันอาจจะเป็นเพราะว่าเจ้าบ้านใช้ชุดใหญ่ หรืออาจจะต่อความเป็นเจ้าบ้าน แต่ราคาตอนนี้มันท้าให้รองเหลือเกิน มันน่าหวาดเสียวพิกล พี่ๆมีทรรศนะคู่นี้มั้ยคะ ว่าทำไมราคามันถึงเป็นแบบนี้ ใครรู้หนูขอความรู้เป็นวิทยาทานด้วยค่ะ  ;D ;D ;D
ดีครับ ถ้าไม่มั่นใจเลี่ยงน่าจะดีที่สุดครับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12