ผู้เขียน หัวข้อ: ขอร่วมไว้อาลัย กับแฟนบอล สโมสรเชียงราย ของไทยเราคับ  (อ่าน 1942 ครั้ง)

ล้มสี่ขา คืออาชีพ

• Hero Member

Zm

• Hero Member (E)
ร่วมด้วยครับ
ต้องคิดก่อนลงทุน จะนำไปสู่ความสำเร็จ

https://www.baanpolballs.com/forum/index.php?topic=24932.0

Skywalk

• Full Member
................................................................................................สู้ต่อไปครับ

Pupe

ร่วมไว้อาลัยครับ สู้ๆต่อไปครับ กว่าซ้งมหาภัย และแฟนคลับทุกๆท่าน

~[J]otar[O]~

• มีน้อยใช้น้อย ค่อยบรรจง
ข่าวเศร้าสำหรับวงการฟุตบอลไทยครับ ยังไงก็ขอให้ทุกคนหลับสบายไปสู่สุคตินะครับ (ผมแอบเคืองที่ไม่ยอมเลื่อนแมทซ์ ทีม+กองเชียร์หมดกำลังใจหมด  ปล. ความเห็นส่วนตัวนะครับ)

No.7

• Super Hero Member (E)
  • ลุกขึ้นมาใหม่...หากหัวใจยังเป็น หงส์..
ที่แท้เป็นรถกองเชียร์เหรอครับ เสียใจด้วยนะครับ
บอลลูกกลม ๆ ไม่มีอะไร 100 % แต่อยู่ได้เพราะถูกมากกว่าผิด และจิตใจที่แข็งแกร่ง ไม่รู้สึกกับการได้หรือเสีย

00บ่าว︻┳═一

• สายลับจับบอลเต๊ง
ตกข่าว ช่วยขยายความหน่อยครับ

Devzin zaa

ขอแสดง ความเสียใจกับแฟนบอลของทีมเชียงรายครับ

ล้มสี่ขา คืออาชีพ

ก้อแอบเคืองเหมือนกันคับ เค้าสูญเสียเเล้วยังจะให้มีการแข่งอีก  สกอร์ก้อยิงไม่น่าดูเลย  สงสารจิงๆ

00บ่าว︻┳═一

• สายลับจับบอลเต๊ง
อ๋อ!! ขอแสดงความเสียใจด้วยคนครับ

Jessy

• ซ้วบ ซ้วบ!
ขอแสดงความเสียใจแก่ครอบครัวผู้เสียชีวิตและบาดเจ็บด้วยนะครับ
เหตุการณ์แบบนี้ไม่น่าเกิดขึ้นเลย เศร้าใจครับ
  :-[
รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย

คิม มิน โฮ

• เราจะล้มสี่ขาให้กระจุย
 :'( เสียใจกับกองเชียร์เชียงรายเช่นกันคับ จากกองเชียงพยัค์ล้านนา
;D ถล่มสี่ขาให้กระจุยคืองานของเรา

evo2418

• Member
  • *
ขอแสดงความเสียใจกับแฟนบอลเชียงรายด้วยคับ :'( :'( :'( :'( :'( :'(

VaSaBi

• Member
  • *

ขอแสดงความเสียใจ อย่างยิ่ง ครับ

MoMeNt

• Sr. Member
  • The King of Win
:'( :'( :'( :'( :'( :'(

ขอแสดงความเสียใจ อย่างสุดซึ้งไว้นะที่นี้ ด้วยครับ

Namchew

• Member
  • *
แสดงความเสียใจด้วยครับ จากกองเชียร์เชียงใหม่เอฟซีครับ

LuckNajupjup

• จุดเริ่มต้น มีตลอดชีวิต
  • Administrator
ขอแสดงความเสียใจครับ เศร้ามากที่เห็นพี่น้องเราต้องจากไป ขอเรื่องอย่างนี้อย่าได้เกิดกับทุกท่านครับ :'(
ศักดิ์สูงเทียมฟ้าใครก็ถวิล แต่ใจเจ้าเป็นใจดินจะทนกินดาวไหวหรือ

+สมัครสมาชิกฟรี+

Lycanfun

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
ใจเย็นๆค่อยเป็นค่อยไป

::ปัญญา-เรณู::

ผมเป็นแฟนบอลทีม CR United ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับครอบครัวท่านที่เสียชีวิตด้วยน่ะครับ
ท่านที่เสียชีวิตไปท่านได้สร้างสีสรรค์ให้กับทีมกว่างโซ้งของเรา ��ละให้กับวงการฟุตบอลของไทยด้วย
ขอให้ท่านไปสู่สุขติน่ะครับ
และขอให้ผู้ที่ได้รับบาดเจ็บ ปลอดภัย พ้นขีดอันตรายทุกท่านน่ะครับ

เกียร์4ssss

เศร้าจังครับ เรื่องนี้ไม่น่าเกิดจริงๆ ขอเป็นกำลังใจให้กับครอบครัวที่สูญเสียครับและเป็นกำลังใจให้พี่น้องเชียงรายครับ :( :( :(

!!ป๊าบๆ$$

• ป๊าบๆ
ขอแสดงความเสียใจกับพี่น้องชาวเชียงรายครับ พวกเราในเว็ปบ้านผลบอลเป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ

สู้ๆ
ใจสู้อ่ะเปล่า ไหวมั้ยบอกมา

ก๊อฟซะ

ขอแสดงความเสียใจ สำหรับครอบครัวที่ต้องเสียบุคคลอันเป็นที่รักที่จากไป ด้วยอุบัติเหตุ สู้ๆต่อไปคับ พวกเราคอยเป็นกำลังใจให้คับ    :)
แวะมาทักทายกันได้นะครับ การลงทุนมีความเสี่ยง https://www.baanpolballs.com/forum/index.php?topic=39586.150

จงไปสู่สุขคติ
ขอแสดงความเสียใจกับผู้สูญเสียทุกท่าน

manorider

• Member
  • *
เสียใจด้วยคับ เป็นกำลังใจให้คับ

สู้ๆๆ!!

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12