ผู้เขียน หัวข้อ: หาทีเชียร์บอลหมู่ขั้นต่ำ 2 ตัว ที่ไหนดีคับ ช่วยแนะนำด้วย  (อ่าน 643 ครั้ง)

ser61

• Member
  • *
หาที่เชียร์อยู่คับ เจอที่ ocean twelveซอคเกอร์ แต่ไม่รู้วิธีการเป็นสมาชิกนะ
ทำไงต้องติดต่อที่ไหน หรือ ยังมีที่อื่นอีก ท่านใดรู้ช่วยแนะนำด้วยคับ
ปล.อยากให้ทันคืนนี้อ่ะ :(

yoon kin jung

• Hero Member (E)
  • สู้ต่อไปถ้าหัวใจไม่หยุดดิ้น สู้ๆๆ
 ;D ;Dอย่างน้อยต้องเชียร 3 ตัวครับ ลองสมัครดู เวลาเชียร์ เข้าที่ MIXPARTY แล้วเลือกตามรายการที่มี
yoon สู้สุดๆ เฮงๆๆๆครับ

ser61

• Member
  • *
;D ;Dอย่างน้อยต้องเชียร 3 ตัวครับ ลองสมัครดู เวลาเชียร์ เข้าที่ MIXPARTY แล้วเลือกตามรายการที่มี
แต่ แวป สแตปซอกเกอร์ เค้าบอกว่าได้ 2 ตัวนะ
3 ตัว ก้อใช้อยู่ แต่มักจะเน่า 1 ตัว บ่อยอ่ะ พอดีลองหาใน***เกิ้ลดูก้อเจอนะ แต่
ไม่รู้มักยังไงอ่ะดิ สรุปแล้วในไทยมันมีไหมอ่ะ 2 ตัว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12