ผู้เขียน หัวข้อ: $+$+$+ความคิดแรกมักจะถูกเสมอครับ+$+$+$  (อ่าน 623 ครั้ง)

Robin_888

• Member
  • *
เคยอ่านในหนังสือครับตัวเลือกตัวแรกที่เราคิดว่าใช่มักจะเป็นคำตอบที่ถูก 80 % ครับ อย่าลังเล

ครับ  วันละตัวนะครับ เล่นเยอะเสียเปรียบสี่ขาครับ แว่ปแรกที่คิดว่าใช่คือ                   

รูบิน คาซาน +0.5/1                           

โชคดียิ้มได้ทุกคนครับ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12