ผู้เขียน หัวข้อ: เซียนอยู่หลืบ  (อ่าน 2416 ครั้ง)

chahara

• Member
  • *
เซียนอยู่หลืบ
« เมื่อ: 11/09/2011, 12:45:06 »
มาใหม่ครับแต่มีแต่บวกครับไม่มีมั่วอยู่ที่ความมั่นใจและสถิติล้วน
วันนี้ครับ ลอง :oลอง :oลอง
 :oไม่ถนัดลีกเล็กนะครับมีแต่บีกใหญ่ :o
    พรีเมียร์ชิพ (Premier League)
          นอริช ซิตี้
             ฟูแล่ม
            แชมป์เปี้ยนชิพ (League Championship)
            เบอร์มิงแฮม
      บุนเดสลีกา (German Bundesliga)
           โคโลญจ์น
           โวล์ฟสบวร์ก
      ;D วันนี้เท่านี้ก็พอแล้วครับ ลองครับมั่นใจทุกคู๋ถ้าไไม่มีอารายมาขวางทางละก็บวกทั้งนั้นครับ ;D

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12