ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผลบอลAFC U-19 15.00น. คู่เกาหลีใต้-เกาะกวม หน่อยครับผม  (อ่าน 1174 ครั้ง)

!!! GOAL !!!

• Hero Member (E)
  • เป้าหมาย : ให้ทีเด็ดฟุตบอลให้ครบ5,000ทีเด็ด
    • www.goal.in.th
ขอบคุณล่วงอย่างสูงครับ
คิดจะโกมันอยู่ที่ใจ----->จุดหมายอยู่ไม่ไกล----->ขอเพียงแค่หัวใจ----->คิดอยากจะโกล์

`Claudio*

• ` J Q k A
เกาหลีใต้ชนะกวม 18-0 คับผม

• เป้าหมาย : ��ห้ทีเด็ดฟุตบอลให้ครบ5,000ทีเด็ด
ราคาต่อรองคู่นี้เท่าไหร่ครับ H/T สกอร์เท่าไหร่ครับผม
คิดจะโกมันอยู่ที่ใจ----->จุดหมายอยู่ไม่ไกล----->ขอเพียงแค่หัวใจ----->คิดอยากจะโกล์

^^SHa_BU_SHi^^

• *คิดต่าง..แต่ไม่แตกแยกครับ
HT   7-0
FT 18-0
ราคาFT เจ้าบ้านต่อ 17.5 ครับ

• เป้าหมาย : ให้ทีเด็ดฟุตบอลให้ครบ5,000ทีเด็ด
แล้วทำไมผมถามอีกท่านบอกว่าเกาหลีต่อ13.5+14ลูกล่ะครับท่าน

ตกลงราคาเท่าไหร่ครับ

ผมจะสามารถดูราคาได้จากเว็บไหนครับท่าน

^^SHa_BU_SHi^^

• *คิดต่าง..แต่ไม่แตกแยกครับ
แล้วทำไมผมถามอีกท่านบอกว่าเกาหลีต่อ13.5+14ลูกล่ะครับท่าน

ตกลงราคาเท่าไหร่ครับ

ผมจะสามารถดูราคาได้จากเว็บไหนครับท่าน

ผมเชียร์บอลตอนบ่ายอยู่เห็นก่อนเริ่มเกมส์มันต่อ 17.5 ครับ..แล้วใส่อะไรไป

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12