ผู้เขียน หัวข้อ: เ ต็ งทวี ทุน 6 ไม้ Yes วันที่ 24 มีค 2555 เวลา 18.00 ร ว ย ทุกวัน ตามกฎครับ  (อ่าน 7497 ครั้ง)

unix007

• Member
  • *
  • =-จงอย่าออกนอกแผน แล้วจะประสบผลสำเร็จ-=
เรียนถึงนักตอบกระทู้ทั้งหลายแหล่ครับ
พอไม่มีกระทู้    เ ต็ งทวี ทุน 6 ไม้ Yes วันที่ 20 มี�� 2555 เวลา 18.00 ร ว ย ทุกวัน

แล้วผมจะตามใครครับ   ผมจะกดตามคนที่จะทำให้ผมบวกนะครับ
กระทู้ตาสีตาสา หรือว่าถึงจะเป็นคนเก่าแก่แต่ถ้าไม่ได้ทำให้ผมบวกผมก็ไม่กดตามนะครับ

แล้วคนที่ชอบบอกว่า เห้ย!! วิธีนี้เด็กป.4 เด็กอมมือที่ไหนก็บอกได้  ผมขอถามเป็นข้อๆดังนี้ครับ

1.คุณสรรหาทีเด็ดแต่ละตัวมาเหมือนเค้าได้ไหม  มาเป็นแบบทวีหรือเรียงตัวไปเรื่อยๆ

2.คุณต้องมาตามเวลาที่กำหนดทุกวัน เน้นว่าทุกวันครับ!! (เมียตายก็ต้องมา)

3.คุณกล้าพอหรือเปล่าที่พาคนอื่นลงเหวแล้วพาเขากลับมาได้  ข้อนี้สำคัญครับส่วนมากจะ....แล้วก็ล้มหายตายจากไปเรื่อยๆ

4.ข้อนี้สำคัญครับ  คุณพาผมบวกได้ไหม   ถ้าได้คุณตั้งบ้านแบบนี้เลยครับ  มาตามเวลาที่กำหนด

เดี๋ยวจะมาถามผมว่าโวยวายทำไม  ทำไมไม่กลับไปอ่านเรื่องที่ผ่านมาก่อน
ผมก็อยากจะบอกเหมือนกันว่าผมตามบ้านนี้ตั้งแต่แรกแล้วครับ   เพราะอะไรหรอครับ
1.บ้านนี้หาง่ายครับ  หน้าแรกจบ  บางกระทู้หาแ.ม่มจนตาลายยังไม่ได้ทีเด็ด เปิดดูอ่าวแ.ม่มยิงแล้ว
2.มาตอนหกโมงเย็นครับจบ    บางคนมาบ้างไม่มาบ้าง เหนื่อยใจครับ

ผมไม่ใช่เจ้าของกระทู้  ไม่ต้องมาพาลว่าผมเป็นเจ้าของกระทู้มาตั้งนะครับ
ผมเข้าใจแอดมินนะครับ  ว่าต้องแบนเพราะเจ้าของกระทู้เค้าก็พูดไม่สุภาพ   แต่ผมอยากจะถามพวกที่เข้ามาว่าในบ้านเค้า
คุณเคยเอานิ้วจิ้มไปในรังมดไหมครับ  มดมันเคยบอกคุณไหมเอานิ้วออกไปเถิด อย่ามาจิ้มเลย     ถามย้อนกลับไปว่าคุณต้อง
ไปนั่งหาทีเด็ดมาให้ ทุกวันๆ แล้วยังโดนว่าในพื้นที่ของคุณเอง  เป็นคุณจะทำยังไงครับ

ผมก็แค่คนตามนะครับ
กระทู้ที่ผมตามมีแค่   ของคุณอ้วน/โคตรเซียนบอลhome   ของคุณแทน   แล้วก��เ ต็ งทวี ทุน 6 ไม้ Yes นี้เท่านั้น(กระทู้อื่นไม่คิดจะอ่านครับ มันไม่บวก)

ขออภัยนะครับถ้ากระทู้นี้กระทบกระทั่งใคร  ผมนับถือคนที่ผลงานครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/03/2012, 15:15:49 โดย unix007 »

yeastkun

• Full Member
ถูกของท่านเจ้าของห้องนะครับ

ผมเองก็ตามเค้ามาตั้งแต่เดือน ธันวาคม 2554 แล้วนะครับ

แล้วเค้าก็เป็นคนที่แจกทัศนะได้แม่นมาก แม่นกว่าบ้านอื่น ๆ หลาย ๆ บ้าน

แล้ว เหตุ ไหน ถึงต้องมาแบนคนที่เอาทัศนะดีดี มาแจกกัน แบบฟรี ๆ ด้วยครับ

แบบนี้มันไม่แฟร์นะครับ

ผมก็สนใจจะตามแต่คนที่เค้าแจกแล้วผมบวกเท่านั้นครับ บ้านอื่นผมเคยตามแล้วมันลบครับ

แล้วแบบนี้จะทำยังไงครับ ให้พวกผมหายตามเจ้าของบ้านแพนเค้กไปหรือครับ

ใครที่ติดต่อ หรือมีข้อมูลของท่าน Pancake99 ช่วยเอามาลงด้วยนะครับ

[email protected]

• Hero Member (E)
แอตมิน แบนแล้ว กระทู้คงปิดแล้ว..บ้านหลังนี้ผมเคยตาม.... และก็เคยสวนด้วย...(แต่ไม่เคยออกมาป่วนถึงแม้จะสวนก็ตาม) ....
ถึงผมจะรักคุณมากสักเพียงใดก็ตาม  แต่ผมรักแผ่นดินเกิดมากยิ่งกว่า

Ajja

• Member
  • *

ZodaZa

หลอก
Newbie
*
Re: เ ต็ งทวี ทุน 6 ไม้ Yes วันที่ 18 มีค 2555 เวลา 18.00 ร ว ย ทุกวัน ตามกฎครับ
« ตอบ #2054 เมื่อ: 19/03/2012, 14:56:11 »

ผลละอยากจะขำ บ้านนี้ จริงๆครับ สมัครมาหลาย id มาให้กำลังใจ อวยกันเอง มันก็ เป็นpancakee99
โพสเองคนเดียวหมด ดูก็รู้แล้วครับ ส่วน บ้านนี้กฎ 6 ไม้ ผมก็อยากจะขำ มีโอกาส 6 ไม้ ผมให้เด็กป.4แถวบ้าน
จิ้มมั่วๆให้ง่ายกว่า ไม่ต้องมาดู ทรรศนะหรอก  ยิ้มกว้างๆ

เจ้าของกระทู้ ที่ชื่อว่า หลอก นายลองมาให้ทีเด็ด หน่อย อยากรู้ว่าจะได้ซักกี่น้ำ
ถ้าคุณไม่กล้า ก็ให้เด็ก ป.4 แถวบ้านเลือกให้ก็ได้ 5555555555555555
อยากดีแต่พิมนะครับบบบ

Hitler หาทุน

• Jr. Member
  • **
อันดับแรกต้องขอบอกคำเดียวว่ามันไม่ถูกต้องครับที่เบน
และอีกอย่าที่อยากจะบอกก็คือพวกที่เข้าบ้านนี้แบบไม่เป็นมิตรคุณว่างมากเหรอคับที่เขามาเกรียนที่บ้านคนอื่น
หรือว่ามีปมด้อยมาตั่งแต่เกิด กะทู้นี้คนตามส่วนมากเขาจะเข้าใจกฏกติกาที่เจ้าบ้านเขาเขียนไว้ดีอยู่แล้ว
แต่ไอ้พวกขาจรที่อยากเฮงในวันเดียว พอโดนเยอะไม้แรกก็ไม่กล้าตามไม้ 2 3 เพราะคูณแล้วมันเยอะ
อันนี้แนะว่าท่านควรจะไปบ้านอื่นเลิกตามบ้านนี้นะครับ แล้วก็เลิกเถอะครับ เกรียนไปวันๆมันไร้ค่าหนักบอร์ดเปล่าๆ
เป็นกำลังใจให้เจ้าของกะทู้ครับ
[/b]
ยามจนคนเคียดแค้น      ชิงชัง
ยามมั่งมีคนประนัง                   นอบน้อม
เฉกพฤกษ์ดกนกหวัง                เวียนสู่   เสมอมา
ปางหมดผลนกพร้อม                พรากสิ้นบินหนีฯ.

[/b]

เห็น...เป็นต่อ

• **
  • มีสติ = มีสตางค์
  แบนเพราะอะไรอะ  ไปดูได้ที่ตรงไหน  ทำไมต้องแบน  เพราะพวกเกรียนแน่เลย
อยากได้ให้หา   อยากมีให้เก��บ

hybrid

• Sr. Member

hang hang hang

• Member
  • *

เรียนถึงนักตอบกระทู้ทั้งหลายแหล่ครับ
พอไม่มีกระทู้    เ ต็ งทวี ทุน 6 ไม้ Yes วันที่ 20 มีค 2555 เวลา 18.00 ร ว ย ทุกวัน

แล้วผมจะตามใครครับ   ผมจะกดตามคนที่จะทำให้ผมบวกนะครับ
กระทู้ตาสีตาสา หรือว่าถึงจะเป็นคนเก่าแก่แต่ถ้าไม่ได้ทำให้ผมบวกผมก็ไม่กดตามนะครับ

แล้วคนที่ชอบบอกว่า เห้ย!! วิธีนี้เด็กป.4 เด็กอมมือที่ไหนก็บอกได้  ผมขอถามเป็นข้อๆดังนี้ครับ

1.คุณสรรหาทีเด็ดแต่ละตัวมาเหมือนเค้าได้ไหม  มาเป็นแบบทวีหรือเรียงตัวไปเรื่อยๆ

2.คุณต้องมาตามเวลาที่กำหนดทุกวัน เน้นว่าทุกวันครับ!! (เมียตายก็ต้องมา)

3.คุณกล้าพอหรือเปล่าที่พาคนอื่นลงเหวแล้วพาเขากลับมาได้  ข้อนี้สำคัญครับส่วนมากจะ....แล้วก็ล้มหายตายจากไปเรื่อยๆ

4.ข้อนี้สำคัญครับ  คุณพาผมบวกได้ไหม   ถ้าได้คุณตั้งบ้านแบบนี้เลยครับ  มาตามเวลาที่กำหนด

เดี๋ยวจะมาถามผมว่าโวยวายทำไม  ทำไมไม่กลับไปอ่านเรื่องที่ผ่านมาก่อน
ผมก็อยากจะบอกเหมือนกันว่าผมตามบ้านนี้ตั้งแต่แรกแล้วครับ   เพราะอะไรหรอครับ
1.บ้านนี้หาง่ายครับ  หน้าแรกจบ  บางกระทู้หาแ.ม่มจนตาลายยังไม่ได้ทีเด็ด เปิดดูอ่าวแ.ม่มยิงแล้ว
2.มาตอนหกโมงเย็นครับจบ    บางคนมาบ้างไม่มาบ้าง เหนื่อยใจครับ

ผมไม่ใช่เจ้าของกระทู้  ไม่ต้องมาพาลว่าผมเป็นเจ้าของกระทู้มาตั้งนะครับ
ผมเข้าใจแอดมินนะครับ  ว่าต้องแบนเพราะเจ้าของกระทู้เค้าก็พูดไม่สุภาพ   แต่ผมอยากจะถามพวกที่เข้ามาว่าในบ้านเค้า
คุณเคยเอานิ้วจิ้มไป��นรังมดไหมครับ  มดมันเคยบอกคุณไหมเอานิ้วออกไปเถิด อย่ามาจิ้มเลย     ถามย้อนกลับไปว่าคุณต้อง
ไปนั่งหาทีเด็ดมาให้ ทุกวันๆ แล้วยังโดนว่าในพื้นที่ของคุณเอง  เป็นคุณจะทำยังไงครับ

ผมก็แค่คนตามนะครับ
กระทู้ที่ผมตามมีแค่   ของคุณอ้วน/โคตรเซียนบอลhome   ของคุณแทน   แล้วก็เ ต็ งทวี ทุน 6 ไม้ Yes นี้เท่านั้น(กระทู้อื่นไม่คิดจะอ่านครับ มันไม่บวก)

ขออภัยนะครับถ้ากระทู้นี้กระทบกระทั่งใคร  ผมนับถือคนที่ผลงานครับ

เห็นด้วยทุข้อความเลยครับ เพราะผมก็คนหนึ่งที่ตามท่าน Pancake99 มาบวกก็ตอนตามเค้านี่แหละครับ
ถึงท่าน pancake99 ถ้าท่านได้เข้ามาอ่านกระทู้นี้ ท่านช่วยตอบด้วยครับว่าท่านย้ายไปเปิดเวปไหน บ้านไหนแล้วผมจะตามท่านไปครับ และเชื่อว่าทุกคนที่ตามท่านอยู่ ก็จะตามท่านไปด้วยเหมือนผมแน่นอนครับ

sawverson

ผมก้คนนึ��ที่ตาม ตลอด เจอแบบนี้ โคตรเซงเลยครับ

bluesky07

sawverson

bluesky07

เห็นด้วยกับทุกท่านครับ :D :D  ท่านแพนคงปลื้มใจ ที่เห็นเพื่อนพ้องออกมาแสดงความเห็นกันอย่างนี้ .... ดีใจด้วยครับ  แต่ยังงัยก็คงแล้วแต่ดุลยพินิจของทีมงานครับ  อยู่ที่ไหนก็บอกๆพี่น้องด้วยนะคับท่านแพน   :'( :'(

losopoly

ขอแสดงความคิดเห็นอีกคนนะครับ ผมเป็นอีกคนที่ติดตามผมงานคุณแพนเค้กนะ แต่บอกตรงๆว่าไม่ได้เล่นเพราะทุนน้อยเลยแค่ติดตามดูผลงาน ทัศนะก็ถามกฏนะครับ 6 ไม้ ยังไม่พลาด นานๆที่จะมีให้ลุ้นเสียวแต่ก็ผ่านมาได้ตลอด ทัศนะดีๆแบบนี้ผมไม่อยากให้ แอดมินแบนนะครับ อย่างว่า ถ้าแรงมาก็ต้องแรงตอบ ใครเค้าจะอยากให้ใครมาว่าก่อน ทั้งๆที่กฏของบ้านก็บอกไว้ก่อนแล้ว ว่าหกไม้ๆ
ไม่ทำตามแล้วพอพลาดมาแล้วก็มาหาเรื่องกัน อย่างนี้มันไม่ใช่นะครับ
แล้วอีกอย่างไม่ทราบว่าพวกคุณเกรียน ที่่เข้ามากระทู้คุณแพนเค้นโดนแบนด้วยป่าวครับ จะได้ยุติธรรมกันไปด้วย
และอีกอย่างผมเสียดายทัศนะดีๆอย่างนี้��ะครับ อย่างนี้เข้ากับสำนวนที่ว่า ทำคุณบูชาโทษ โปรดสัตว์ได้บาป
*** พี่แพนเค้กสร้าง แฟนเพจ ก็จะดีนะครับไว้สำหรับกลุ่มที่เค้าเห็นด้วยกับพี่ครับ ไม่อยากให้พี่หายไปแบบนี้

hybrid

LuckyLucky

• Member
  • *

zorro_lek

• Super Hero Member (E)
  • รู้ว่าเสี่ยงยังไงต้องขอลอง
บ้านนี้เค้าให้ทีเด็ด หรือ***มาด่ากันว่ะ
สู้ไปให้ถึงฝัน โชคเข้าข้างเรา

win-win-win

คนดีไม่มีที่อยู่

สารวัตรนักรบ

จารย์ pancake99 ยังมีอีกหลายคนที่รอการกลับมาอยู่นะครับ

dew_555

• Member
  • *
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

สู้ ๆ คับพี่แพน  หรือไม่งั้นก้อเปิดแฟนเพจในเฟสบุ๊ค   ก้อได้    รับรองกดไลค์   กันเพียบ ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

hang hang hang

• Member
  • *
  ท่านแพนเค้ก ฝากเพืื่อนมาบอกนาม เตือนก่อนแบน เตือนก่อนแบน หน่อยคับจะได้ตามไปกด Like ติดตามผลงานคับ

kornthep_ple

• การเชียร์ไม่เคยทำให้ใครเฮง
อยากให้ท่านแพนกลบมาให้ทีเด็ดอีกครั้งนะครับ  :D :D :D คนดีตกน้ำไม่ไหลตกไฟไม่ไหม้ สู้ๆ ครับ

• **
บ้านนี้เค้าให้ทีเด็ด หรือ***มาด่ากัน***
ให้**ทีเด็ด**แ��่นอนครับถ้าท่านตามมานาน
หรือสนใจสักนิด ท่านจะรู้ว่า**ทีเด็ด**จะอยู่หน้า 1 ครับ ส่วนไ อ้ เกรียน จะอยู่หน้าท้ายๆ
ผมอยากให้ ท่านแพนเค้ก กลับมาเร็วๆครับ
เพราะจะปิดฤดูกาลอยู่แล้ว คนดีๆที่ทำให้บวก
แล้วพวกเราเสียไป มันน่าเสียดาย จริงๆ
[/b]
ยามมั่งมีคนประนัง                   นอบน้อม
เฉกพฤกษ์ดกนกหวัง                เวียนสู่   เสมอมา
ปางหมดผลนกพร้อม                พรากสิ้นบินหนีฯ.

[/b]

• **

22:30 (FIN CUP) KPV คอคคูล่า(N) - VPS วาซ่า สกอร์ต่ำ 3.5
02:00 (ICE LC) เคอาร์ เรย์ยาวิค - ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ สกอร์สูง 3.5
09:30 (MEX D1) จากัวร์ ชิอาปาส - ปาชูก้า สกอร��ต่ำ 2.5

อันนี้เอามาฝากเพื่อนๆครับแก้เซ็ง ไม่ได้จะลบหลู่เจ้าของกะทู้นะครับ
แต่เจ้านี้เขาให้ดับสนิทมา 2 วันแล้ว ผมตามก็โดน 2 วัน 30-45 ใบเทา ท่านที่คิดจะตาม
ก็เบาๆนะครับ ไม่รับผิดชอบใดๆทั้งสิ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/03/2012, 19:11:54 โดย Hitler หาทุน »

[/b]

• **

22:30 (FIN CUP) KPV คอคคูล่า(N) - VPS วาซ่า สกอร์ต่ำ 3.5
02:00 (ICE LC) เคอาร์ เรย์ยาวิค - ฮัวการ์ ��าฟนาร์ฟจอร์ดูร์ สกอร์สูง 3.5
09:30 (MEX D1) จากัวร์ ชิอาปาส - ปาชูก้า สกอร์ต่ำ 2.5
[/b]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/03/2012, 19:09:40 โดย Hitler หาทุน »

[/b]

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12