ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่อยากหัยเค้าเปลียนเป็น บ้านขายบอล ครับ  (อ่าน 817 ครั้ง)

เจ้าสำนัก

• Hero Member (E)
ไม่ได้เข้ามานานโข รู้สึกว่าเซียน+เทพ จะเยอะขึ้นมาก ดีครับจะได้เป็นการแลกเปลียนทัศนคติต่อกัน ตามที่แอดมิน (ผู้ก่อตั้ง) ได้มุ่งหวังไ��้  แต่โลกปัจจุบันได้หมุนไปเร็วมาก ทำหัยคนที่เคยดี(หรือคิดเป็นอย่างอื่นแต่แรกแล้ว) ก้อเปลียนไปตามโลก ทิ้่งหลักการและอุดมการณ์ดีๆที่เคยบอกไว้ตั่งแต่เข้ามาดั่งแต่ก่อนไปเพราะห่วงแต่ตัวเอง(และเงินในกระเป๋าที่ยังไม่มากพอ)และพวกพ้องมากเกินไป จึงทำหัยบ้านแห่งนี่ดู แปลกไปจากแต่ก่อนมาก แต่ก้อยังมีบุลคลอีกหลายท่านที่ยังคงมีอุดมการณ์เหมือนก่อนจึงทำหัยมีผู้คนเข้ามาสรรเสริญมากมายทั่งยังอยู่ที่นี่เพื่อเป็นแนวทางหัยผู้อื่นได้ติดตามอันนี่ขอบคุณมากจริงๆครับ ท้ายที่สุดก้อต้องขอบคุณแอดมิน(ผู้ก้่อตั้ง) ที่ยังรักษาบ้านแห่งนี้หัยผู้คนที่รักการเชียร์กีฬาฟุตบอลได้แวะเวียนเข้ามาชมอยู่เรื่อยไปนะครับ อยากหัยบ้านผลบอลแห่งนี่อยู่กับผู้คนที่ชื่นชอบกีฬาฟุตบอลต่อไปนานๆครับ   
ทุกชิวิตมีความเสียง ฉะนั้นจงอย่ากลัวที่จะเสียง  แต่ต้องเสียงอย่างมีสะตังค์     1 1 2 3 5 8 13 21 34 55 89 ….

my noob

• Full Member
ผมเห็นด้วยครับ :-\ :-\ :-\
You'll Never Walk Alone

We Have Never Walk Alone

ปืน100%

• Sr. Member
  • คุณขาย ผมแฉ
ช่วยกันต่อต้านผู้แสวงหาผลประโยชน์จากบ้านผลบอลด้วยคนครับ  8) 8)

zeanpeeza

• Hero Member (E)
ใครแม่นเเล้วเอามาขาย สู้เล่นเองดีกว่า อิอิ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12