ผู้เขียน หัวข้อ: ใครยังจำ ท่าน Pancake99 home aloneทวี แม่นยำ มาทางนี้ครับ เอามาให้ครับ2/6/55  (อ่าน 806 ครั้ง)

audunseen

• Member
  • *
ผมทำบอลมากว่าปีครับ โพสที่เวปเซียนocean twelve  และบ้านผลบอลชื่อ pancake

ผลงานผมเข้าตาทุกวันครับ

วางแผนให้ดี แล้วเดินกับผมเฮงครับ

ผลงานผมอยูที่ www.มีมารยาทด้วยครับ.com ครับ

หรือ msn   ผิดกฏบอร์ด@ผิดกฏบอร์ด.com  นะครับ

ผมดูแลอย่างดี โทรหาผมได้ตลอดเวลาครับ

ผมมืออาชีพในการให้บอลนะครับ

ไม่ต้องไปซื้อของแพงนะครับ

ของผมราคาถูก ดีกว่า*****อื่นๆ ครับ

มั่นใจว่าโดนครับ

ยังไงเจอกันที่เวปผมนะครับเว ป   ผิดกฏบอร์ด  นะครับ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/06/2012, 18:24:03 โดย audunseen »

asawadetcs

• Hero Member
  • การเชียร์ทุกชนิดย่อมมีการลงทุน
ผมทำบอลมากว่าปีครับ โพสที่เวปเซียนocean twelve  และบ้านผลบอลชื่อ pancake

วางแผนให้ดี แล้วเดินกับผมเฮงครับ

ผลงานผมอยูที่ www.มีมารยาทด้วยครับ.com ครับ

หรือ msn   ผิดกฏบอร์ด@ผิดกฏบอร์ด.com  นะครับ

ผมดูแลอย่างดี โทรหาผมได้ตลอดเวลาครับ

ของผมราคาถูก ดีกว่า*****อื่นๆ ครับ

ยังไงเจอกันที่เวปผมนะครับ มีมารยาทด้วยครับ  ดอทคอม   ครับ

แมร่งง  ใส่ร้ายคนอื่นว่ะ   ชอบไปโพสบ้านอื่นไปทั่ว  ไอ้พวกไม่มีการศึกษา

audunseen

• Member
  • *

ยังไงเจอกันที่เวปผมนะครับเวป  ผิดกฏบอร์ด  นะครับ  ดอทคอม นะครับ

ser

• Full Member
เก็บไว้แทงเองไป๊ถ้าแม่นจริง ที่นี่เขาอยู่อย่างพี่น้อง มิตรภาพน่ะเข้าใจมั้ย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12