ผู้เขียน หัวข้อ: แย่แล้ว ผมจะพาแฟนไปทำแท้ง ใครพอจะทราบที่ทำแท้งบ้างครับ?  (อ่าน 1180 ครั้ง)

Kingdomax

• Hero Member (E)
  • จงเล่นอย่างมีสติ บวกๆ ^ ^"
คือว่าแฟนผมดันไปทำแท้งน้ำที่บ้านแตกน่ะครับ เธอเลยบอกว่ากะจะทำแท้งน้ำใหม่เลย ใครพอรู้สถานที่บ้าง?

ฮ่ะๆ

ปล.  ผมรู้น้ะว่าคุณคิดในแง่ใหนกับคำถามนี้ แล้วคุณก้เข้ามาในกระทู้นี้อย่างไม่รีรอ  (พลาดแล้วน้ะ  :D :D)

หนุกๆห้ะ  เห็นวันนี้บอร์ดเงียบ.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04/01/2008, 19:44:18 โดย Kingdomax »
คุณคือผู้ออกแบบชะตาชีวิตของตัวคุณเอง คุณคือผู้แต่งเรื่องราวของคุณเอง ปากกาอยู่ในมือของคุณ แล้วและผลท้ายสุดที่ได้ก็ขึ้นกับที่คุณจะเลือกเอง ;)

Dizfer

• Member
  • *
บ้านอยู่แถวไหนเหรอครับ

จะได้เอาระเบิดไปวาง

ปล.ขำๆ :) :)

•—Carlos`Alberto`Tevez—•

• Old`Trafford ,Manchester, M16 ORA, England
ทำ คลินิค อะครับ ใกล้ที่ไหนไปที่นั้น   :-*
~* Manchester United *~

Ψ.•°*M.L Devils ‎°7‎`•´-业

• -`•'+ เฮง เฮง เฮง •'-★★★★★
ง่า ไปวัดเลยท่าน  ;D ;D ;D

~[J]otar[O]~

• มีน้อยใช้น้อย ค่อยบรรจง
ติดต่อเจ้าพนักงานตำรวจครับพี่น้องคร้าบ+ อิอิ

wormer

• Full Member
The final decision is in you.

Kingdomax

• จงเล่นอย่างมีสติ บวกๆ ^ ^"
คุณคือผู้ออกแบบชะตาชีวิตของตัวคุณเอง คุณคือผู้แต่งเรื่องราวของคุณเอง ปากกาอยู่ในมือของคุณ แล้วและผลท้ายสุดที่ได้ก็ขึ้นกับที่คุณจะเลือกเอง ;)

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12