ผู้เขียน หัวข้อ: Live ball มันๆ ลว.1-1-56 ตอน ศึกล้างตาระหว่าง เจ้า 4 ขา กับเทพวายุ  (อ่าน 23660 ครั้ง)

S2505

• Hero Member (E)
คำว่า...กลัว...ทำให้เรานั้นไม่กล้า
คำว่า...อย่า...ทำให้เรานั้นไขว้เขว
คำว่า...รอ...ทำให้เราใจรวนเร
ไม่ทุ่มเท แล้วเมื่อไหร่ จะได้ดี

++++++++++++++++

เราต้องกล้า ที่จะลอง แม้ต้องเจ็บ
แม้หนาวเหน็บ เจ็บกาย อย่าหน่ายหนี
อย่ารีรอ อย่าขี้ขลาด โอกาสมี
ไปสุดที่ เคยฝัน อย่าหวั่นใจ

++++++++++++++++

เมื่อยามล้ม พร้อมลุก ทุกข์ต้องสู้
ก้าวไปสู่ จุดฝัน อย่าหวั่นไหว
ให้ถือว่า ชีวิตนี้ มีกำไร
ต้องก้าวไป ต้องมีวัน....ฝันเป็นจริง !!!

+++++++++++++++

คนด้อยกว่า เรานี้ มีมากเหลือ
คนเขาเหนือ กว่าเรา ก็มีถม
อย่าเย่อหยิ่ง ทรนง มัวหลงงม
อย่าหลงชม ว่าตัวเด่น จะเป็นภัย

++++++++++++++

pcmnan1234

• Member
  • *
พี่นกมา��ล้ว
HNY คับ

- เพื่อ เป็นเซียน-

• --คิงจะเฮงว่าบะเฮง--
 ฮ่าๆ มา live กันต่อบิลเเรกของปี

Bendyslam

• Jr. Member
  • **
Happy new year ครับพี่ นก เฮงๆเฮงๆ สุขภาพแข็งแรงนะครับ พี่

S2505

[10]เมลเบิร์น ฮาร์ท 0 - 0 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [7]
corners hi 3.5 , 4 เน้น 3.5 ไว้

pcmnan1234

• Member
  • *
สบู่ไม่มี
เซ็งเป็ด..

S2505

[10]เบิร์น ฮาร์ท 0 - 0 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [7]
corners hi 4.5 , 5 เน้น 3.5 ไว้

- เพื่อ เป็นเซ��ยน-

[10]เบิร์น ฮาร์ท 0 - 0 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [7]
corners hi 4.5 , 5 เน้น 3.5 ไว้

รอราคาก่อนนะท่านนกตอนนี้ 5.5 เลย

S2505

[JPN D1-17]กัมบะ โอซาก้า(N) - คาชิว่า เรย์โซล [JPN D1-6]
้hi 0.5/1 = เน้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

YeenPower

• **
ขอ link ดูหน่อยคัฟ คู่ไหนก็ได้จร้าา

Titee Blue Blood

• Full Member
[JPN D1-17]กัมบะ โอซาก้า(N) - คาชิว่า เรย์โซล [JPN D1-6]
้hi 0.5/1 = เน้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
....................................
ขอถามหน่อยครับ ที่ให้นี่คือ FT หรือ HT อ่ะครับ ? (ผมมือไวกด HT ไปแล้วด้วยดิ - -")

....................................
ขอถามหน่อยครับ ที่ให้นี่คือ FT หรือ HT อ่ะครับ ? (ผมมือไวกด HT ไปแล้วด้วยดิ - -")

HT ครับ

Titee Blue Blood

• Full Member

HT ครับ
.......................................
ขอบคุณมากครับ ^^ เว็ปที่คุณนกโพสมา ผมดูไม่รู้เรื่องอ่ะครับ - -"

S2505

[10]เมลเบิร์น ฮาร์ท 1 - 1 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [7]
้hi = 3.5/4 , 3.5 = เน้นๆๆๆๆ FT

ถ้าไม่บอก ft คือครึ่งแรก

ยิงกันยับเลยบอลออส

ton_clash

• **
  • เด็กหงษ์
ขอบคุณ คู่ ญี่ปุ่น ครับ..

แสนดี

• Sr. Member

[email protected]

ขอลิงค์ บอลออสหน่อยคัฟฟ
ถึงผมจะรักคุณมากสักเพียงใดก็ตาม  แต่ผมรักแผ่นดินเกิดมากยิ่งกว่า

S2505

[JPN D1-17]กัมบะ โอซาก้า(N) 0 - 1 คาชิว่า เรย์โซล [JPN D1-6]
hi 1.5/2   =  เน้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆถึงจัดหนักได้ไม่ต้องมาก
    1.5    =   ตามไปติดๆ

+++ นัท +++

[email protected]

ถึงผมจะรักคุณมากสักเพียงใดก็ตาม  แต่ผมรักแผ่นดินเกิดมากยิ่งกว่า

S2505

[4]Western Sydney - เมลเบิร์น วิคตอรี่ [3]
้hi 0.5/1 = จัดเต้มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
0.5 = จัดหนัก+จัดเต็มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มั่นใจ 1000%

Bendyslam

• **
รบกวนทีครับ ขอผลคู่ กัมบะ ทีครับ 

กับ ผลลูกเตะมุม  ครับ

Bravo007

• Member
  • *
[4]Western Sydney - เบิร์น วิคตอรี่ [3]
้hi 0.5/1 = จัดเต้มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
0.5 = จัดหนัก+จัดเต็มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มั่นใจ 1000%

ตามไป จัดเต็มครับลวกเพ่

pong OVER

• Hero Member
  • จะปัยให้ถึงปลายฟ้า ☆☆☆☆☆★★★★★

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12