ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ถ้าสมมติ ว่าเราได้ 5 แสน up 4ขา จะยอม ถอนให้เราไหมครับ ??? ++  (อ่าน 1139 ครั้ง)

RaiidenN

• Sr. Member
ไม่ได้จะมาอวดนะครับ ผมยังไม่ถึง แต่ ถ้าต่ออีกคู่ก็จะถึงแล้ว  จากทุน แค่ 6-7 หมื่น

ผมมีคำถามมาถามครับ

1. เพื่อนๆ เคยมีใครถอน เยอะสุด เท่าไหร่ บ้างเหรอครับ ??? แล้ว ถอนเค้าจะยอมให้ถอนง่ายๆไหม

2.  การที่ สี่ขา ขาดทุน 4-5 แสนกับเรา เค้ามีข้อมูลเราอยู่ในมือ สี่ขา  มันจะทำอะไรเราเปล่า ????

3. การที่เราจะได้ 4-5 แสน แปลว่า สี่ขา(ไทย) ต้องควักตัวเองจ่าย 4-5 แสน ใช่หรือไม่ ??? หรือว่า แค่กิน ค่า คอม จาก ต่างประเทศอีกที

ช่วยกันตอบทีครับ อยากรู้จริงๆ ไม่ค่อยกล้าต่อแล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/01/2013, 09:12:29 โดย RaiidenN »

RaiidenN

กำ มีแต่คนมาอ่านไม่มีใครมาตอบเลย

:-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

POD2505

• Hero Member (E)
  • THANK FRIEND
เป็นคำถามที่ต้องหาคำตอบด้วยตัวท่านเอง   ได้หรือไม่ได้ต้องลองถอนดู

นั่นแหละ  ท่านก็จะได้คำตอบ

GOODLUCK  FRIEND

ป๋าชู

• ผมไม่ได้บังคับให้ท่านตาม.
ท่านใช้เวปอะไรเล่นคับ
โป้งเดียวจอด !!!

RaiidenN

เปิดเผยชื่อ เวปคงไม่ดีมั้งท่าน เอาเป็นว่า เป็นเวป ใหญ่ที่มีฐาน ลูกค้า มากกว่า 3-4 หมื่นคน

เป็นเวป อันดับต้นๆ ของเมืองไทยเลยทีเดียว

ป๋าชู

• ผมไม่ได้บังคับให้ท่านตาม.
สบู่รีป่าวคับ
โป้งเดียวจอด !!!

DarKlnWzA

• Member
  • *
ไม่ได้จะมาอวดนะครับ ผมยังไม่ถึง แต่ ถ้าต่ออีกคู่ก็จะถึงแล้ว  จากทุน แค่ 6-7 หมื่น

ผมมีคำถามมาถามครับ

1. เพื่อนๆ เคยมีใครถอน เยอะสุด เท่าไหร่ บ้างเหรอครับ ??? แล้ว ถอนเค้าจะยอมให้ถอนง่ายๆไหม

2.  การที่ สี่ขา ขาดทุน 4-5 แสนกับเรา เค้ามีข้อมูลเราอยู่ในมือ สี่ขา  มันจะทำอะไรเราเปล่า ????

3. การที่เราจะได้ 4-5 แสน แปลว่า สี่ขา(ไทย) ต้องควักตัวเองจ่าย 4-5 แสน ใช่หรือไม่ ??? หรือว่า แค่กิน ค่า คอม จาก ต่างประเทศอีกที

ช่วยกันตอบทีครับ อยากรู้จริงๆ ไม่ค่อยกล้าต่อแล้ว

เรื่องถอนให้ชัวครับ เพื่อนผมเป็นเอเย่นใหญ่ในไทยคน 1
เคาจะเป็นนายหน้าให้สบู่ และมาหาลูกค้าที่จะต้องการอีกทอด 1
จะกินค่าคอมเล็กๆน้อยๆจากจำนวนคนที่แทงครับ
เอาเป็นว่ายังไงก็ได้ค่าคอม

ถ้าคนเป็นนายหน้าให้สบู่แล้วโกงลูกค้า ถ้าเรามีหลักฐานเพียงพอสามารถติดต่อ สบู่ใหญ่ได้
โปรดระวังการปลอมแปสงเวปไซนะครับเพราะเพื่อนผมมันบอกว่ามีในไทย
คนโดนชิ่งก็เยอะเหมือนกัน เมืองไทยไม่สนับสนุนการเชียร์ครับ

ส่วนตัวที่ผมเชียร์ จะขึ้นตรงกับสบู่ใหญ่ครับ ได้ง่ายเอาเข้าไวนอกจาก....เจ๊งถึงจะไม่ได้ตัง
แต่คงยากเพราะมีมีคนเชียร์เวปนี้เป็น ล้าน
ไม่ว่าเจ้านายจะให้เวลาผม 90 นาที หรือ 1 นาทีก็ต��ม หน้าที่ของผมคือการยิงประตู

DarKlnWzA

• Member
  • *
การเป็นนายหน้าก็มีทุนเหมือนกันเนอเวลาจะเอาเคก็ต้องเติมแล้วแล้วโอนให้ลูกค้า
ที่่มรู้มีเท่านี้ เพราะเพื่อนผมไม่ค่อยบอกอะไร คนเฮงก็งี้ 55

ผิดถูกยังไงขออภัยด้วย
ไม่ว่าเจ้านายจะให้เวลาผม 90 นาที หรือ 1 นาทีก็ตาม หน้าที่ของผมคือการยิงประตู

DarKlnWzA

• Member
  • *
ลืมบอกไป เคยมีคนไทยเชียบอลชุดได้เป็นล้านมีมาแล้วนะ 55 ผมยังมีรูปเก็บอยู่เลย
ไม่ว่าเจ้านายจะให้เวลาผม 90 นาที หรือ 1 นาทีก็ตาม หน้าที่ของผมคือการยิงประตู

RaiidenN

อ่อ อันนั้น กระทู้ในตำนาน ครับ เต็ปแตกเป็นล้าน แต่ไม่รู้ว่ามีใคร ถอนได้จริงๆรึเปล่าเนี้ยอะสิ

win111

อิ อิ ไม่เคยได้ เชียร์แค่ สองสามแดง คงไม่มีวาสนาได้เปงแสน
 ;D

DarKlnWzA

• Member
  • *
อ่อ อันนั้น กระทู้ในตำนาน ครับ ocean twelveแตกเป็นล้าน แต่ไม่รู้ว่ามีใคร ถอนได้จริงๆรึเปล่าเนี้ยอะสิ

แสดงว่าเชียร์มานานแล้วสิ55
ผมก็ทันรุ่นนั้นเหมือนกั��แต่คนที่ได้นั้นทุนเคามหาศาล 10k อย่างกะ 1-2 แดง 55

ของผมเอาเข้าไม่เกิน 100k ถอนไม่เกิน 100k

ผมว่าถ้ากลัวก็ถอนบ่อยๆไปเลยเสียก็ใส่ใหม่ได้ก็เอาออกเป็นวิธีปลอดภัยอย่าง 1

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12